• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปส่งไปให้ทางเมลแล้วนะครับ พี่ติ๊ก พี่บอล(มีแต่ขาวๆ อวบๆทั้งนั้นเลยพี่)
มีอะไรกัน!ไม่แบ่งกันดูเลย:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

บ่อยคับ รบกวนขอ เมล พี่หน่อยนะคับผม..... พอดีหาไม่เจอเลย อิอิ
เจอกันก็ทักได้นะคร้าบ
รถผมคันที่หลายๆสีในคันเดียว

Cefiro-Thailand ดำเนินงานโดยทีมงานเก๋ K-Sports ร่วมกับทีมงาน SARABURI DRAG RACING

ขอเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไป เข้าร่วมกิจกรรมความมันส์กับการแข่งขันรถยนต์ QuarterMile ณ สนามคลอง 5 Bangkok Drag Avenue วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/51575

Cefiro-Thailand ดำเนินงานโดยทีมงานเก๋ K-Sports ร่วมกับทีมงาน SARABURI DRAG RACING

ขอเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไป เข้าร่วมกิจกรรมความมันส์กับการแข่งขันรถยนต์ QuarterMile ณ สนามคลอง 5 Bangkok Drag Avenue วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/51575
รับทราบครับป๋า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,926
:coolly-0012:...:coolly-0012:

:coolly-0004:งานๆๆๆๆๆๆเยอะจังวุ้ยยยย
*** นีกว่ามีแต่พี่บ้างานอยู่คนเดียว...จอดจนหนูเข้ารถอีกแล้ว...มันลากของไปกัดเล่นหลายอย่างในรถ..ดีที่มันยกเว้นสายไฟ..มันลากเอาทิชชูไปนอนหนุนในเก๊ะหน้ารถอย่างดีเลย...ย้ายรถหนี..มันยังตามมาอีก..ตั้งหลายคันจอดเรียงมันไม่เข้า..สงสัยมันชอบ CEF.:coolly-0004:

*** นีกว่ามีแต่พี่บ้างานอยู่คนเดียว...จอดจนหนูเข้ารถอีกแล้ว...มันลากของไปกัดเล่นหลายอย่างในรถ..ดีที่มันยกเว้นสายไฟ..มันลากเอาทิชชูไปนอนหนุนในเก๊ะหน้ารถอย่างดีเลย...ย้ายรถหนี..มันยังตามมาอีก..ตั้งหลายคันจอดเรียงมันไม่เข้า..สงสัยมันชอบ CEF.:coolly-0004:
cefคันเก่าผมก็โดนพี่ ในเก๊ะเก็บของเลยดีมันไม่มาออกลูกด้วย555+

cefคันเก่าผมก็โดนพี่ ในเก๊ะเก็บของเลยดีมันไม่มาออกลูกด้วย555+
** 5555..นี่รอบสอง รอบแรกคลอดลูกแดงๆ 4ตัว...เอาไปแทงหวย..โดยกินซ้ำอีก...เลยประหารซะ...โหดยังงี้มันยังมาอีก...:coolly-0002:

• #5,931
เมลส่งไปให้แล้วนะครับ พี่ติ๊ก พี่บอล

รูปส่งไปให้ทางเมลแล้วนะครับ พี่ติ๊ก พี่บอล(มีแต่ขาวๆ อวบๆทั้งนั้นเลยพี่)
:coolly-0043:อยู่ไหนยังไม่มียังเห็นมีเลยครับ

• #5,932
เจอกันก็ทักได้นะคร้าบ
รถผมคันที่หลายๆสีในคันเดียว
สี ขาว , น้ำเงิน , เทา ฯลฯ ประมาณนี้ครับ :coolly-0010:
หลายๆสีนี่ศาลพระภูมิรึเปล่าค๊าบบบ
งั้นเอาผ้าแพรไปผูกวันที่ 1 กะ 16 เอาแป้งไปรูปๆถูๆด้วย :coolly-0007:

สี ขาว , น้ำเงิน , เทา ฯลฯ ประมาณนี้ครับ :coolly-0010:

ยังไม่หมด ยังมีสีดำกะสีทองอีกคร้าบ

งั้นเอาผ้าแพรไปผูกวันที่ 1 กะ 16 เอาแป้งไปรูปๆถูๆด้วย :coolly-0007:
มาผูกได้เลยคร้าบ

** 5555..นี่รอบสอง รอบแรกคลอดลูกแดงๆ 4ตัว...เอาไปแทงหวย..โดยกินซ้ำอีก...เลยประหารซะ...โหดยังงี้มันยังมาอีก...:coolly-0002:
ผมโมโหมันพี่เลยขายรถซะมันจะได้ไม่มีที่มานอนอีก:coolly-0028:555+สมน้าหน้ามัน

ไม่ได้เดินสายเหรอครับ
อ้าว...พุตรับเดินสายไฟด้วยเหรอ แล้วก็ไม่บอกเคยมีคนถามจะให้ไปเดินจากโคราชไปปัตตานี:coolly-0010:

• #5,939
อ้าว...พุตรับเดินสายไฟด้วยเหรอ แล้วก็ไม่บอกเคยมีคนถามจะให้ไปเดินจากโคราชไปปัตตานี:coolly-0010:
:coolly-0026: ตื่นมาก็..นะ..ขำเลย :coolly-0010:

ไม่รับเดินคร้าบ....:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม