• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีอยู่เข้ามาดูซิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,345
  • #5,346
วันนี้อากาศ..ดูจะอุ่นขึ้นนิดหน่อย..:coolly-0031:

• #5,348
มันอุ่นตรงไหนอะ...................:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:
ตื่นเช้าจังพี่..หรือเข้าเวร..อุ่นตรงที่ตุ้มผ้านวมอยู่งัย..ตุ้ม2คนด้วย :coolly-0031:

ทิตย์นี้ไม่ไปโคราช..เบื่อๆๆๆๆ...:coolly-0010: อ่ะล้อเล่น จะไปหัวหิน..55+

• #5,350
ทิตย์นี้ไม่ไปโคราช..เบื่อๆๆๆๆ...:coolly-0010: อ่ะล้อเล่น จะไปหัวหิน..55+
งั้นฝากป๋ม..ดูแลน้องๆ..in..l.แทนนะครับ:coolly-0033:
ปล.อย่าลืมของฝากนะครับ..อิ..อิ..

**นัดซะอย่างดี.....จาเข้าไปใส่ไฟเมกาซะหน่อย...เสร็จโจรซะแล้ว...ใส่ของเดิมต่อ ไม่เสียตัง...

• #5,355
**นัดซะอย่างดี.....จาเข้าไปใส่ไฟเมกาซะหน่อย...เสร็จโจรซะแล้ว...ใส่ของเดิมต่อ ไม่เสียตัง...
อ้าวแล้วที่โพสขาย 24 วาล์ว ละครับผมจะเอาก็อดสิพี่...ล้อเล่นครับ:coolly-0043:

• #5,357
:coolly-0032:...:coolly-0032:...พรุ่งนี้เดินทาง

พรุ่งนี้กลับเมืองกรุง มีใครฝากชื้ออะไรหรือป่าวครับ

งั้นฝากป๋ม..ดูแลน้องๆ..in..l.แทนนะครับ:coolly-0033:
ปล.อย่าลืมของฝากนะครับ..อิ..อิ..
ดูแลน้องๆให้ดีนะ..เด๋วมีรางวัลให้..:coolly-0010:
หัวหินเป็นถิ่นมีหอย.. แล้วเอารัย.. เอาหอยหรือเอาหิน..:coolly-0010:
เสร็จโจรที่ไหนคับพี่..:coolly-0026: ผมไม่ใช่โจรนะ...555+

• #5,360

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม