• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครๆก็ไม่รักเนอะพี่บอล55555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,842
รัก.ตัวเอง.ดีที่สุดก่อนจะไปรักใคร :coolly-0009:

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p]ว่าแต่.............ว่าแต่ใครจะมารักตัวเรา...เท่ากะตัวเราละ(จิงปะ):coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
</o:p]

• #4,846
พ่อกะแม่ไง อย่าลืมท่านซิ:coolly-0003:
ถูกต้องครับ...ไม่ลืม 2 ท่านอยู่แล้วเพราะถ้าไม่มีท่านก็ไม่ได้มายืนอยู่บนโลกใบนี้มารู้จักพี่น้องเซฟฯทุกคน(จริงป่าว) :coolly-0003:

• #4,847
28 -29 ม.ค. ศกนี้ เที่ยวพัทยา ครับ(ท่องเที่ยวประจำปีที่ทำงาน)
28 พัก รร.จีรภัทร์ วิลล่า
29 พัก รร.ดุสิตธานี พัทยา

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

ใครๆก็ไม่รักเนอะพี่บอล55555+

โต้ครับ ต้องขอเลื่อนไปก่อนนะครับ ติดงานด้านบนอ่ะครับ

แล้วก็รถยังทำไม่เสร็จเลย

แต่คงกลับเดือนหน้าแน่นนอนครับ:coolly-0003:

ที่โคราช มีพี่น้องท่านไดมาร่วมงานบ้างหรือป่าวครับ

• #4,851
Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390
รับทราบครับ...
ต้องดูคิวก่อนครับถ้าสัมนาเลื่อนได้คงไปเจอพี่ๆน้องๆแน่ครับแต่ถ้าไม่เลื่อนก็อดเอาไว้งานต่อๆไปแล้วกัน

รับทราบครับ...
ต้องดูคิวก่อนครับถ้าสัมนาเลื่อนได้คงไปเจอพี่ๆน้องๆแน่ครับแต่ถ้าไม่เลื่อนก็อดเอาไว้งานต่อๆไปแล้วกัน

ถ้าได้ไปบอกด้วยนะ..............ตัวเอง(อิอิอิอิอิ:coolly-0023::coolly-0023:)

เมื่อไรจะมิตติ้งอีกค๊าบบบบบ......

• #4,854
  • #4,855
รออยู่เหมือนกัน ลองโหวตกันเข้ามาดูเพื่อตรงใจใครหลายๆคน:coolly-0003:
:coolly-0004:AFเหรอออออออออ เดี๋ยวปั๊ดไล่ออกจากบ้านเลย แสรดดดดดดดดด:coolly-0029:

ถ้าได้ไปบอกด้วยนะ..............ตัวเอง(อิอิอิอิอิ:coolly-0023::coolly-0023:)
ไม่มาช่วยขายของเลยนะเดี๋ยวนี้ ได้หน้าแล้วลืมหลังเลยนะ:coolly-0041:

• #4,859
  • #4,860

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม