• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีบอลมันหายหัวไปไหนอีกวะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,566
ยังรอเนื้อคู่อยู่คร้าบพี่

มีใครสนใจหรือเปล่าหล่ะพี่

เค้ายังรออยู่นะ...........................:coolly-0033::coolly-0033:.
.
.
.
ปล...........อยากอุดหนุนอะนะ:coolly-0022::coolly-0022:

ใจร่มๆเดี๋ยวจัดให้

• #3,569
เค้ายังรออยู่นะ...........................:coolly-0033::coolly-0033:.
ปล...........อยากอุดหนุนอะนะ:coolly-0022::coolly-0022:

ใจร่มๆเดี๋ยวจัดให้
แต่งกันเลยมั้ยคู่นี้เห็นจีบกันมาพักใหญ่แล้ว:coolly-0010:

มะวานเต็มๆ ฝนตก เลยนั่งซดเบียร์แล้วต่อร้านข้าวต้มแล้วไปจบที่2ชิ้น มาวไปเต็มก๊าปปปป:coolly-0006:

** ผมได้รับ Sticker รักในหลวงจาก Cef.Thai มา 5แผ่น วันศุกร์จะไปเอารถที่อู่สี Inter Car แยกประโดกช่วงบ่ายแก่ๆ ใครต้องการไปรับได้ครับ จะเอาไปให้ เอาไปตัดเป็นแบบต่อได้ครับ..แจกได้ 4 แผ่นนะครับ แล้วไปตัดเพิ่มแจกต่อกัน..

** ใครต้องการลงชื่อไว้เลยครับ..เรียงตามลำดับ

** ผมได้รับ Sticker รักในหลวงจาก Cef.Thai มา 5แผ่น วันศุกร์จะไปเอารถที่อู่สี Inter Car แยกประโดกช่วงบ่ายแก่ๆ ใครต้องการไปรับได้ครับ จะเอาไปให้ เอาไปตัดเป็นแบบต่อได้ครับ..แจกได้ 4 แผ่นนะครับ แล้วไปตัดเพิ่มแจกต่อกัน..

** ใครต้องการลงชื่อไว้เลยครับ..เรียงตามลำดับ

อ้าวพี่ทำสีอู่อินเตอร์หรือคับ................สติกเกอร์ผมมีแล้วส่งต่อเถอะคับ.................(เดี๋ยวโทรหา.....หลายเรื่องเลย:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:)

• #3,576

1 แผ่นครับ บอล 870

• #3,577

ผมจะกับถึงทันป่าวเนี่ย:coolly-0043:อยู่ถึงกี่โมงครับพี่วัฒน์

พี่ผมด้วย 1 แผ่นเดียวโทรหาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม