• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับรอง 1,000,000%ไม่ใช่ผมเพราะไม่ได้จับเซฟฯมาจะเดือนเต็มแล้วครับคิดถึงและสงสารมันมากเลย
ขับรถดี ไม่ปาดหน้า ไม่เสียงดัง ไม่เร่งเครื่องใส่ ครับ
แล้วที่ว่าเป็นงัยคับมันหิวมากหรือกะจะเหมาร้านกัน
ไม่ใช่ผมเหมือนกันนะครับพี่บอลลลล แต่สีขาวเหมือนกันซะงั้นมีแต่คนนึกว่าผม55555หนังยังเหนียวอยู่ค๊าบพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,343
ไม่ใช่ผมเหมือนกันนะครับพี่บอลลลล แต่สีขาวเหมือนกันซะงั้นมีแต่คนนึกว่าผม55555หนังยังเหนียวอยู่ค๊าบพี่น้อง
ไม่ใช่นะดีแล้ว ถ้าใช่เนี่ยโดน2เด้งนะเพิ่มหนีเที่ยวอีก1กระทง:coolly-0010:

ไม่ใช่เหมือนกันนะ รถสีขาวแต่ไม่ใช่CEFIRO:coolly-0010:

• #3,345
ไม่ใช่เหมือนกันนะ รถสีขาวแต่ไม่ใช่CEFIRO:coolly-0010:
อ๋อวันนี้ฝนตกกลับบ้านเร็ว เห็นเงียบไปคิดว่ามัวแต่ทำงานชดเชย เคอร์ฟิว ซะอีก :coolly-0010:

อ๋อวันนี้ฝนตกกลับบ้านเร็ว เห็นเงียบไปคิดว่ามัวแต่ทำงานชดเชย เคอร์ฟิว ซะอีก :coolly-0010:
ไม่ได้ขาย เพิ่งกลับจากกรุงเทพ ไปแต่งหล่อมา อิอิ:coolly-0010:

• #3,347
ไม่ได้ขาย เพิ่งกลับจากกรุงเทพ ไปแต่งหล่อมา อิอิ:coolly-0010:
รีบไปแต่งก่อนทำมัยพี่ไม่รอไปเสาร์นี้เลยจะได้นั่งไปด้วย

รีบไปแต่งก่อนทำมัยพี่ไม่รอไปเสาร์นี้เลยจะได้นั่งไปด้วย
:coolly-0004:มีรถแต่ไปไหนไม่ได้แล้วจะมีไว้ทำไมวะ ขายทิ้งไปซะ
พอดีเข้าไปเอาของด้วย ชุดแต่งเสร็จเลยเข้าไปติดมาเลย แบบว่าอยากหล่อไวๆ
:coolly-0010:

:coolly-0004:มีรถแต่ไปไหนไม่ได้แล้วจะมีไว้ทำไมวะ ขายทิ้งไปซะ
พอดีเข้าไปเอาของด้วย ชุดแต่งเสร็จเลยเข้าไปติดมาเลย แบบว่าอยากหล่อไวๆ
:coolly-0010:

เอามาชมหน่อยเดะ
อิอิ

เอามาชมหน่อยเดะ
อิอิ
ยังไม่ได้ถ่ายรูปเพราะยังหล่อไม่สุด สุดเมื่อไรได้ชม หรือมาชมตัวจริงได้ที่เซฟวัน

• #3,353
อีกเดี๋ยวก็หล่อแร้วดิ..อิจฉาจิงๆ"]https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31507&page=5
อีกเดี๋ยวก็หล่อแร้วดิ..อิจฉาจิงๆ[/URL] :coolly-0017:
ปล. น้ากิ๊ฟกะน้าบอลกลับถึงโคราชกี่โมงกี่ยามวุ๊ย..?:coolly-0043:[/QUOTE]

โดยสวัสดิภาพครับน้าเมื่อเวลา 00.05 น. ครับ:coolly-0003:

• #3,355
มีโอกาสได้เจอกันอีกแน่ครับน้า
ไปกะเค้าด้วยเหรอ ไม่เห็นมีรูปเอ็งเลยวะมีแต่น้ากิ๊ฟหรือซ่อนตัวตอนเค้าถ่ายรูปกันหรือแอบไปสโตกอยู่ในห้องน้ำร้านอาหาร:coolly-0028:555+

ไปกะเค้าด้วยเหรอ ไม่เห็นมีรูปเอ็งเลยวะมีแต่น้ากิ๊ฟหรือซ่อนตัวตอนเค้าถ่ายรูปกันหรือแอบไปสโตกอยู่ในห้องน้ำร้านอาหาร:coolly-0028:555+
พยายาม มองหาจะถ่ายตาบอล..ตัวมันเล็ก เค้าบังหมด ไม่เหมือนน้ากิ๊ฟ โดดใส่ ๆ เลยรูปเพรียบ5555

ดีใจที่ได้เจอกันอีก น้าบอล น้ากิ๊ฟ ขอบคุณที่มาร่วมงานครับ

พยายาม มองหาจะถ่ายตาบอล..ตัวมันเล็ก เค้าบังหมด ไม่เหมือนน้ากิ๊ฟ โดดใส่ ๆ เลยรูปเพรียบ5555
พักหลังๆหัวมันไม่ค่อยโล้นเลยไม่ค่อยสะท้อนแสงเท่าไรครับ:coolly-0010:

ตามนั้น
ปล.870 ได้เอาหมวกกลับมาด้วยไหมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม