• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาตามหา เวอร์เธอร์การ์ด หลังคนขับ 1 อันครับ เจอที่ไหนบ้างมั้ยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,122
ถูกใจ เงียบเหงา

• #2,125
  • #2,126
A31614
"เสาร์นี้ผมเดินทางไปโคราชคับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวคับ

ปล.ไปบ่อยมากคับ"
จะมีผู้มาเยือนอีกแล้วครับ<!-- / message --><!-- sig -->

• #2,127
3 วันดัง..4 วันเงียบ..เป็นปกติ..อิ.อิ..:coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:555+

มีข่าวมาบอก ...................
วันที่ 30 ม.ค.52 มีการโชว์รถที่หน้าบิ๊กซี................อะคับ
ทางด้าน M - Factory เปิดบูทอันนึง
พี่ๆๆน้องๆๆที่ขับ a-31 เอารถไปโชว์ด้วยซิคับมันจะได้เป็นตำนาน
ไม่ได้รวมตัวกันนานแล้ว

ปล..............เวลาเริ่ม 1600 น. (สนใจลงชื่อได้ที่ใคร...........เอ็มบอกหน่อย)

แล้วเจอกัน.......

• #2,132
มีข่าวมาบอก ...................
วันที่ 30 ม.ค.52 มีการโชว์รถที่หน้าบิ๊กซี................อะคับ
ทางด้าน M - Factory เปิดบูทอันนึง
พี่ๆๆน้องๆๆที่ขับ a-31 เอารถไปโชว์ด้วยซิคับมันจะได้เป็นตำนาน

ปล..............เวลาเริ่ม 1600 น. (สนใจลงชื่อได้ที่ใคร...........เอ็มบอกหน่อย)

แจ้งข่าว
ในวันอาทิตย์ 30 ม.ค. 53 นี้ จะมีงานแสดงรถขึ้นที่หน้าห้าง
BIG-C โคราช (น่าจะเป็นตรงข้ามห้าง)
งานจะเป็นช่วงเย็นขึ้นไป
ส่วนรายละเอียดในงานจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง 1-2 วันนี้
สนใจสอบถามรายละเอียดเบื้องต้นได้ที่
089-4455002 ( ช่างเอ็ม )
ส่วนตัวผม.อด.ครับไปเมืองกาญฯ กับบริษัทฯ :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
แจ้งข่าว
ในวันอาทิตย์ 30 ม.ค. 53 นี้ จะมีงานแสดงรถขึ้นที่หน้าห้าง
BIG-C โคราช (น่าจะเป็นตรงข้ามห้าง)
ส่วนรายละเอียดในงานจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง 1-2 วันนี้
สนใจสอบถามรายละเอียดเบื้องต้นได้ที่
ส่วนตัวผม.อด.ครับไปเมืองกาญฯ กับบริษัทฯ :coolly-0041:
รับแซ่บ :coolly-0028:

รวมพลชาวเซฟโคราชในวันที่ 30 มกราคมนี้ เวลา 16.00น.
ที่ลานตรงข้ามบิ๊กซี
มากันเยอะๆนะคร้าบ

ขอบคุณพี่ติ๊กที่ช่วยประชาสัมพันธ์

รวมพลชาวเซฟโคราชในวันที่ 30 มกราคมนี้ เวลา 16.00น.
ที่ลานตรงข้ามบิ๊กซี
มากันเยอะๆนะคร้าบ
มีแต่รถแตไม่มีคนขับหว่ะเพื่อน

น่าสน.....

แจ้งข่าว
ผ่าน........:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม