ชวนกันไปเมา วันศุกร์นี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31324
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ่อ เกือบลืม วันนั้นมีมุขประทับใจด้วย

"ยิงยาสลบก่อน ถึงค่อยออกมาได้"
กรูหัวเราะตั้งนาน

เสียดายกลับก่อนไม่งั้นออยแม่งโดนเอาคืนแน่ อิอิ.......:biggrin:

รูปแรกยังไม่ค่อยรั่ว แต่ทำความรู้จัก กับหมูยอของฝากอยู่

รูปสอง เต็มที่ละ.... ช่วงแรกแซวนักร้อง แต่ช่วงนี้ นักร้องแซว

รูปสุดท้าย หมดฤทธิ์อยู่ในรถคับ

ไฟล์แนบ

46.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    43.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
    33.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
  • กระทู้ ผู้เขียน
สภาพผู้ชายคนนี้ในวันนั้น สุดจิงๆ คับ..

ไฟล์แนบ

4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
ขอบคุณทุกคนคับที่ให้การดูแลต้อนรับคับ..

..ออยผมว่าคืนนั้นเมิงรั่วอิ๊บอ๋าย5555
รูปที่ 1 อุจาดตาผมมาก เหมือนปลากระโห้ฮุบเหยื่อง่ะ..
มีลูกมีหลานผมไม่ให้เข้าใกล้เมิงเด็ดขาด
รูป2 เป็นหอกอะรัยคับ องค์ลงเหรอ..ยิ่งดูยิ่งขำว่ะ
บอกแล้วเค้าให้ไว้แด๊กเจือกใช้ผิดประเภท..
แล้วแท่งนั้นใครจะกินต่อจากเมิงว่ะ..ซวยตายโหง

นู๋โอ...ป๋าว่ารูปใส่เสื้อเทาโพสถ่ายรูปที่เห็นน่ะ..เหมือนเคยเห็นในหนังสือเลยอ่ะ เกย์โคตร กัดมุมปากแล้วหรี่ตาอีกนิดนะ..ชัวร์เลย

ขอบคุณทุกคนคับที่ให้การดูแลต้อนรับคับ..

เขร้..ออยผมว่าคืนนั้นเมิงรั่วอิ๊บอ๋าย
รูปที่ 1 อุจาดตาผมมาก เหมือนปลากระโห้ฮุบเหยื่อง่ะ..
มีลูกมีหลานผมไม่ให้เข้าใกล้เมิงเด็ดขาด
บอกแล้วเค้าให้ไว้แด๊กเจือกใช้ผิดประเภท..
แล้วแท่งนั้นใครจะกินต่อจากเมิงว่ะ..ซวยตายโหง

นู๋โอ...ป๋าว่ารูปใส่เสื้อเทาโพสถ่ายรูปที่เห็นน่ะ..เหมือนเคยเห็นในหนังสือเลยอ่ะ เกย์โคตร กัดมุมปากแล้วหรี่ตาอีกนิดนะ..ชัวร์เลย

ไอ้ดุ้นที่เล่นกันน่ะเรอะรู้สึกว่าจะไม่มีใครสนใจมันเลยแล้วดุ้นนั้นน่ะ ใครจะกินวะ

..ออยผมว่าคืนนั้นเมิงรั่วอิ๊บอ๋าย5555
รูป2 เป็นหอกอะรัยคับ องค์ลงเหรอ..ยิ่งดูยิ่งขำว่ะ

รูปไอ้โออ่ะมันเกย์ชัดๆ

เสียดายกลับก่อนไม่งั้นออยแม่งโดนเอาคืนแน่ อิอิ.......:biggrin:
หึ ๆ เมื่อไหร่ดีอ่ะค๊าบบบบ
:eeek: :eeek: :eeek:

ปล.ทะมาย ไม่มีใครถ่ายนักร้องว่ะ...
ฮ่วยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม