อยากทราบที่รับทำโคมเหลือง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31869
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31869

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆที่มีโคมDEPO แล้วเจาะโคมเหลืองไปทำที่ไหนกันมาบ้างครับ
แล้วค่าเสียหายเท่าไรอะคับ :confused:

ขอโทษครับตั้งผิดที่

ขอบคุณครับป๋า ผมที่ไปเอาหม้อลมเบรคไงครับ

ผมทำที่พี่ตาลnissanjapan 1500ครับ

diy ซะดีไหมเนี่ยเอาเป็นว่าใครสงสัยการทำโทรหาผมละกันครับเนียนๆครับเหมือนของแท้เปี๊ยบ

ผมว่า Diyเลยก็ดีนะครับ จะได้เป็นแนวทางครับ อิๆๆๆ

โทรไปคุยมาคัรบ เหมาทำหมดเลย 1500 ได้เหลืองออกมาเลยครับ

diy ซะดีไหมเนี่ยเอาเป็นว่าใครสงสัยการทำโทรหาผมละกันครับเนียนๆครับเหมือนของแท้เปี๊ยบ
diy เลยครับอยากเห็นเหมือนกันอยากได้ด้วยง่า

อยากทำบ้าง

ตอนนี้เอาหลอดสปอท์ไลด์เหลื่อง h3 ทำมะดามาแปลงใสเหลืองใด้ใจดีครับแต่จะเหลืองอ่อนกว่าโคมเหลืองนิดหน่อยขับคันเดียวดูไม่รู้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม