รับทำไฟวงแวนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ boll007
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โชว์รูปของ Cef ให้ดูหน่อยคับ..จะทำเหมือนกัน...จ๊าบมากๆ....

• กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมไปติดมาไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลยครับ แต่เจ้าของรถเค้าจะเอาขึ้นให้อะครับ รอหน่อยนะครับ สวยแน่

พอจะมีตัวอย่างขิง

cefiro a31 ป่าวคับ

อยากเหนว่ามันเปนไง

เอาอย่างนี้ก็ได้ครับก่อนถ้ายังไม่มีรูปให้ดู ก็ถ้าใครมาติดก็สั่งได้เลยครับ ไม่ชอบไม่คิดเงิน ครับ ดีเปล่า มาลองทำกันดูครับ

สวยคับ อัพไป หุหุ

up หน่อยครับ มีใครสนใจติดต่อได้ครับ

up ต่ออีกครับ

ลงรูปให้ดูนะครับ แจ่มป่าว

ไฟล์แนบ

42.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 244
up ขอบคุณนะครับที่ลงให้สวยครับ

อยากดูมุมไกลๆ อะครับถ้าไม่เป็นการ รบกวน อิอิ
รอดูๆๆ

เอาภาพของ club อื่นมาให้ดูบ้างครับ ของซีเดีย ครับลองดู

ไฟล์แนบ

12 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 178
    28.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 180
    36.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 189
ใครสนใจยังไงคุยกันได้นะครับ ทาง msn ก็ได้ [email protected]

up อีกหน่อยครับ

อยากได้เป็น วงกลมซ่อนกัน2วงครับ ทำเป็นไฟเบรกกับไฟหรี่ท้าย CEF/'/ได้รึป่าวครับ:redface: :redface:

อยากได้เป็น วงกลมซ่อนกัน2วงครับ ทำเป็นไฟเบรกกับไฟหรี่ท้าย CEF/'/ได้รึป่าวครับ:redface: :redface:
เราต้องดูว่า ส่วนประกอบของไฟท้ายเป็นยังไงครับรถแต่ละรุ่นไม่เหมือนกัน บางคันไฟมาสองชุดชุดไฟหรี่กับชุดไฟเบรค หรือ มาเส้นเดียวกันแต่ไฟต่างกันเวลาเบรคไฟจะเพิ่มขึ้นทำให้แสงสว่างขึ้นครับ ส่วนว่าเอาทำสองวงซ้อนทำได้ครับไม่มีปัญหา:biggrin:

ประกาศ หน่อยนะครับ สืบเนื่องจากการที่ได้จัดส่งและติดตั้ง ให้กับผู้ที่สนใจในตัวไฟวงแหวนไปแล้วนั้น หากมีปัญหาหลอดขาด แล้วกรุณาแจ้งเปลี่ยนผมได้นะครับ ตอนนี้ผมมีวงจรที่กลองกระแสไฟ ไม่ให้ไฟเกินมาแล้วครับทำให้อายุการใช้งานของหลอดสูงขึ้นและไม่ขาดครับ ดังนั้นหลังปีใหม่นะครับ ผมขอความกรุณา ติดต่อผมเพื่อนัดวันมารับของชุดใหม่นะครับ ฟรี ฟรี ฟรี ครับ ยังไงต้องขอโทษเกี่ยวกับการผิดพลาดของผมเองนะครับ โทรมาเลย นะ 0844263294 ยังไงแล้วหลังปีใหม่นะครับ ผมเปลี่ยนให้ทุกคน หรือผู้ที่สนใจสั่งทำได้เลยครับ

ประกาศ หน่อยนะครับ สืบเนื่องจากการที่ได้จัดส่งและติดตั้ง ให้กับผู้ที่สนใจในตัวไฟวงแหวนไปแล้วนั้น หากมีปัญหาหลอดขาด แล้วกรุณาแจ้งเปลี่ยนผมได้นะครับ ตอนนี้ผมมีวงจรที่กลองกระแสไฟ ไม่ให้ไฟเกินมาแล้วครับทำให้อายุการใช้งานของหลอดสูงขึ้นและไม่ขาดครับ ดังนั้นหลังปีใหม่นะครับ ผมขอความกรุณา ติดต่อผมเพื่อนัดวันมารับของชุดใหม่นะครับ ฟรี ฟรี ฟรี ครับ ยังไงต้องขอโทษเกี่ยวกับการผิดพลาดของผมเองนะครับ โทรมาเลย นะ 0844263294 ยังไงแล้วหลังปีใหม่นะครับ ผมเปลี่ยนให้ทุกคน หรือผู้ที่สนใจสั่งทำได้เลยครับ

กลับมาแล้วครับสำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในclub ที่รักในแสงสี ครับยามค่ำคื่อ ครับ กับการทำและได้ผ่านการทดลอง และได้ขายไปแล้ว เกือบร้อยชุด หมดปัญหา เรื่องหลอดขาด รับประกัน 6 เดือน ครับ ขาดเปลี่ยนฟรี กี่ครั้งก็ได้ คนที่ทำแล้วมีปัญหา กรุณาแจ้งความประสงค์ รับชุดใหม่ได้ฟรีเลยครับ โทรมานะครับ ทุกคน:coolly-0044:

up ล่าสุดครับที่มาติด ที่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ mazda 323

ไฟล์แนบ

92.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    85 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม