สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เอ้า....ฮี้วววววววว

แวะมาเยี่ยม...:redface:

ผมน้องโอ๋เอง
ปีไหม่เจอกันแน่ นะจ๊ะ น้า
แวะสุพรรณ์ก่อน ไปครหวัน แล้ว ฉั่นจะโทรไปครับ

โทรมาเลยคราบ จะได้ต้อนรับคราบ

โทรมาไวๆนะค้าบบบบ....เดี๋ยวจาเมาซะก่อง....
ป๋มต้องซ้อมกินล่วงหน้าหลายๆวัน เดี๋ยววันจริง กลัวว่าจะเมาก่อนคนอื่น...พวกจองคิวไว้หลายงาน แระก่อนปีใหม่จามีครายมาซ้อมกะป๋มมั่งอะป่าวววว:dribble: :dribble: :dribble:

กินทุกวันเหล้ามันจะจืดน่ะ
เดี๋ยวลิ้นมันจะไม่รู้รสน่ะ ไอ้น้อง เหอๆๆๆ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: ซ้อมๆ:tongue: :tongue:

น้ารู้จักเจ้าของป่าว สนใจกะบะ ลดอีกได้ป่ะ
มอไซ ก็สวยดีแต่นู๋ไม่ก้าขี่ว่ะ คันใหญ่ๆ กัวตายแบบ เจ้าแม็ก จำที่มันเล่าให้ฟังได้ป่าว พวกเขาที่ตัดครึ่งล่างอะ..โห....
เพื่อนป๋มที่ร้องเพลงอีก แมร่งขี่ ซูซูกิรุ่นอะไรไม่รู้ 750 ซีซี แหก...เอ็นขาดไปเลย แขนขาหักหมด เดี๋ยวนี้มานก็ใช้เก๋งแร้ว กัวจิงๆไม่ได้กัวเล่นๆจ้างก็ไม่เอา... ขี่ซาเล้งป๋มดีก่าไม่ล้มแน่ ดริฟได้ด้วย:biggrin: :biggrin:
.......ยาวเรยทีนี้...

king Of Cefiro
22 พฤศจิกายน 2551
คลอง 5
<!-- / message --><!-- sig -->

up...up...up

อ่ะกลับมาแย้ววเหรอ

.............................................

มานใช้ได้มั่ง ไม่ได้มั่ง รอน้ามาทำให้ ไอ้เบียมานบอกว่า system 32 มานหาย มันมาเมื่อวันศุกร์พอดีมีสังสรรนิดหน่อยแร้วเสือกลืมเอาแผ่นมา กำแท้....

กินกันอีก แระ ไม่ชวนเลย น่ะ

แวะมาทักทายชาวสุพรรณ.....สบายดีเน้อ

:eeek: :biggrin: :cold: :verwirrt:

อยู่บางลี่เหมือนกันครับ

อยู่บางลี่เหมือนกันครับ
แระตอนนี้(ปัจจุบัน)ยังอยู่บางลี่อ่ะป่าว (เดี๋ยวพรุ่งนี้... วันที่29 ...ก็จะไปบางลี่)ถ้ายังอยู่รึถ้าอยู่บริเวณใกล้เคียงที่พอจามาดื่มกันได้ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
แต่ถ้าอยู่ไกล ผ่านมาก็แวะมาได้ครับบ้านผมอยู่ใกล้ๆวัดพระรูป:boss: :boss: :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม