สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุพรรณเหมือนกันครับ แต่ยังเดิมๆครับ อ.สามชุก

ยินดีคราบบบบ ทิ้งเบอร์ไว้คราบ
เดี๋ยวทาง รายการจะติดต่อไปคราบ

ตอนนี้มาทำงานที่สุพรรณ แถวนี้มีร้านอาหารชิว ๆน่านั้ง บ้างไหมเอย แนะนำให้หนู๋หน่อยจิ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้มาทำงานที่สุพรรณ แถวนี้มีร้านอาหารชิว ๆน่านั้ง บ้างไหมเอย แนะนำให้หนู๋หน่อยจิ อิอิ

ติดงานหลายวัน พึ่งเข้ามาดู...
กลับไปหรือยังครับ
มีร้านนึงแนะนำเรยคร้าบบบบ ต๋องเป็ดพะโล้.. อิอิ อร่อยที่สุดในโลก
555++

เอาจริงๆแระ
มีหลายที่ครับ ชอบแบบไหนละครับ
ผมเองก็ไม่ค่อยได้ไปบ่อยนัก ปกติไม่ค่อยดื่ม:coolly-0010:
แต่ก็พอแนะนำได้ครับ

(ป่านี้คงกลับไปแระมั้ง)

ติดงานหลายวัน พึ่งเข้ามาดู...
กลับไปหรือยังครับ
มีร้านนึงแนะนำเรยคร้าบบบบ ต๋องเป็ดพะโล้.. อิอิ อร่อยที่สุดในโลก
555++

เอาจริงๆแระ
มีหลายที่ครับ ชอบแบบไหนละครับ
ผมเองก็ไม่ค่อยได้ไปบ่อยนัก ปกติไม่ค่อยดื่ม:coolly-0010:
แต่ก็พอแนะนำได้ครับ

(ป่านี้คงกลับไปแระมั้ง)

เมื่อวานก็เดินผ่านอยู่อะค่ะ..อยู่ใกล้ ๆ กับหอบรรหาร แม่น บ่ ก๊า

ว่าแล้ว อ่านอยู่เหมือนกัน คุ้นมั๊กมาก:coolly-0033:

แอบไปนั้งร้าน เฉิ่ม มาด้วย คนเยอะดีเหมือนกันเนอะ อิอิ

ว่าง ๆ ถ้ามีโอกาส จะไปอีกค่ะ

ใช่แร้วคร้าบบบ ร้านอยู่ข้างๆหอบรรหาร แต่กระผมเองพึ่งจะกลับมาเมื่อคืนนี้ ไปงานมาสามวันครับ
ไว้โอกาสหน้าจะเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีคร้าบบบบ:coolly-0044::coolly-0044:

พี่คราบ อยากไปบ้างอ่ะคราบ รบกวน บอกสถานที่ให้หน่อยคราบ
คือว่าอยากกินเป็ด...งับ

เดี๋ยวให้ทีมงานติดต่อไปนะคร้าบ 819

ทีมงาน ด่านช้าง หรือเปล่า คราบ พูดแร้ววว เสียวววว!!!

เจ้าของชื่อโจ.... (ได้ข่าวว่าไปถี่เหลือเกิน)
กร๊ากกกกก:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ใช่แร้วคร้าบบบ ร้านอยู่ข้างๆหอบรรหาร แต่กระผมเองพึ่งจะกลับมาเมื่อคืนนี้ ไปงานมาสามวันครับ
ไว้โอกาสหน้าจะเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีคร้าบบบบ:coolly-0044::coolly-0044:
เลี้ยงดีขนาดนี้.มีโอกาสจะแวะไป.ถล่ม.เอ้ย..อุดหนุนซะแล้ว

พี่ป๊อบ ปีนี้บายก่อน พอดีมีงานเข้าต้องรีบกลับ
เดี๋ยวคราน้าก่อนนะครับพี่ฝากบอกเพื่อนที่นู้นด้วย คิดถึงครับ
ปล.ฝากถาม ช่างนาจหน่อย เสร็จยัง เซฟ2jอะ:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

65.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    34.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    58.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    52.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
เลี้ยงดีขนาดนี้.มีโอกาสจะแวะไป.ถล่ม.เอ้ย..อุดหนุนซะแล้ว

ยินดีคร้าบบบ มาเรยๆๆ

พี่ป๊อบ ปีนี้บายก่อน พอดีมีงานเข้าต้องรีบกลับ
เดี๋ยวคราน้าก่อนนะครับพี่ฝากบอกเพื่อนที่นู้นด้วย คิดถึงครับ
ปล.ฝากถาม ช่างนาจหน่อย เสร็จยัง เซฟ2jอะ:coolly-0010:
ไม่เป็นไรครับ ไว้โอกาสหน้าก็ได้
สอวเจยังไม่เสร็จครับ เห็นว่าทำเยอะ
จะเปลี่ยนเป็นสองเจมั่งเหรอคร้าบบบ
ของเค้าแรงจริงๆ

น้าคราบ หิวเป็ด

ก๊าบๆๆๆๆ
:coolly-0028::coolly-0028:
มามะ :coolly-0031::coolly-0031:

พ.ค. นี้เตรียมตัวไว้ ตาจิ แต่งงาน เหอๆ สนุกแน่ๆ

และแร้วก็มาถึง...
วันที่เป็น. เจ้า....บ่าว...
อย่างเต็มตัว เหอๆๆๆ

งานนี้สงสัยเมา เละ แน่นอน เหอๆๆ

>>>ใกล้แล้วนะ
>>>>>>>>>คุณจะพลาดได้ไง

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>เตรียมล้างรถ สตาทเครื่อง

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

ตั้งอยู่เส้นถนนราชพฤกษ์ตัดถนนรัตนาธิเบศร
- มาจากแคราย-สะพานพระนั่งเกล้า วิ่งตรงมาถึงท่าอิฐเลี้ยวซ้ายเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากวงเวียนพระราม 5 วิ่งตรงมาตลอดจนถึงถนนรัตนาธิเบศร กลับรถวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากปากเกร็ด สะพานพระราม 4 เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ วิ่งตรงตลอดข้ามสะพานข้ามถนนรัตนาธิเบศร ชิดซ้ายวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากบางบัวทอง วิ่งเข้ารัตนาธิเบศร ชิดซ้ายขึ้นสะพานข้ามถนนรัตนาธิบศรเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ

ค่าใช้จ่ายต่อหัว คิดที่ 300.- บาท
อาหาร 10 อย่าง รวมมิกเซอร์แล้ว
สุรา โปรดนำมาเอง หรือจัดหากันเองที่ร้านก็ได้

1.ปลากระพงทอดน้ำปลา ( ตามสเต็ป )
2. หมูมะนาว ( เปรี้ยวเป็นบางชิ้น )
3. ยำถั่วพู ( เข้มข้นมากมาย )
4. ต้มแซ่บกระดูกหมู ขาอ่อน ( เด็กเสริฟนะที่อ่อน อ่ะ )
5. ทอดมันกุ้ง จาก ทะเล จีนใต้
6. ทะเลผัดฉ่ากะทะร้อน ( พิเศษสำหรับ พี่แต๋นเลย )
7. ข้าวผัดปู + กุ้ง ก้อกินให้อื่มนะอย่าเรื่องมาก
8. แหนมซี่โครงทอด อันนี้อร่อย
9. กุ้งอบวุ้นเส้น อันนี้ม่ะรู้ว่าเป็นไง ไปดูที่งานเอา
10. ผลไม้รวม มีอะไรมั่งก็ไม่รู้เหมือนกัน
11. ข้าวโพด อันนี้ อร่อยมาก อยากได้เพิ่มซื้อเอง นะ
คุ้มมั้ยหล่ะ เหล้าเอามากันเองนะ ( อยากกินชงเอา อยากเมาชงเอง )

งานนี้ต้องการจะถ่ายรูปสมาชิกกับรถตัวเอง
มีการเปิดท้ายขายของหรือแลกเปลี่ยนอะไหล่ระหว่างกัน
มีการเสวนาแลกเปลี่ยนความรู้ในการตกแต่งรถ การบำรุงดูแลรักษารถ โดยผู้มีประสบการณ์รถรุ่นนี้โดยเฉพาะ
และทั้งนี้ ใครต้องการล้างรถ ข้างๆ ร้านมีคาร์แคร์รับล้างอัดฉีดราคาพิเศษ
จึงขอเริ่มงานตั้งแต่ 15.00 น.เป็นต้นไปค่ะ

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม