ขอตามหาพี่น้องหน่อย ท่านโอ๋ แจแปน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31234
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31234

สมาชิกที่ร่วมงานชมรมน้อย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครทราบเบาะแส ท่านโอ๋ ให้โทรกลับหาเกมมี่ หน่อยนะ ให้มาแต่หละเบอร์ปิดเครื่องทุกเบอร์

หาได้ตามร้านเหล้าและโรงพักต่างๆ

เด๊ยวบอกให้

วันก่อนมันใช้ PCT โทรหาตูว่ะ
เลยไม่รู้จะให้เบอร์ยังงัย
555++

โทรไปไม่รับเลยต้องส่ง แมสเซส..ไปด่ามันลองดู 55555.

วันก่อนมันใช้ PCT โทรหาตูว่ะ
เลยไม่รู้จะให้เบอร์ยังงัย
555++

บ้า นั่นไม่ใช่พี่โอ๋ นั่นมัน "คุณไปรเวท" ชัดๆ

กด *515 นะครับ เลือกไม่โชว์เบอร์ อีกหนึ่งบริการคุณภาพ จาก AIS

บ้า นั่นไม่ใช่พี่โอ๋ นั่นมัน "คุณไปรเวท" ชัดๆ

กด *515 นะครับ เลือกไม่โชว์เบอร์ อีกหนึ่งบริการคุณภาพ จาก AIS

เขร้.........

ตอนนี้มันกำลังเสียหลักครับพี่น้อง ไม่รู้มันจะเอาดีทางด้านไหน ฉายามันไอ้เตี้ยฮัวครับ

กรูนึกถึงหน้าตาคนพูดในโฆษณาเลย
หน้าแม่ง ฉล๊าดดด ฉลาด
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม