พวงมาลัยพาวเวอร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ arnon
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

arnon

Register
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:cry: รถใช้งานปกติขับมาทำงานทุกวัน......แต่พอมาช่วง 2-3 วันที่ผ่านมาจะขับมาทำงาน

พวงมาลัยก็หนัก ต้องฝืนขับไปสักระยะหนึ่งก็จะเบาใช้งานได้เหมือนเดิมเป็นมา 2-3 วัน

แล้ว....ตรวจสอบเบื้องต้นแล้วดูที่นำมันพาวเวอร์ก็ปกติไม่ได้รั่วอะไร...อยากทราบว่าเป็น

เพราะอะไรครับหรือที่แร็คพวงมาลัย......แต่ก่อนที่จะเป็นแบบนี้มีอาการก็คือเวลาที่เลี้ยวซ้าย

สุดๆจะมีเสียงดัง.....ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าต้องซ่อมตรงจุดไหน...กังวลมากครับ...ขอบ

คุณครับ....:cry:

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าต้องซ่อม ตรงจุดไหน

ซ่อมกล่องคุมพวงมาลัยครับ ติดตั้งอยู่ด้านข้างฝั่งซ้ายของเก๊ะเก็บของหน้าคนนั่งข้างอ่ะครับ

หนักๆ เบาๆ แบบนี้ กล่องคุมพวงมาลัยพาวเวอร์ครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม