• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันเสาร์ อาทิตย์นี้ อู่เปิดใหมป๋า ว่าจะเอารถเข้าไปตีราคาก่อน จะเป็นไรใหม จะได้เก็บตังค์ถูกครับ ว่าแต่จะไปอู่ถูกใหมนิ อิอิ ไงขอเบอร์ติดต่อที่อู่ด้วยก็ดีครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
วันเสาร์ อาทิตย์นี้ อู่เปิดใหมป๋า ว่าจะเอารถเข้าไปตีราคาก่อน จะเป็นไรใหม จะได้เก็บตังค์ถูกครับ ว่าแต่จะไปอู่ถูกใหมนิ อิอิ ไงขอเบอร์ติดต่อที่อู่ด้วยก็ดีครับ
วันเสาร์ เปิดทั้งวัน วันอาทิตย์ส่วนมากจะหยุด ยกเว้นมีงานเยอะก็มีช่างมาเก็บงาน ไงโทรหาเจ้าของอู่ก่อนยินดีบริการ ตีราได้แล้วมาปั้นงบกัน...เบอร์081-9264412..ครับ..พี่พี่ยศแนะนำมา หลานพี่เองพี่น้องเซฟไทย บริการราคาพิเศษ

วันเสาร์ เปิดทั้งวัน วันอาทิตย์ส่วนมากจะหยุด ยกเว้นมีงานเยอะก็มีช่างมาเก็บงาน ไงโทรหาเจ้าของอู่ก่อนยินดีบริการ ตีราได้แล้วมาปั้นงบกัน...เบอร์081-9264412..ครับ..พี่พี่ยศแนะนำมา หลานพี่เองพี่น้องเซฟไทย บริการราคาพิเศษ

แหล่มเลยครับ:coolly-0009:

เสาร์นี้ ว่าจะแวะไป วันนี้เอารถไปจอดใว้แล้ว ให้น้าเหลิมไล่ไฟใหม่

ไม่ได้เจอกันนานเลย..ไม่มีเรื่องเข้าอู่เลย..

วันจันทร์รถจาเสร็จมั้ยน๊า:coolly-0011:

รบกวนสอบถามราคาน่ะครับพี่
ทำสี+พาร์ทรอบคันราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

รอบนี้ ใครจะออกก่อน เหอะๆๆ

เค้าออกแล้ว ..วันนี้มีวางมัดจำ PROJEC R34..เริ่มแล้วครับ

เค้าออกแล้ว ..วันนี้มีวางมัดจำ PROJEC R34..เริ่มแล้วครับ

ป๋าเข้าไปมาหรอ ของป๋มถึงใหนแย้วอะ

แล้ว 34 ได้รถมาแล้วหรอครับ

เปล่าไม่ได้เข้า ตาเหลิมโทรมาบอก มีผู้ใหญ่ใจถึง ทำให้ลูกชายไว้ซิ่งอวดสาว..R34 แบบครบๆ เราก็ต้องยกให้เค้าไป แล้วค่อยหาใหม่..

หน้า-หลัง 34 เนี่ยสรุปของป๋าเองเหรอ นึกว่าของใคร

ไฮเนเก้นลังนึง........แอ๊ๆๆ ....ผิดร้านนี้นา 5555+

เปล่าไม่ได้เข้า ตาเหลิมโทรมาบอก มีผู้ใหญ่ใจถึง ทำให้ลูกชายไว้ซิ่งอวดสาว..R34 แบบครบๆ เราก็ต้องยกให้เค้าไป แล้วค่อยหาใหม่..

แบบนี้ต้องเข้าไป ชมซะหน่อยแล้ว

มะวานเข้าอู่มา R34 เอารถเข้ามาทำแล้ว เห็นVIPสีขาวล้อปริ้นๆ..คลุมผ้าอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม