ตระแกรงที่ปิดช่องลมชุดแต่งหาซื้อที่ไหนกันครับ????

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ SIMPLYFAST
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SIMPLYFAST

รถใหม่มาแล้วดีใจจัง
Register
เข้าร่วม
19 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือเข้าใจว่าถ้าเป็นชุดแต่งของใหม่เนี่ยเขาจะมีมาให้
แต่ถ้าได้ของมือสองมาแล้วไม่มีนี่จะไปหาได้จากไหนกันครับ...ขอบคุณครับ

คลองถม ครับเพียบ ตลาดพูนทรัพย์ปทุมฯก็มี เชียงกงปทุมวัน เชียงกงบางนา หรือร้านขายชุดแต่งไฟเบอร์

ขายเป็นเมตรครับ มีทั้งเหล้กและอลูมิเนียม ราคาตั้งแต่ 300-500

ต่างจังหวัดหาไม่ได้เลยครับ หามาแล้วขอนแก่นครับ

ต่างจังหวัดหาไม่ได้เลยครับ หามาแล้วขอนแก่นครับ

เคยหาซื้อตามร้านขายวัสดุก่อสร้างครับ มีทั้งแบบอลูมิเนียม พลาสติก ลวด

ขอบคุรครับ แต่ที่ขอนแก่นมีแบบพลาสติกอย่างเดียวครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม