Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

--ร บ ก ว น ถ า ม ผู้ รู้ ห น่ อ ย คั บ--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่าย ไม่รักกัน ไม่ดังจิงไม่โดนนะ จะบอกให้

ไฟล์แนบ

• PANDOLF copy.jpg
    PANDOLF copy.jpg
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 422

เอ่อคิดว่าไม่ได้โกรธจริงๆใช่มะเล่นไม่เคยว่าแต่
ไม่เข้าใจเห้นเป้นตัวห่าตัวเหี้ยอะไรนักหนาถึงได้เอาหน้าไปใส่ตัวนู๊นตัวนี้
คือไม่จบไม่สิ้นกันสักที จะไม่พูดอีกแล้วเบื่อแล้ว

5555555555555 เออใช่
ถ้าเกลียดนะ ไม่พูดถึง ไม่แซว ไม่กัดหรอก

เอ่อคิดว่าไม่ได้โกรธจริงๆใช่มะเล่นไม่เคยว่าแต่
ไม่เข้าใจเห้นเป้นตัวห่าตัวเหี้ยอะไรนักหนาถึงได้เอาหน้าไปใส่ตัวนู๊นตัวนี้
คือไม่จบไม่สิ้นกันสักที จะไม่พูดอีกแล้วเบื่อแล้ว
เออ ขึ้นแล้วนะเว้ย5555

• กระทู้ ผู้เขียน
ทำเป็นงอน...เดี๋ยวให้เยดตูด
ไอแชมป์ทีนึง

เล่นไม่ได้ก็ไม่ต้องเล่น ประกาศ กันไปชัด ๆ ๆดัง ๆ ๆเลย

อ้าว ไอ้เกมปี๊ดอีกตัว

* เพิ่งเห็นลายเซ็นมึง กล๊า กล้า 555555

ดีนะกูทำไม่เป็นไม่งั้นฮาตึง

เล่นน่ะเล่นได้ ที่เล่นมาตลอดน่ะเคยว่าไม๊ถามนิด
เคยเอ่ยปากอะไรสักคำไม๊ หรือกรูผิดอีกที่กรูโกรธแล้วเล่นไม่ได้
ที่ผ่านมาก็ไม่เคยว่าสนุกๆเฮฮาแต่ไว้หน้ากันบ้างไม่ใช่ตัวตลก
ที่จะเอาไปทำอะไรก็ได้ หรือจะให้กราบขอร้องกูก้จะทำ
กูเห็นยังทุเรศตัวเองแล้วคนอื่นเห็นเค้าจะทุเรศกูแค่ไหน

โอ๋ๆๆๆ ไม่เล่นก็ได้จ่ะ ไม่เล่นก็ได้ งั้นผมไม่โพสไม่แกล้งละ ผมไปแกล้งไปใส่ใจคนอื่นก็ได้ 55555

โอ๋ๆๆๆ ไม่เล่นก็ได้จ่ะ ไม่เล่นก็ได้ งั้นผมไม่โพสไม่แกล้งละ ผมไปแกล้งไปใส่ใจคนอื่นก็ได้ 55555

จะใส่ใจกรูน่ะมาหากรูที่บ้านดีกว่านอนกะกรูสักคืนนึง
เอาใจใส่กรูแค่เนี้ยพอและ นะไอ้แชมป์

มาแกล้งกูนี่มา ไอ้สาดแชมปฺ

แม่งไม่กล้าหรออกไอ้เป็ดปากดีลองมาจิ๊กกูดิจับแม่งทำเป็ดย่าง
กรูหมายถึงเมิง 2 คนจูบปากกันตะหาก...
:sweat: :sweat: :sweat:

จะใส่ใจกรูน่ะมาหากรูที่บ้านดีกว่านอนกะกรูสักคืนนึง
เอาใจใส่กรูแค่เนี้ยพอและ นะไอ้แชมป์

เอาเว๊ยแชมป์ กล้ามเนื้อหูรูด มัดนึง
แลกกับมิตรภาพ..คุ้มเว๊ย..555

งานนี้แชมป์ต้องสละตูดซะแล้ว

โดนแน่ๆ แชมป์เอ๊ย...
เอารูป น้องพีคไปดูปลูกอารมณ์เลย

ไฟล์แนบ

116.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 414

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม