******ห้องโชว์ของหายาก ของแปลก ของในตำนาน A31******

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทันมั๊ยคับ เมื่อหลายวันก่อน การ์ดกระจกข้างน่ะ:coolly-0026::coolly-0026:

ม่ายทันอ่ะอาร์ม ไม่ได้อยู่หน้าเนต มีแต่คนโทรถามว่าได้ไหม

อุ๊บบบบบบบบ.......

นั้นแน่ ,,, จงคาย,,, ออกมา 5 5 5

ยังมาขอเขาแลกอีกนะ เอาทุกอย่างเลยนะพี่:coolly-0043:

พี่อาร์มเขาถามว่าได้การ์ดไหม ครับ ตอบแทนเลยนะ น้ำตาตก:coolly-0041:

ก็มันเหลืออ่ะ เรื้อยๆหาแลกไป ว่าแต่ที่แปะท้าย ยังรออยู่น่ะ จ๊ะ

การ์ดนี้ยังจะซ้ำ,,กันอีกน่ะ อยากไดอยากได้

วันก่อนเจอรถรุ่นพี่สีขาวที่อู่สี สีการ์ดเนื้อเดิม น่าใช้จิง (น่างัดจิง) ขอพี่ท่านแกก็คงให้น่ะ
ขอบคุณล่วงน่ะท่านพี่

• กระทู้ ผู้เขียน
ม่ายทันอ่ะอาร์ม ไม่ได้อยู่หน้าเนต มีแต่คนโทรถามว่าได้ไหม

นั้นแน่ ,,, จงคาย,,, ออกมา 5 5 5

ก็มันเหลืออ่ะ เรื้อยๆหาแลกไป ว่าแต่ที่แปะท้าย ยังรออยู่น่ะ จ๊ะ

การ์ดนี้ยังจะซ้ำ,,กันอีกน่ะ อยากไดอยากได้

วันก่อนเจอรถรุ่นพี่สีขาวที่อู่สี สีการ์ดเนื้อเดิม น่าใช้จิง (น่างัดจิง) ขอพี่ท่านแกก็คงให้น่ะ

5555...ผมยังไม่ทันเลยคับ

เด๋วเป็นพ่อบุญทุ่มดีมั๊ยเนี่ย
ใครมีผมให้4000......5555(พูดจิงนะเนี่ย)

พี่น้อย อดแน่เลย เศร้าครับ:coolly-0017:

พี่อาร์มทุ่ม ตั้ง 4000 เลย คราวหน้าอดแน่ 555:coolly-0029:

แบบนี้ป่าวครับพี่น้อย ที่หา ต้องแบบนี้ใช่ป่าวมาแบบครบชุด:coolly-0033:

ขอบคุณล่วงน่ะท่านพี่[/QUOTE]

ท้ายตัวนี้ ไปก่อนไหมพี่ ไม่ใช่ท้ายแปะที่เข้าใจนะ ใช่ที่ถามหาป่าว แต่นี้ไม่ได้แปะนะ มาทั้งชุดไฟแบบนี้:coolly-0033:

:coolly-0007:
:coolly-0023:

พี่น้อย อดแน่เลย เศร้าครับ:coolly-0017:

พี่อาร์มทุ่ม ตั้ง 4000 เลย คราวหน้าอดแน่ 555:coolly-0029:

แบบนี้ป่าวครับพี่น้อย ที่หา ต้องแบบนี้ใช่ป่าวมาแบบครบชุด:coolly-0033:

โอ้,,, นั้นพี่คงสู้ไม่ไว้ ขอตัวไปตัดพลาสติกแปะป่าย,,,ก่อนน่ะ :coolly-0042:
หลีกให้เพื่อนร่วมสถานบันไปก่อน 5 5 5

ท้ายตัวนี้ ไปก่อนไหมพี่ ไม่ใช่ท้ายแปะที่เข้าใจนะ ใช่ที่ถามหาป่าว แต่นี้ไม่ได้แปะนะ มาทั้งชุดไฟแบบนี้:coolly-0033:

:coolly-0023:[/QUOTE]

จัดมาขอให้จัด ตั้งงบประมาณไว้เลย 5 5 5

พี่อาร์ม สนใจตัวไหนครับ .....อย่างพี่อาร์ม....จะมาร้องได้ไง...เก็บซุ่มตั้งเยอะ:coolly-0033:

ของพี่มันพื้นๆ ของคิงเจ๋งกว่าเยอะเลย......:coolly-0003::coolly-0003:

ท้ายตัวนี้ ไปก่อนไหมพี่ ไม่ใช่ท้ายแปะที่เข้าใจนะ ใช่ที่ถามหาป่าว แต่นี้ไม่ได้แปะนะ มาทั้งชุดไฟแบบนี้
ท้ายดำตัวนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
สวยมากเลยและก็ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยครับ
:coolly-0043::coolly-0043:

ท้ายดำตัวนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
สวยมากเลยและก็ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยครับ:coolly-0043::coolly-0043:

มันเป็นท้าย แดงครับ ไม่ใช่ดำ
ราคาผมซื้อแต่ทับทิบมาครับ เลยไม่ทราบราคาทั้งชุด ครับ ราคาประมาณ14000YEN ครับ :coolly-0023:

5555...ผมยังไม่ทันเลยคับ

เด๋วเป็นพ่อบุญทุ่มดีมั๊ยเนี่ย
ใครมีผมให้4000......5555(พูดจิงนะเนี่ย)
อู้หูยยยยย ให้ตั้ง 4000- เหลือจิงๆพี่โผมมมม

:coolly-0023:[/QUOTE]
จะเทพไปไหน มีไรเหลือๆให้น้องมั่งมั๊ยเนี่ย

อู้หูยยยยย ให้ตั้ง 4000- เหลือจิงๆพี่โผมมมม

ถ้าได้แบบที่เน็ตได้มาจากFirstนะ แจ๋วเลย
แบบเนื้อพลาสติกขาวๆ ยังไม่ได้ทำสี พร้อมกล่องnissan น่ะ

ถ้าได้แบบที่เน็ตได้มาจากFirstนะ แจ๋วเลย
แบบเนื้อพลาสติกขาวๆ ยังไม่ได้ทำสี พร้อมกล่องnissan น่ะ
อยู่ที่ไอเชี่ยเน็ตใช่มั๊ย ได้ เดี๋ยวผมเด็ดให้ มันเลิก
เล่นรถแล้ว มันหันมาขายอะไหล่จุกขวดนมแล้ว

[/QUOTE]
จะเทพไปไหน มีไรเหลือๆให้น้องมั่งมั๊ยเนี่ย[/QUOTE]

รถบิ๊กไปถึงไหนแล้ว เดี๋ยวนี้ไม่ได้เจอเลย นะสุ่มหน้าดู รถสวยแรงนี่:coolly-0015:

จะเทพไปไหน มีไรเหลือๆให้น้องมั่งมั๊ยเนี่ย[/QUOTE]

รถบิ๊กไปถึงไหนแล้ว เดี๋ยวนี้ไม่ได้เจอเลย นะสุ่มหน้าดู รถสวยแรงนี่:coolly-0015:[/QUOTE]
55555 สวยแรงไรอะ ตีคู่จอดตากฝุ่นกะพี่อาร์มแหละ

55555 สวยแรงไรอะ ตีคู่จอดตากฝุ่นกะพี่อาร์มแหละ[/QUOTE]

วันนี้เข้าไปกดดัน เห็นรถพี่บิ๊กมีแต่รอยเยี่ยวหมาครบทั้ง4ล้อเลยว่ะ:coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้เข้าไปกดดัน เห็นรถพี่บิ๊กมีแต่รอยเยี่ยวหมาครบทั้ง4ล้อเลยว่ะ:coolly-0010::coolly-0010:
55555 ล่าสุด กระจกหน้าร้าวไปแล้ว ตากแดดร้อนจัด

55555 ล่าสุด กระจกหน้าร้าวไปแล้ว ตากแดดร้อนจัด

รถแต่ง แรงจนกระจกร้าวเลย สงสัยม้าเป็นร้อย:coolly-0043: กระจกแตกได้นี่:coolly-0036:

น่าจะเป็นลูกช่างอู๊ดเล่นเขี้ยวหินก้อนเล็กๆใส่นะ.....
เมื่อวันอาทิตย์เข้าไปที่อู่เห็นกะตาปาหินเล่นใส่กระจกหลังอยู่น่ะ
ห้ามก็ไม่ฟัง....55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม