******ห้องโชว์ของหายาก ของแปลก ของในตำนาน A31******

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับผม..ถ้ายังไงรบกวนคุณบอลเอาติดรถไปที่สนามด้วยนะครับ..ผมอ้นครับ..ผมจะให้พี่ชายผมไปรับแทนครับพี่ผมชื่อ อาร์มครับ

บอกเค้าไปด้วยว่า จะให้พี่ชายหน้าตาดีๆไปรับของน่ะ

............................

ไฟล์แนบ

47 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 247
อ่อ วันนี้จัดของในตู้เก็บของ

ขุดพบของหายากแน่นอน

เป็น ที่เก็บเน็กไทด์ ตรงรุ่น มี Part Number เรียบร้อย

แจกรอบเปิดตัว VIP ตอนรถออกใหม่ๆครับ

เป็นหนังสีน้ำตาลด้านนอกพิมพ์โลโก้ เอ31 ข้างในหนังกลับสีน้ำตาล ที่แขวนเป็นทอง

ครบๆไม่เคยใช้ มีกล่องด้วย

เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู

แต่

ไม่รู้จะเอาไปทำอะไร เดี๋ยวคิดก่อน

รถเอ31ไม่มีแล้วอ่ะครับ เหลือแต่ 33

เป็น ที่เก็บเน็กไทด์ ตรงรุ่น มี Part Number เรียบร้อย

แจกรอบเปิดตัว VIP ตอนรถออกใหม่ๆครับ

เป็นหนังสีน้ำตาลด้านนอกพิมพ์โลโก้ เอ31 ข้างในหนังกลับสีน้ำตาล ที่แขวนเป็นทอง

แต่

ไม่รู้จะเอาไปทำอะไร เดี๋ยวคิดก่อน

รถเอ31ไม่มีแล้วอ่ะครับ เหลือแต่ 33

เอามาขายป๋มจิ :coolly-0046:

แต่

หึ ๆ ในฐานะเพื่อนเลิฟ
ของชิ้นนี้กรูจะดูแลให้
เด๋วกรูไปเอาถึงบ้านเลยแระกันนะ
555++

อ้าวของดีอย่างงี้ขอฟรีได้ไหม อิอิ

สมทบ เอ31591 ไปน้ะครับ

ไฟล์แนบ

34 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 366
    40.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 353
มีลมยางเดิมๆจากโรงงานติดยางอะหลั่ยรถปี 1989

มีใครจะเอาไม๊ครับ มาสลับลมยางกันได้เลย

พี่อาร์ม เอาภายในรถผมบ้างนะครับ แบบสีดำ ไม่รู้หายากป่าว เอาคอนโซล รอไม่เรล มาให้ดูครับ 5555.55:coolly-0046:
แบบ ไมเนอร์เชนจ์

แบบมีถาด วางของ ครับ:coolly-0003:

+ ยิงกระจกแบบความเร็ว+:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:
พรม ทั่วไปครับ เอาให้ดูอีกครับ เดี๋ยวไป อัพโหลดอีกครับ:coolly-0003:

และที่พักข้างขา ของA31 ใส่น็อตรูเดิมเลยครับ

พรม ทั่วไปครับ เอาให้ดูอีกครับ เดี๋ยวไป อัพโหลดอีกครับ:coolly-0003:

และที่พักข้างขา ของA31 ใส่น็อตรูเดิมเลยครับ

งั้นขอน้องละกันนะ พรมธรรมดาอะ....น้องรออยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม