แม่น้ำหมูกะทะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่อาย่อยเลย อิ อิ แต่ก็กิน อะ อะ

คราวหน้าก้อไม่เข้าไปแ...กแร้ว อร่อยรึก้อไม่ซ้ำแม่งคิดมั่วแพงอีกต่างหาก เฮอ...

เค้าเรียกว่าหมูกระทะครึ่งหมื่นป่าวครับ

ร้านนี้ ครั้งเดียวครับ อย่าได้เจอกันอีกเลยแม่น้ำหมูกะทะ

มันร้ายแรงอย่างง้านเลยหรอคับ พี่แทน:boss:

" ไม่ได้ไปไหนกะเค้าเลยยย นอนป่วย อยู่บ้านน เป็นมาอาทิตย์ 1 หล่ะ เซ็ง " :cry:

น้องนิวก็ลองไป 5 คน กิน 3 ไม่กิน 2 ซิครับ
ร้านหมูกระทะมันคิดหมดครับใครกินหรือไม่กินเก็บตังค์หมดถ้ามันมานับเป็นรายหัวอ่ะ
และพวกเราไปคุยๆกันแต่ไม่กินมันก็นับด้วยตอนแรกผมจะถามพวกพี่แล้วว่ามันคิดยังไง ร้านมันก้อได้ครั้งนี้ครั้งเดียวแหละ:sweat:

ร้านหมูกระทะมันคิดหมดครับใครกินหรือไม่กินเก็บตังค์หมดถ้ามันมานับเป็นรายหัวอ่ะ
และพวกเราไปคุยๆกันแต่ไม่กินมันก็นับด้วยตอนแรกผมจะถามพวกพี่แล้วว่ามันคิดยังไง ร้านมันก้อได้ครั้งนี้ครั้งเดียวแหละ:sweat:

แต่บางร้านเค้าจะถามก่อนนะว่ากินกี่คน ไม่กินกี่คน เฮ้อ เซ้ง

เนียน........... :sweat:

ม่ายได้ไปกินด้วยเลยอะ
...อดเลย...
:brick: :brick: :brick: :brick:​

ก้อบอกแร้วว่า " เฉินหลง " ไม่เชื่อตู
555++

เ อ า ร ะ เ บิ ด ไ ป ป า ใ ส่ ร้ า น มั น เ ล ย ดี ไ ห ม คั บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม