• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้เงียบจังเลยครับ หายไปไหนกันหมดอะครับ

สรุปว่ารถคงซ่อมไม่คุ้มอะครับ เสียดายแทนเพื่อนจิงๆ
เฮ้ออออออ..................
เสียใจด้วยอีกครั้งคับน้า..
แต่คนไม่เป็นไรก็โอแระ.... :coolly-0027:

ฝากหน่อยนะก๊าบบบบ.... :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

7.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
อ้าวบ้านนี้ ใครเป้นไรละคับ

กลับมาหล่อไวๆๆนะคับ

ตอนนี้ได้รายชื่อคนที่จะไปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะครับ (Update)

1. น้าPepp RB 25.6 จะออกโรง (หัวเรือ)
2. พี่ NU มือขับอันดับ1ของพระราม3 (หัวเรือ)
3. น้าแสง จะไปออกโรงด้วยแบกเก็ต 15.00 วิ
4. น้องแชมป์ ถ้ารถเสร็จก็ไม่พลาด จะไปลงแบกเก็ต 20.00 วิ
5. พี่ต้นหื่นน้อยๆ ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น
OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
6. เพื่อนฮิม จะไปเป็นรถนำขบวนให้ อันนี้เค้าคอนเฟริมแล้วถ้าไม่ไปอีกพี่น้องรุมด่าเลยนะ:coolly-0026:
7.

อ่ะๆๆๆๆ....เอาอีกคนใช่ไหม๊น้า....5555
คือไรอ่ะน้าวี เอาไรอ่ะ?..วัยรุ่นงง..:coolly-0043:

ส่วนรูปนั่นป๋มไปเจอมา(จำไม่ได้ว่าจากเว็ปไหน)
เห็นว่ามันกวนดี เรยเอามาฝากให้ดูเล่นๆน่ะ..:coolly-0017:

ตอนนี้ได้รายชื่อคนที่จะไปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะครับ (Update)

1. น้าPepp RB 25.6 จะออกโรง (หัวเรือ)
2. พี่ NU มือขับอันดับ1ของพระราม3 (หัวเรือ)
3. น้าแสง จะไปออกโรงด้วยแบกเก็ต 15.00 วิ
4. น้องแชมป์ ถ้ารถเสร็จก็ไม่พลาด จะไปลงแบกเก็ต 20.00 วิ
5. พี่ต้นหื่นน้อยๆ ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
6. เพื่อนฮิม จะไปเป็นรถนำขบวนให้ อันนี้เค้าคอนเฟริมแล้วถ้าไม่ไปอีกพี่น้องรุมด่าเลยนะ:coolly-0026:
7.
จาได้ไปมั๊ยน้อออออ...?!!!..:coolly-0001:

5. พี่ต้นหื่นน้อยๆ ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
7.

ขาดใครๆ พี่มอส พี่เสือ ละใครอีกเนี่ยย :coolly-0031:

คือไรอ่ะน้าวี เอาไรอ่ะ?..วัยรุ่นงง..:coolly-0043:

ส่วนรูปนั่นป๋มไปเจอมา(จำไม่ได้ว่าจากเว็ปไหน)
เห็นว่ามันกวนดี เรยเอามาฝากให้ดูเล่นๆน่ะ..:coolly-0017:
555...แซวเล่นน่ะครับน้า...เอ้อต้นหื่นเขาเขี่ยอ่ะน้า...ว่าพักนี้ไม่ค่อยโดน...จัดมั้ยย...555:coolly-0046:

วันนี้เงียบจังเลยครับ หายไปไหนกันหมดอะครับ

สรุปว่ารถคงซ่อมไม่คุ้มอะครับ เสียดายแทนเพื่อนจิงๆ
เฮ้ออออออ..................

หลอยเบรกสิพี่น้อง :coolly-0033: กงเกจด้วยจัดมา +++

อยากลองรถน้องpeppจัง ไอ้น้องต้นไปโมเพิ่มอีกแล้วเหรอว่ะ ตังมันเยอะจิงๆเลย

ขาดใครๆ พี่มอส พี่เสือ ละใครอีกเนี่ยย :coolly-0031:[/QUOT

ผมไปครับ แล้วน้าแสงไปป่าวครับ

น้าอ๊อดครับ ซื้อเบียร์ไปซัก 2 ลังดิน้า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,913
อยากลองรถน้องpeppจัง ไอ้น้องต้นไปโมเพิ่มอีกแล้วเหรอว่ะ ตังมันเยอะจิงๆเลย

ไอตังเยอะน่ะ

มันไม่ใช่ผมคับพี่หนุ่ม

แค่เข้าไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องเฉย ๆ

ถ้าเงินเยอะต้องนุ่น

ไอแป๊ปนุ่นเลย :coolly-0010:

7.

เอาเหอะไอน้องแชมป์

ขอแบบไม่มีหื่นเลยได้แมะ :coolly-0020:

แล้วเจ้าฮิม เอาคันไหนไปอะ?

หรือติดรถใครไป?

เมื่อวานประชุมคณะกรรมการ

กลุ่มเรา อยากให้ไปกันเยอะ ๆ

แล้วก็ลงสมัครอย่างน้อย 4 ลำ

ผมคนนึงล่ะ

สามรุ่นเลย

พันเดียว

:coolly-0031:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,914
ไอน้องแสง

ใส่ฟร๊อนท์ยังไม่รุ้

เป็นไงบ้างเล่าให้ฟังหน่อย

ส่วนถ่านรีโมทน่ะ

เห็นในชั้น 6 เซนทรัล มีขาย

หลอยเบรกสิพี่น้อง :coolly-0033: กงเกจด้วยจัดมา +++

ก้ออยากนะครับ แต่เกรงใจเพื่อน 55555+++
เดี๋ยวมันหาว่า แต่ละคนจ้องจะเอาแต่ของๆมัน

555...แซวเล่นน่ะครับน้า...เอ้อต้นหื่นเขาเขี่ยอ่ะน้า...ว่าพักนี้ไม่ค่อยโดน...จัดมั้ยย...555:coolly-0046:
พักนี้สงสารน้าต้นหื่นแกคับน้า..
เด๋วจาร้องไห้ขี้มูกโป่งไปฟ้องแม่คุณอีก..!!! :coolly-0017::coolly-0028:

น้าอ๊อดครับ ซื้อเบียร์ไปซัก 2 ลังดิน้า
เรื่องเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ไม่มีปัญหาคับ..
ถ้าได้ไปนะ....!!!... :coolly-0017:

เมื่อคืน ไปห้องไอต้นหื่นมา เกือบโดนมันปล้ำซะแล้ว หุหุ

เมื่อคืน ไปห้องไอต้นหื่นมา เกือบโดนมันปล้ำซะแล้ว หุหุ
คุณพระช่วย..!!!..รอดมาได้ราวปาฏิหาริย์

..ยินดีด้วยคับน้า... 5555....:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ถ้าโดนน้องคนนี้ปล้ำว่าไปอย่าง... เน๊อะ?!!!.. :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• audy 55555.jpg
    audy 55555.jpg
    45.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

5. พี่ต้นหื่นนิดหน่อย ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น
OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
6. เพื่อนฮิม จะไปเป็นรถนำขบวนให้ อันนี้เค้าคอนเฟริมแล้วถ้าไม่ไปอีกพี่น้องรุมด่าเลยนะ:coolly-0026: รถจะเอารถใหม่ไปลองครับเครื่อ2800cc.

7. พี่มอส จะพากองเชียร์เป็นสาวสเวนเซ่นไปด้วยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม