• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้าแชมป์อยู่มั๊ยก๊าบบบบบ....
แอร์บ็อกนี่ยังอยู่มั๊ยอ่ะ?..จาขอยื้มหน่อย :coolly-0009:

ไฟล์แนบ

143.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
ใช่สโมสร โบ(ล)ตั๋น ปะพี่มอส :coolly-0010:

เหอ ๆ ๆ ๆ :coolly-0046:[/QUOTE]

ถูก

ต้องลอง.........:coolly-0046:

อย่าลืมของเทพที่บอก ของมา เงินไป ถ้าไม่ได้เอาจะเอาตังค์ไปสโมสรให้แม่งหมดเลย.............:coolly-0029:

อะไรหรอคับพี่มอส....ของเทพที่ว่า.........
ไม่มีบอกเลยนะคับพี่ หมกเม็ดอีกแระ ชิชิ :coolly-0010:

อะไรหรอคับพี่มอส....ของเทพที่ว่า.........
ไม่มีบอกเลยนะคับพี่ หมกเม็ดอีกแระ ชิชิ :coolly-0010:

ก็ที่นั่งคุยกันวันนั้นไงพ่อหนุ่ม ถ้าได้มาจริง top five เลยล่ะคร้าบบบบบบบ

น้าอ๊อดดี้..ของที่สั่งได้แล้วนะครับราคาไปดูในกระทู้ผมค้าบ

พี่ต้นไปทำไร central world เห็นรถแว๊บๆ

ของมงของมาอะไรกัน....เด่วตำรวจมาอ่านเค้าก็เข้าใจผิดหรอก :coolly-0019:

น้าอ๊อดดี้..ของที่สั่งได้แล้วนะครับราคาไปดูในกระทู้ผมค้าบ
มีน้องในชมรมผู้ใจดีจาถอดให้อ่ะคับ
พึ่งคุยกันเมื่อเช้านี่เอง..
ต้องขอโทษอีกครั้งคับน้า.. :coolly-0001:

มีน้องในชมรมผู้ใจดีจาถอดให้อ่ะคับ
พึ่งคุยกันเมื่อเช้านี่เอง..
ต้องขอโทษอีกครั้งคับน้า.. :coolly-0001:
โป้ง!:coolly-0020:

บอกแต่พี่แชมปนะคับพี่มอส T T น้อยใจแระ :coolly-0041:

ว่าแต่อันนี้มันคุ้นๆนะครับพี่มอส เค้าเคยลงขายในนี้แล้วนิครับ ที่เปิดมา5500

บอกแต่พี่แชมปนะคับพี่มอส T T น้อยใจแระ :coolly-0041:

ว่าแต่อันนี้มันคุ้นๆนะครับพี่มอส เค้าเคยลงขายในนี้แล้วนิครับ ที่เปิดมา5500

ช่ายแล้วครับพี่มอสตอนแรกโทรไปถามแล้วเค้าเปิดไว้ที่ 5800- ราคานี้ผมขอยอมเลยครับอิอิ:coolly-0040:

ได้รถใหม่มาแล้วนิจ๊ะ พาไปซิ่งบ้างสิน้อง อยากเห็นๆๆ :coolly-0046:

น้าอ๊อค ของที่น้าคุยกับผมไว้ ผมคิดๆๆเครื่องที่ผมใช้อยู่ตอนนี้คงเอามาใส่ไม่ได้แล้ว ถ้าน้าอยากได้ผมก็ขายให้นะน้า เพราะตอนนี้ต้องใช้เงินอ่ะน้า แต่ราคานี้น้าโทรมาเลยผมให้น้าแบบขายทุนเลยครับ ถ้าน้าไม่เอาจะขอลงขายเลยนะครับ:coolly-0026:

น้าอ๊อค ของที่น้าคุยกับผมไว้ ผมคิดๆๆเครื่องที่ผมใช้อยู่ตอนนี้คงเอามาใส่ไม่ได้แล้ว ถ้าน้าอยากได้ผมก็ขายให้นะน้า เพราะตอนนี้ต้องใช้เงินอ่ะน้า แต่ราคานี้น้าโทรมาเลยผมให้น้าแบบขายทุนเลยครับ ถ้าน้าไม่เอาจะขอลงขายเลยนะครับ:coolly-0026:
เอาคับน้า เก็บไว้ให้ด้วยคับ
เด๋วโทรหาคับ.. จาโทรตอนนี้กลัวรบกวนเวลาพักผ่อนน่ะ
..ขอบคุณค๊าบบบบ......:coolly-0009:

เอาคับน้า เก็บไว้ให้ด้วยคับ
เด๋วโทรหาคับ.. จาโทรตอนนี้กลัวรบกวนเวลาพักผ่อนน่ะ
..ขอบคุณค๊าบบบบ......:coolly-0009:

:coolly-0046: ซุ่มนะน้า............:coolly-0034:

อย่าเขี่ยเรย..เด๋วพอผมขายจริงก็..อีกแนะ:coolly-0010:

น้าวีขายจิงป่าวครับ อยากรู้ราคาแล้วสิ อิอิ
น้าวีจะขายเท่าไรหรอครับ ถ้าไม่แรงมีโดนแน่ๆ
อยากเก็บไว้อีกสักอัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม