• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตูไม่ได้ติดอ่างนะ ยังปกติอยู่ แล้วเพ่ไม่แจ้งผมก่อนล่ะคับผมก็อยู่กุงเทปเนี่ย แล้วรถน้องแป๊ปเส็ดยังอ่ะ รอดูอยู่เนี่ย งานนี้อดเลยตูงวดหน้าแจ้งสักหน่อยนะจีะน้องต้นหื่น

ขอโทดด้วยนะครับพี่ๆ น้าๆทุกคน

เพิ่งกลับมาถึงบ้านเนี่ยอะครับ ออกจากระยองตั้งแต่5โมง ถึงบ้าน5ทุ่ม
เพื่อนๆผมมันไหลกันอะครับ แวะนั่นแวะนี่ เลยกลับมาดึกเลยครับ เ
ลยอดไปmeetingเลย
มะรืนนี้วันหยุด..เด๋วเข้าไปหานะคับน้า
มะวานก็รอร้อรอ..กะแร้วเชียวว่าต้องมาถึงดึก..
ไว้เจอกันค๊าบบบบบบ.....:coolly-0044:

มะคืนลูกสั่งห้ามดื่ม...อดเมาเรย
จิบเบียร์ไปแก้วเดี๊ยะ..!!!.. เง้ออออ :coolly-0011:

นี่ก็เพิ่งกลับกันมาเนี่ยสิน หนุกหนานว่ะน้องคราวนี้มากันเกือบครบขาด พ่อหนุ่มคนเดียวเนี่ยย..........:coolly-0010:

T T ผิดไปแล้วครับพี่ ครั้งหน้าไม่พลาดครับ
เตรียมรถไว้ดีๆละกันนะครับ (จะไปดูครับ ไม่ใช่ไปแข่ง) 5555555555555+++
มะรืนนี้วันหยุด..เด๋วเข้าไปหานะคับน้า
มะวานก็รอร้อรอ..กะแร้วเชียวว่าต้องมาถึงดึก..
ไว้เจอกันค๊าบบบบบบ.....:coolly-0044:

วันไหนก้อได้ครับน้าอ๊อด เมื่อวานเสียดายครับที่ไม่ได้ไป

ฝากให้ต้น ลองไปดูก็ OK นะ แต่จองนานมาก

ไฟล์แนบ

• IMG_4997.jpg re.jpg
    IMG_4997.jpg re.jpg
    140.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    69.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    86.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    93.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    93.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    102.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    102.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    68.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    80 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
  • IMG_5096.jpg re.jpg
    IMG_5096.jpg re.jpg
    79.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
ที่ไหนอะคับพี่มอส สวยจังคับ

ที่ถ่ายเรื่อง ปืนใหญ่ จอมสลัด
มาลีบูลร์ฮัท เกาะสีชัง ครับ ไม่มีหาดนะครับ โดดลงอย่างเดียว....:coolly-0010:

ที่ถ่ายเรื่อง ปืนใหญ่ จอมสลัด
มาลีบูลร์ฮัท เกาะสีชัง ครับ ไม่มีหาดนะครับ โดดลงอย่างเดียว....:coolly-0010:
ไม่เอารูปตอนโดดมาโชว์มั่งล่ะน้า...!!!...อิอิ :coolly-0045:

อิ่มมากเลยคับ อร่อย

ผมว่าเรานัดเจอแบบครบ ๆ

อย่างน้อยเดือนละครั้งนะ กำลังดี

แล้วมีตติ้งครบรอบ 6 ปี ก็มากันเยอะ ๆ นะคับ

งานนี้มีใครมามั่งอะ

นึกก่อนนะ

น้าอ๊อด น้าเอ๋ น้องโอ๊ต

พี่มอส

พี่เสือ

พี่นุ

พี่น๊อต

พี่สินกับแฟนสุดสวย(ชื่อไรหว่า ผมจำไม่ได้คับ โทษคับ :coolly-0007:)

พี่แป๊ปและน้องปอ

พี่แชมป์+น้องหญิง(เรียกน้องหญิงเป็นน้องโบตลอดงานเลยผม:coolly-0023:)

แล้วก็น้องต้นสุดหล่อ

รวมเป็น 13 คน

ขาดพี่เบิ้ล พี่วี พี่หนุ่มติดอ่าง

วันนี้ ทั้งอิ่มทั้งอร่อย แถมแค่ 200 เอง

ข้าวผัด ไข่เจียวกุ้งสับ กุ้งเจ้าชู้ ต้มยำรวมมิตร

แต่ไม่ได้กินหมูแดดเดียวอะ :coolly-0023: ไม่รู้ได้มาเสิร์ฟปะ?

คนเราเน๊อะ ผมขอคิ้วเส้นเดียว
ทำเป็นลืมผมเลยนะ :coolly-0020:

ทำเป็นลืมผมเลยนะ :coolly-0020:
น้าต้นหื่นแกรีบไปกินหอย เรยพิมพ์ผิดน่ะน้า
พิมพ์ชื่อน้าแสงเป็นน้าสินไปซะงั้น... 5555...:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,534

เออ โทษที พิมพ์ผิดว่ะ

แล้วตกลง แฟนชื่อไรอะ?

น้าต้นหื่นแกรีบไปกินหอย เรยพิมพ์ผิดน่ะน้า
พิมพ์ชื่อน้าแสงเป็นน้าสินไปซะงั้น... 5555...:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

คนนี้นี่ รู้ใจไปโม๊ด :coolly-0014:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,535
ฝากให้ต้น ลองไปดูก็ OK นะ แต่จองนานมาก

สวยดีพี่มอส

ได้นายแบบหล่อด้วยล่ะม๊าง

ฮ่า ๆ ๆ

ไว้ได้ไป จะถ่ายรูปมาให้ดูบ้าง :coolly-0001:

เช้าแระ แวะมาดูบ้านนี้ยังไม่ตื่นกันเลย ไปดีฟ่าฟิ้วววววววววว

เช้าแระ แวะมาดูบ้านนี้ยังไม่ตื่นกันเลย ไปดีฟ่าฟิ้วววววววววว
ตื่นนานแย้วก๊าบบบบ...นั่งถอนอยู่น่ะ!!!..เอิ๊กซ์ซ์ซ์ซ์ :coolly-0017:

มะคืนลูกสั่งห้ามดื่ม...อดเมาเรย
จิบเบียร์ไปแก้วเดี๊ยะ..!!!.. เง้ออออ :coolly-0011:

ถึงว่าแก้วเดียวเงียบเลย... :coolly-0042:

แหล่มจิงน่าไปซักอาทิตนึง ตัดขาดโลก :coolly-0030:

เออ โทษที พิมพ์ผิดว่ะ

แล้วตกลง แฟนชื่อไรอะ?

คนนี้นี่ รู้ใจไปโม๊ด :coolly-0014:

ไปยุ่งอารายกับแฟนชาวบ้านเนี้ย..เนียนนะ 55+ ว่าแต่เมื่อกคืนโทรมาเหรอพี่มีอารายป่าว :coolly-0029:

ด่วน................

พี่โด(โดตรงรุ่น..... 55+) อยากขอรถพวกเรา(Zone พระราม3) 1-2 คันไปถ่ายทำ Presentation งาน 6 ปี cef-thai คับ........

วันอาทิตนี้ (16...) เวลา 9 โมงที่เมืองทองฯ ครับ.....

ถ้าไป 2 คัน ขอให้ แต่งรถด้านนอกไม่เหมือนกันนะ.....

ใครจะไปยกมือขึ้น........

ผมเสนอแชมป์ปี้....หิ้ววว ไฟเทพ เครื่องเทพ เบรกเทพ..ของผมเอง ฮิ้ววววว "เมพขิงขิง"

แก้ไขล่าสุด:
ด่วน................

พี่โด(โดตรงรุ่น..... 55+) อยากขอรถพวกเรา(Zone พระราม3) 1-2 คันไปถ่ายทำ Presentation งาน 6 ปี cef-thai คับ........

วันอาทิตนี้ (16...) เวลา 9 โมงที่เมืองทองฯ ครับ.....

ถ้าไป 2 คัน ขอให้ แต่งรถด้านนอกไม่เหมือนกันนะ.....

ใครจะไปยกมือขึ้น........

ผมเสนอแชมป์ปี้....หิ้ววว ไฟเทพ เครื่องเทพ เบรกเทพ..ของผมเอง ฮิ้ววววว "เมพขิงขิง"
อยากไปเมา..เอ๊ย! ไปให้กำลังใจจัง
แต่มีแววว่าต้องไปพิดโลกอ่ะ.... :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม