>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปายหนายกานโหมดดดดดดดด...!!!:wink:

ไฟล์แนบ

34.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    30.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
    78.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85

ไหน Meeting พี่ต้น เงียบเชียว :sweat:

เรื่องปกติคับน้า...เด๋วก็ชิน..!!!... อิอิ :wink: :biggrin:

น้าต้นเป็นคนจุดไฟแล้วก็เงียบทุกที สงสัยเอาไฟไปต้มหม้อน้ำแทนแน่ๆ :mad:

หายยยย ไปกันหมดจิงๆด้วย เงี่ยนมั๊กๆ เอ้ยเงียบ เสาทิตนี้ไม่อยู่นะคับ ไปเกาะล้านกับเพื่อนๆ อย่ามา meeting เสาทิตนี้อีกนะ :cry: ชอบมา meeting กันทุกทีที่ผมไม่อยู่อ่ะ :augenrollen:

พี่น้อง ผมอยากได้ ช๊อคใหม่อ่ะ ใจอยากได้ปรับไฟฟ้า เหมือนของเดิมรถ เพราะถนนบ้านเราคาดเดาอะไรไม่ได้เจงๆ ที่ดูมา ไม่มีอันไหนถูกเลยถ้าปรับได้ มีพวก TEIN, Greddy type s, Cusco ZERO 2E 2 ตัวหลังแพงเพราะไม่ค่อยมี มือ2 เลย....

ทำไงดี ช่วงนี้เงินหายากด้วย แล้ว ohlins feeling เป็นไงเนี้ย อยากลองเจงๆ :dribble:

หายยยย ไปกันหมดจิงๆด้วย เงี่ยนมั๊กๆ เอ้ยเงียบ เสาทิตนี้ไม่อยู่นะคับ ไปเกาะล้านกับเพื่อนๆ อย่ามา meeting เสาทิตนี้อีกนะ :cry: ชอบมา meeting กันทุกทีที่ผมไม่อยู่อ่ะ :augenrollen:
เอาหอยสดมาฝากด้วยนะคับ..!!!:dribble:
.... อิอิ :wink: :biggrin:

สงสัยคุยกัน 2 คน ไปไหนกันหมดฟระ :sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
หึหึหึ

เล่นผมซะสนุกเลยนะค๊าบ

พอดี ต้นเดือน ต้องปิดยอดที่บริษัท

เลยไม่ว่างแวะเข้ามา

ว่างแป๊ปเดียว

เลยไปทำหน้าที่ในฟรีสไตล์ก่อน

เอาน่ะ

อากาศดี ๆ แบบนี้เด๋วได้เจอกันแย๊ววว

รอต่อปายยยยยยย......:brick: :wink:

ไฟล์แนบ

64.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
รอต่อไปด้วยคน 5555

รออะไรกันคับ รอน้าต้นส่งการบ้านรึเปล่า :dribble:
รอท่านต้นหื่นมีเวลาให้พวกเราซะทีน่ะคับ..
ตอนนี้ท่านติดธุระไปสิบเอ็ดรอดอกะกลุ่มอื่นอยู่..!!!:eeek:
(พูดตรงเกินไปขออภัยด้วยคับ..):wink:

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ......:biggrin:

กริบ...!!!.. ทำไรกันอยู่น้อออออ..? :sweat:

..โดดเดี่ยวเดียวดายในท้องเล..ลมพัดลมเพลอยมาไกล....:sweat:

ไฟล์แนบ

42.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
  • กระทู้ ผู้เขียน
รอท่านต้นหื่นมีเวลาให้พวกเราซะทีน่ะคับ..
ตอนนี้ท่านติดธุระไปสิบเอ็ดรอดอกะกลุ่มอื่นอยู่..!!!:eeek:
(พูดตรงเกินไปขออภัยด้วยคับ..):wink:

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ......:biggrin:

อะหือออ

ทีตัวเองหละ

เด๋ว ๆ

โดนวางยาหรอก

เมื่อกี๊ไปดู vampire twilight มา

หนังเท่ห์โคตร

ใครว่าง ๆ รีบไปดู

อยากดูมานาน

มีแต่ดาราหน้าตาน่ารัก ๆ ทั้งเรื่อง

หุหุ

นี่ก็จะไปตีนุ๊กต่อ

ว่าจะโทรไปชวนน้าอ๊อด

แต่ไม่เอาดีกว่า

เด๋วยาววววว :tongue:

หลับๆตื่นๆคับ เลยไม่ค่อยได้เล่น ไม่สบายคับ:sweat: พรุ่งนี้จะไปทะเลแล้วด้วย :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม