>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

attachment.php

ประกาศ ขอเชิญพี่น้องเซฟิโรไทยแลนด์ทุกท่าน มาร่วพบปะสังสรรค์ ในงาน Welcome To Meeting Cefiro On The Beach By CefirothaiLand @ Bangsaen Zone ในวันเสาร์ที่ 10 พย. 55 นี้ ที่ร้านอาหารบ้านคุณแหม่มริมถนนเรียบชายหาด อ่างศิลา ตั้งแต่เวลา 16.00 น. ขอเชิญนำรถสุดหล่อของท่านมาโชว์และถ่ายภาพรถท่านคู่กับพริตตี้สาวสวย เป็นที่ระลึก เวลา 18.00 น.รับประทานอาหารทะเลสดๆ สุดแสนจะอร่อย กับบรรยากาศเป็นกันเองตามแบบฉบับเซฟิโร่ไทยแลนด์. จนถึง 5 ทุ่ม ค่าใช้จ่าย 400 บาทต่อท่าน มีอาหาร 11 อย่างเน้นอาหารทะเล ซ๊อพดริ้ง มิกเซอร์ น้ำแข็งมีให้ท่านตลอดงาน สำหรับเครื่องดื่มแอลกอฮอร์กรุณานำมาเอง หรือ จะสั่งที่ร้านก็ได้ไม่แพง 100 Pipers 380 บาท/กลม รีเจนซี่ 550 บาท/กลม..ครับ

รับทราบบบ ครับ

น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ผมอยู่ศูนย์การค้าวรรัตน์กับสาธุซอย10คับ ตอนนี้ที่จอดแพงผมเลยเอารถกลับไปไว้บ้านผมที่ยุดยาแล้วใช้มอเตอร์ไซด์แทนคับ ผมชื่อบอล 080-0209470 รบกวนด้วยคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับน้าบอล.. ป๋มอ๊อดคับ
ก่อนนี้ก็อยู่แถวสะพาน 2 คับ แต่ตอนนี้กลับมาอยู่พิดโลกแระ
ถ้าใช้รถอยู่แถวยุดยา ก็ไปแจมกับกลุ่มเซฟยุดยาได้นะคับ :coolly-0003:

ยินดีที่ได้รู้จักคับน้าบอล.. ป๋มอ๊อดคับ
ก่อนนี้ก็อยู่แถวสะพาน 2 คับ แต่ตอนนี้กลับมาอยู่พิดโลกแระ
ถ้าใช้รถอยู่แถวยุดยา ก็ไปแจมกับกลุ่มเซฟยุดยาได้นะคับ :coolly-0003:
คับผม แนะนำบ้างนะคับ

น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ผมอยู่ศูนย์การค้าวรรัตน์กับสาธุซอย10คับ ตอนนี้ที่จอดแพงผมเลยเอารถกลับไปไว้บ้านผมที่ยุดยาแล้วใช้มอเตอร์ไซด์แทนคับ ผมชื่อบอล 080-0209470 รบกวนด้วยคับ
ผมไปสาธุ 15 ทุกวันนะครับ ช่วงเย็น - หัวค่ำ เห็นรถหน้าอูม - หลังอูม สีขาว ทักทายได้นะ

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

ถามร้านซ่อมแอรแถวพระราม 4 สาทรหน่อยค๊าบ ที่ไหนทำโอเคๆ แนะนำทีคับ ขับไปซ่อมแถวโชคชัย มะไหวแล้วย้ายมาอยู่ แถวนี้แล้วไม่รุ้จักใครเลยคับ ชื่อมุ้ยนะคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ อยู่ซอยงามดูพลี รถเน่าๆ สีส้มๆ ไร้กันชนหน้าคับ ^^

ผมไปสาธุ 15 ทุกวันนะครับ ช่วงเย็น - หัวค่ำ เห็นรถหน้าอูม - หลังอูม สีขาว ทักทายได้นะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆ

เงียบ...ฉี่..... 55555

เงียบ...ฉี่..... 55555

ตอนที่ป๋มยังอยู่ถนนจันทน์ ป๋มจาเข้าแต่พจน์แอร์
หน้าสมาคมแต้จิ๋ว ซอยเย็นจิตรอ่ะคับ

ปล. พี่น้องกลุ่มนี้ขายรถกันไปเกือบหมดแล้วอ่ะคับ เลยไม่ค่อยมีใครเข้ามา
ส่วนป๋มก็ย้ายกลับตจว.(พิดโลก)...กลุ่มนี้เลยสลายม็อบคับ.. 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม