>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าง ๆ เซฟพระราม 3 เราจัดซักแมทช์มั๊ย เบื่อแล้วนั่งกินข้าวเนี่ย

555++
กล้าพูดกล้าพิมพ์เน๊อะ..!!!... :coolly-0042::coolly-0017::coolly-0028:

เมื่อคืนไปงานเลี้ยงรุ่น กับเพื่อนสมัย ปวช. ที่ร้าน RETRO ตรง COCOWALK ราชเทวีมา

ผมไม่ได้เที่ยวกลางคืนมาหลายปีแล้ว

อยากจะบอกว่า เด๋วนี้ในผับ มีแต่นักศึกษามหาสนุกเต็มเลยค๊าบ

ว่าง ๆ เซฟพระราม 3 เราจัดซักแมทช์มั๊ย เบื่อแล้วนั่งกินข้าวเนี่ย

555++

พอออกจากที่นั่นตอนเที่ยงคืนกว่าเหลือแต่เพื่อนผู้ชาย

ก็ไปต่อที่ SPEEDNIGHT ตรงแถวบางแค

เล็ง ญ คนนึงไว้ โต๊ะข้าง ๆ ไป ๆ มา ๆ เกือบเสียตัวให้น้องเค้าซะแล้ว

ตอนนั้นกลัว ไม่คิดว่าแถวนั้น ญ เค้าจะแรงส์กันขนาดนี้ เลยไม่กล้าตอบสนองน้องเค้า

เค้าอุตส่าห์บอกว่า ไม่ไหวแล้ว เมา พาหนูกลับอพาร์ทเม๊นต์หน่อย

ไอผมก็ถามว่า อยู่ที่ไหน ไปส่งดีมั๊ย? จะได้ปลอดภัย(แต่ในใจ เสร็จกรู:coolly-0010:)

น้องเค้าก็ตอบว่า ถ้าพี่แค่บอกว่าจะไปส่ง บ้านหนูก็อยู่ที่สวรรค์ รำไรแล้วล่ะ

โอ๊วววววว มายก๊อดดด :coolly-0025: แรงงงงส์

ตอนนั้นกลัวจะโดนนมผสมยาสลบ เลยได้แค่นัวเนียกัน

พอถึง ตี 4 ผับปิด น้องเค้าก็กลับกับเพื่อน ๆ เค้า

เสียดายมาก ไม่น่าเล่นตัวเลย น้องเค้าอุตส่าห์ แกล้งเมา เซเอานมมาซบผมอยู่ตั้งหลายรอบ

หน้ายังกะแคทลียา อิงลิช ขอเบอร์ไว้ ก็เสือกลืมกดโทรออกอีก

เสียดายโว๊ยยยย :coolly-0038:
หื๋อ....จะด่าไงดีวะ้นี่ยพี่...ฮ่วย

เสาร์นี้แร้วนะ..มีใครจาไปหรือฝากของบริจาคให้เด็กกำพร้ามั่งมั๊ยคับ..? :coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,564
เสาร์นี้แร้วนะ..มีใครจาไปหรือฝากของบริจาคให้เด็กกำพร้ามั่งมั๊ยคับ..? :coolly-0009:

มีคร๊าบบบ

เด๋วต้นแวะเข้าไปหานะ

ไม่ลืม ๆ ๆ ๆ ๆ :coolly-0023:

• #3,566
ขอให้เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป.. สาธุ :coolly-0017::coolly-0009:

ขอบคุณน้าอ๊อดคร๊าบบบ

วันนี้อากาศดี เหมาะแก่การนอนมากมาย

นอนสบายเลย

ขอบคุณน้าอ๊อดคร๊าบบบ

วันนี้อากาศดี เหมาะแก่การนอนมากมาย

นอนสบายเลย
ก่อนเข้ามาโทรบอกหน่อยนะ..เผื่อไม่อยู่เด๋วเสียเที่ยว :coolly-0044:

• #3,568
โอเคคร๊าบบบบบบบ

มะรืนนี้แร้ววววว...ไปเที่ยวชิมบุญด้วยกันมั๊ยค๊าบบบบบ :coolly-0009:

• #3,570
มะรืนนี้แร้ววววว...ไปเที่ยวชิมบุญด้วยกันมั๊ยค๊าบบบบบ :coolly-0009:

เด๋วคืนวันศุกร์ต้นแวะเอาซองทำบุญเข้าไปให้น้าอ๊อดนะคับ

ส่วนวันเสาร์ต้นต้องพาลูกน้องกับเด็กๆไปเที่ยวดรีมเวิลด์

เค้านัดและเตรียมตัวกันมาล่วงหน้าเป็นเดือน

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคับ:coolly-0033:

เด๋วคืนวันศุกร์ต้นแวะเอาซองทำบุญเข้าไปให้น้าอ๊อดนะคับ

ส่วนวันเสาร์ต้นต้องพาลูกน้องกับเด็กๆไปเที่ยวดรีมเวิลด์

เค้านัดและเตรียมตัวกันมาล่วงหน้าเป็นเดือน

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคับ:coolly-0033:
สาธุ...........

หวัดดีคับพี่น้องค๊าบบบบ...
พรุ่งนี้มีใครไปเที่ยวชิมบุญด้วยกันมั่งมั๊ยค๊าบ :coolly-0009:

• #3,573
น้าอ๊อดเป็นไงบ้างแล้วนะ

เงียบไปเลย

รายงานตัวครับ

สองวันที่ผ่านมา ออนทัวร์

วันแรก พาลูกน้องไปปลดปล่อย ที่ดรีมเวิลด์

อยากจะบอกว่า เสียดาย ไม่ได้เอากล้วงดี ซูมเทพ ๆ ไป

ญ น่ารัก เพียบบบบ

แต่ละคน กางเกงนี่ สั้นเสมอจิ๊มิ๊ ทั้งนั้น

เหอ ๆ ๆ

วันนี้ก็ไปราชบุรี

หนุกหนานคับ

กลับมาแร้วค๊าบบบบบ.. เอาบุญมาฝากน้าต้นด้วยนะ
ก็ไปกันเยอะพอสมควร ขบวนเซฟสวยๆ 40 กว่าคัน
ยิ่งตอนที่ออกจากวัดจาไปตลาดสามชุกนี่นะ อลังโคตร
พี่น้องเซฟสุพรรณก็ต้อนรับอย่างดี จัดรถนำขบวน-ปิดท้ายขบวนให้อีก
รถข้างหน้าต้องหลบชิดซ้ายกันเป็นแถบ...
เสียดายที่ป๋มไม่ได้อยู่มิตติ้งตอนค่ำที่สุพรรณฯ
เพราะต้องพาคุณนายไปธุระที่ศรีราชาต่ออีก...
รถเกียร์ธรรมดาด้วย เมื่อยขาโคตร
ต้องแว๊บไปนวดหน่อยแระ........ อิอิ :coolly-0017:

• #3,575
กลับมาแร้วค๊าบบบบบ.. เอาบุญมาฝากน้าต้นด้วยนะ
ก็ไปกันเยอะพอสมควร ขบวนเซฟสวยๆ 40 กว่าคัน
ยิ่งตอนที่ออกจากวัดจาไปตลาดสามชุกนี่นะ อลังโคตร
พี่น้องเซฟสุพรรณก็ต้อนรับอย่างดี จัดรถนำขบวน-ปิดท้ายขบวนให้อีก
รถข้างหน้าต้องหลบชิดซ้ายกันเป็นแถบ...
เสียดายที่ป๋มไม่ได้อยู่มิตติ้งตอนค่ำที่สุพรรณฯ
เพราะต้องพาคุณนายไปธุระที่ศรีราชาต่ออีก...
รถเกียร์ธรรมดาด้วย เมื่อยขาโคตร
ต้องแว๊บไปนวดหน่อยแระ........ อิอิ :coolly-0017:

ขอบคุณน้าอ๊อดค๊าบ

แล้วน้าอ๊อดขับรถคันไหนไปอะ ทำไมเมื่อยขา

แต่ถ้าจะไปนวด โทรชวนด้วยเน้อ

ส. ดีแมะ ไม่แพง ใกล้ด้วย

เหอ ๆ ๆ

ขอบคุณน้าอ๊อดค๊าบ

แล้วน้าอ๊อดขับรถคันไหนไปอะ ทำไมเมื่อยขา

แต่ถ้าจะไปนวด โทรชวนด้วยเน้อ

ส. ดีแมะ ไม่แพง ใกล้ด้วย

เหอ ๆ ๆ
ก็มีอยู่คันเดียวอ่ะแหละน้า..
มอไซค์คุณนายใช้..จักรยานลูกใช้..... อิอิ :coolly-0017:
ส่วนเรื่องนวดนั่น ส. ก็น่าสน ไม่ได้เข้าไปนานแระ :coolly-0044::coolly-0041:

เรื่องมันมีอยู่ว่า....

A31788:ทำรถมาอยากรู้จังจามีม้ากี่ตัว แล้วมันวิ่งดีป่าววว?
A31789:อ้าวไปลองขึ้น DYNO กันมั้ยล่ะ ผมก็อยากขึ้นเหมือนกัน วิ่งถนนก็ไม่รู้หรอกว่าเท่าไหร่ อันตรายด้วย
A31788:ขึ้นแล้วจะมีปัญหามั้ยล่ะ กลัวพัง -"-
A31789:ถ้ามันพังก็พังกันทั่วประเทศแล้ว ถ้าทำรถมาดีนะ ไปลอง 26 โบคู่หน่อยยยดิ ทำมาก็หลายอยู่ !!
A31788:[ทำท่าคิดหนัก]โอเค.... แป๊บก็เอา 25.6 ไปลองด้วยดิ๊ ไปๆๆๆๆ เด่วจะหาเพื่อนไปด้วย จะได้อบอุ่น เวลาลากกลับบ้าน !!
A31789:จัดปายๆ ยาาวๆ - -"

ก็เลยจะไป DYNO กันครับเลยอยากชวนเพื่อนๆที่รถพร้อมๆแล้วอยากลองวัดแรงม้าลงพื้นกันดู (ทั้งม้าทั้งโม้ ฮ่าาาา
:coolly-0010:)

เป้าหมายงาน:วัดแรงม้าที่ลงพื้นว่าได้เต็มเม็ดที่เท่าไหร่..
.

สถานที่:Revspec DYNO ณ Super Auto Car ศรีนครินทร์ (ข้างๆ ซีคอน อ่ะค้าบบ)

เวลา:วันเสาร์ที่ 30 ตุลาคม พ.ศ.2553 เวลา 21.00น เป็นต้นไป.

ผู้ร่วมงาน:ตอนนี้ 5 ท่านแล้วครับบ รอพี่ๆน้องๆอยู่เน้อ
...

ค่าเข้าร่วมงาน:1000บาทไทยขาดตัว(ต่อเค้าแล้วไม่ลดอ่ะ)วิ่งได้ 3 รัน..อัน..อัน เผื่อคนมีหลายก๊อกน่ะ (ถ้าไปแล้วไม่ขึ้นขาหยั่ง ก็ไม่ต้องเสียตังจ้าา)

คุณสมบัติผู้เข้าร่วมงาน:ใครก็ได้คับบบ ที่รักรถกว่าเมีย !! 55+

ของรางวัล:รถดีได้กราฟฟรี,รถไม่ดีได้ลากกลับบ้าน !?

ข้อมูลอื่นๆ:อยากให้พี่น้องที่ทำรถไปลองกันครับ ไปดูกันว่าทำรถไปยังไง ได้ผลยังไงมา ม้ามาช้ามาไวไปมั้ยหรือยังไง เห็นเป็นกราฟมา จะได้รู้ว่าทำไปน่ะ โอเคมั้ย ควรทำยังไงต่อ เพราะหมดไปหลายแสนแล้ว ฮ่าาา

ปล. ใครเงินไม่พอติดต่อ ป๋าลองได้ เดี๋ยวแกจัดให้.... จะโดนแกตีหัวมั้ยเนี้ย -"-

ติดตามต่อที่ ...

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/42381

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยเป็นไงกันบ้างครับ กินอาไรกันดี 555 เสี่ยต้นเลี้ยงคราบ:coolly-0009:

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยเป็นไงกันบ้างครับ กินอาไรกันดี 555 เสี่ยต้นเลี้ยงคราบ:coolly-0009:
ป๋มก็รอเสี่ยต้นมาโพสนัดวันอยู่เหมือนกันคับ..
รอน๊านนนนนน..นาน!!!.... :coolly-0017::coolly-0028:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม