>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,444
ป๋มก็ซื้อชั้นวางทีวีที่นั่นอ่ะ..
ชั้นบนวางทีวี..ชั้นกลางวางเครื่องเล่นDVDกะPLAYของลูก
ชั้นล่างวางพวกแผ่น..แต่นานหลายปีแระ :coolly-0017:

• #3,446
ป๋มก็ซื้อชั้นวางทีวีที่นั่นอ่ะ..
ชั้นบนวางทีวี..ชั้นกลางวางเครื่องเล่นDVDกะPLAYของลูก
ชั้นล่างวางพวกแผ่น..แต่นานหลายปีแระ :coolly-0017:

ต้นว่า เราต้องเข้าใจอะไรผิด สื่อสารกันผิดแน่ ๆ น้าอ๊อด

ต้นหมายถึง แสตนด์ที่เอาไว้โชว์แผ่นดีวีดีอะคับ

หน้าตาประมาณนี้ สูง 2 เมตร กว้าง 1.2 เมตร

เคยซื้อจากโรงงานที่มาโชว์ในแมคโครบ้านเรา ตอนนี้เค้าย้ายไปไหนแล้วไม่รู้

เอ้าวววว...แร้วก็ไม่บอกว่าวางแผ่น
ไอ่เราก็คิดว่าวางเครื่องเล่น....5555 :coolly-0028:

ปล. ถ้าเจอแร้วจาโทรแจ้งคับ.. เคยเห็นเหมือนกัน

พรุ่งนี้เจอกันที่งานเรยนะคับพี่น้อง
ป๋มมีภารกิจที่คฤหาสน์น้าลองก่องน่ะ.. :coolly-0017:

พรุ่งนี้เจอกันที่งานเรยนะคับพี่น้อง
ป๋มมีภารกิจที่คฤหาสน์น้าลองก่องน่ะ.. :coolly-0017:

ไปทำไรคับน้า ภารกิจลับรึป่าว ไปด้วยได้ไหมเอย :coolly-0033:

:coolly-0044: คับน้า

หวัดดีคับพี่น้องงงงงง...:coolly-0009:

..เงียบจิงๆ :coolly-0001:

:coolly-0008: ไม่ค่อยสบายครับ

• #3,454
:coolly-0008: ไม่ค่อยสบายครับ

หายเร็ว ๆ น้อง แล้วพาพี่เอาโช๊คไปซ่อมพร้อมจูนกล่องซะที

เมื่อวานเสียดาย ไม่ได้ไปกันเยอะ ๆ อาหารอร่อยโคตร ๆ

หายเร็ว ๆ น้อง แล้วพาพี่เอาโช๊คไปซ่อมพร้อมจูนกล่องซะที

เมื่อวานเสียดาย ไม่ได้ไปกันเยอะ ๆ อาหารอร่อยโคตร ๆ
มีอาหารด้วยหรอ..? :coolly-0043:

55555..... :coolly-0028:

• #3,456
เห็นเข้ามาดูรูปมาดูของกัน
น่าจามาโพสทักทายกันหน่อยน๊า.... อิอิ :coolly-0017:

จุ๊ๆๆๆๆ:coolly-0009: น้าๆๆลืมเอาของไปให้เลย
เดี๋ยวเอาไปส่งให้นะครับ

จุ๊ๆๆๆๆ:coolly-0009: น้าๆๆลืมเอาของไปให้เลย
เดี๋ยวเอาไปส่งให้นะครับ
5555.. ไม่เป็นไรคับน้า ไม่รีบๆ เอามาก็ไม่มีเวลาไปทำซะที
วันเสาร์ก็ได้ของน้ากอล์ฟมาอีกอัน ก็วางทิ้งไว้เหมือนกัน อิอิ

ขอบคุณค๊าบบบบบ..... :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม