>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รู้สึกใจหายค๊าบบพี่น้อง เสียดาย จุกๆ อึดอัด
พูดไม่ออก ไม่อยากขาย แต่ต้องขาย รอบนี้ไปจิงๆ แย้ว

วันนี้เจ้าของใหม่มาเอารถไปแย้วว
เอารถไปสิบนาทีโทรกลับมา
ถามเอากุญแจรถออกยังไง เหอะๆ

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:
ในที่สุดก้อไปจนได้นะ รถดี ๆ สวย ๆ แบบนี้ ราคาแบบนี้ ลงขายไม่นานก้อไปแล้ว เสียดายแทนน้องกรูจิง ๆ

งื่ม............ :coolly-0006:

ไปแล้วอีกหนึ่ง

ในที่สุดก้อไปจนได้นะ รถดี ๆ สวย ๆ แบบนี้ ราคาแบบนี้ ลงขายไม่นานก้อไปแล้ว เสียดายแทนน้องกรูจิง ๆ
เสียดายเหมือนกานพี่ออย
เพื่อนพี่ออยน่าจะเอาไปนะ
แบบว่ากันเองๆ คิดถึงมันโคตรๆ
ผมจะได้เห็นความเปลี่ยนแปลง :coolly-0042:

งื่ม............ :coolly-0006:

จาไปอยู่เชียงใหม่แร้วเหรอ

ไปแล้วอีกหนึ่ง

คงเหลืออีก 4 ลำ
น้าอ๊อด
พี่ต้น
แชมป์
เป๊ป

ว่าแต่ a32 หน้าตาหล่อนะเนี่ย
กันชนสวย สีทำใหม่ป่ะเนี่ยย:coolly-0031:

สงสัยไม่ได้ไปแล้วคับ... เปลี่ยนแผน.... :coolly-0010:

attachment.php

ไฟล์แนบ

126.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126

ว่าแต่ a32 หน้าตาหล่อนะเนี่ย
กันชนสวย สีทำใหม่ป่ะเนี่ยย:coolly-0031:[/QUOTE]

ซื้อมามันก็เป็นแบบนี้แล้วน้อง.......ทำเพิ่มนิดๆหน่อยๆ

บอสใหญ่ฝากแจ้งมาว่า วันอาทิตย์นี้ไม่ว่าง ติดงานที่บริษัท ไปกินข้าวไม่ได้คับ... :coolly-0044:

บอสใหญ่ฝากแจ้งมาว่า วันอาทิตย์นี้ไม่ว่าง ติดงานที่บริษัท ไปกินข้าวไม่ได้คับ... :coolly-0044:
รับทราบคับ........(ตรูว่าแร้ววววววว) :coolly-0028:
ว่าแต่จาได้เจอะเจอกันเมื่อไหร่ล่ะเนี่ย
เห็นบอสท่านติดงานติดลูกค้าทู๊กวัน...:coolly-0017:

ขอบคุณน้าต้นหื่นอีกครั้งคับ..
อุตส่าห์โทรมากลางดึก........:coolly-0009:

หวัดดีคับพี่น้อง .................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,312
กลับมาแล้วคับพี่น้อง

ผ่านงานปีที่บริษัทเมื่อเย็นวันอาทิตย์ไปอย่างเหนื่อยและสนุกสุด ๆ

เตรียมตัวไปควอเตอร์ไมล์ต่อ (ถ้าพวกเราไปกันนะ)

ถ้าไม่ติดอะไรกระผมว่าจะติดพี่นุไปด้วยอีกคัน

เอารูปสวย ๆ มาฝาก :coolly-0044:

อันนี้ สองพี่น้อง คนพี่ชื่อน้อง คนน้อง ชื่อ หนึ่ง

งงปะ?

(เช้าวันอาทิตย์ ร้านทำผมไม่เปิดซักร้าน ขี้เหร่สุดในงานเลยผม - -")

ทั้งโต๊ะนั่งอยู่ 4 คน กินจนอ้วก

อันนี้ เซอร์ไพร๊ซ์ของทางบริษัท

ฮาสุด ๆ

แต่พอมีข่าวว่า มีระเบิดตรงหน้าโรงแรม

เจ๊ฮายก็ยังสร้างความบันเทิงให้ต่อ อีกนิสนึง

ไฟล์แนบ

44.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
    56.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
    87.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
    50.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    60.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
    58.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    70.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    71.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
    85.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    59.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    60.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    65.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
แก้ไขล่าสุด:
  • #3,313
ขอบคุณน้าต้นหื่นอีกครั้งคับ..
อุตส่าห์โทรมากลางดึก........:coolly-0009:

แล้วคนแรกเลยปะน้าอ๊อด แต่น่าจะเป็นพี่เอ๋นะที่อวยพรคนแรกน่ะ

หวัดดีคับพี่น้อง .................

เป็นไงคับพี่หรั่ง รถเสร็จแล้ว เนียนเลยปะ

เสาร์นี้ไปมั๊ย?

รับทราบคับ........(ตรูว่าแร้ววววววว) :coolly-0028:
ว่าแต่จาได้เจอะเจอกันเมื่อไหร่ล่ะเนี่ย
เห็นบอสท่านติดงานติดลูกค้าทู๊กวัน...:coolly-0017:

เอาเป็นว่า เร็ว ๆ นี้ นัดกันใหม่เน้อ :coolly-0041:

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

• #3,315
ซื้อมามันก็เป็นแบบนี้แล้วน้อง.......ทำเพิ่มนิดๆหน่อยๆ

รถสวย ๆ แบบนี้ สงสัยตอนนี้จะไม่โสดแล้วม๊างพี่มอสสุดหล่อโผมมมม :coolly-0009:

เสียดายเหมือนกานพี่ออย
เพื่อนพี่ออยน่าจะเอาไปนะ
แบบว่ากันเองๆ คิดถึงมันโคตรๆ
ผมจะได้เห็นความเปลี่ยนแปลง :coolly-0042:
คงเหลืออีก 4 ลำ
น้าอ๊อด
พี่ต้น
แชมป์
เป๊ป

จะนับทำไมว๊า

เอางี้ไม๊ ใครอยู่คันสุดท้าย ชนะ

เมื่อสองวันที่แล้วก็มีน้องแถวบ้าน จะมาขอซื้อให้ได้

ไอเราก็นึกทันทีเลย ได้สองแสนเก้า ดาวน์อะไรดีว๊า

คิดเพลินเพลินได้สองวัน

แต่พอวันนี้ได้คุยกับไอแป๊ป พี่นุ

ไม่ขายก็ได้วะกรู เมิงอยากได้รถอะไร เก็บตังค์ซื้อใหม่เอาดิวะ :coolly-0016:

จะสู้เพื่อเซฟพระราม 3 ต่อไป

ไม่ใช่ไร กลัวขายแล้ว ต้องมานั่งหาซื้อมาใช้

หรือต้องมานั่งทรมานเวลาเห็นเจ้าโลมา ขับผ่าน แซ๊ดผ่าน

• #3,316
เสียดายรถแสงว่ะ รถเนียน ๆ ขายซะถูกเชียะ

แล้วได้รถไรใหม่ เอามาโชว์ให้ดูมั่งนาว่อย

• #3,317
7th Anniversaries Cefiro-Thailand

ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

ขอบคุณป๋าลองคับ

ไปสนุกด้วยกันแน่นอนคับ :coolly-0031:

ผมยืนยันไม่ขายแน่นอน...ทำไปเยอะแล้ว มีแผนจะเก็บไว้เป็นรถซิ่งแทน...

ใช้รถเป็นรถบ้านไม่ไหว กินน้ำมัน 55+ :coolly-0007:

ขอบคุณป๋าลองคับ

ไปสนุกด้วยกันแน่นอนคับ :coolly-0031:
ขอเกาะล้อไปด้วยจิ..... อิอิ :coolly-0017:

ผมยืนยันไม่ขายแน่นอน...ทำไปเยอะแล้ว มีแผนจะเก็บไว้เป็นรถซิ่งแทน...

ใช้รถเป็นรถบ้านไม่ไหว กินน้ำมัน 55+ :coolly-0007:
แต่ป๋มใช้เป็นรถบ้าน..
เอ่อ.. รถเฝ้าบ้านน่ะ!!! :coolly-0017::coolly-0028:

เสาร์นี้มีใครไปสนามมั่งค๊าบบบบบ....? :coolly-0043::coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม