>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของแสงฝากพระเมย์มาให้ครับ แต่เร็ว ๆ นี้แหละ น่าจะไปแถว ๆ นั้น เพราะต้องไปติดไฟชีน่อลง่ะ

ต้องให้พี่ต้นพาไปอาบน้ำซะแล้ว เด่วจะว่าไม่ถึง :coolly-0039:

เด๋วผมเอาพูเล่ย์ไปฝากไปกะแชมป์นะคับเป๊ป
เพราะผมจะไปเอาของที่แชมป์ เป๊ปรีบใช้ป่าว
ผมยังไม่นัดกะแชมป์เรยย

เด๋วผมเอาพูเล่ย์ไปฝากไปกะแชมป์นะคับเป๊ป
เพราะผมจะไปเอาของที่แชมป์ เป๊ปรีบใช้ป่าว
ผมยังไม่นัดกะแชมป์เรยย

ดีคับ ขอบคุณคับ :coolly-0001:

ซื้อรถให้คนล่ะคัน สิคับน้้า.. ง่ายๆ ลงทุนนิดหน่อยได้ผลตอบแทนเยอะเลย :coolly-0016:
อืมมม...ไอเดียเข้าที
งั้นขอยื้มตังค์หน่อยจิ...!!!..:coolly-0017:

:coolly-0046: โคตะระน่าสงสารเยย
ชุดคอยกะสายหัวเทียนเอาไปแร้วใส่ยังน๊าอ๊อด
ยางเรยก๊าบบบบบ... :coolly-0009:

โอเชครับ น้าอ๊อค ตามนั้นเลยครับ
คาดว่าคงอีกหลายวันอ่ะคับน้า
เพราะเสาร์นี้ต้องไปพิดโลกอีกง่ะ
กลับมาก็วันพุธหน้าโน่นแน่ะ.... เง้ออออ!!!:coolly-0001:

มอนิ่งคับพี่น้องค๊าบบบบบ....
(วันใหม่แร้วนิ)... :coolly-0017::coolly-0045:

:coolly-0029: ไม่อยากตื่นนอนเรยนิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,950
แวะมาแป๊ปนึงคับพี่น้อง

เหนื่อยมากมาย งานเพียบ

มีไรโทรมาเลยเน้อ

ภาพข้างบนนี้ทำให้ผม หมดตรูด ไปอีก หลายเดือน - -* :coolly-0010:

มิน่าล่ะ ถึงไม่จ่ายค่าของให้พี่

555

บกพร่องในหน้าที่นะน้อง

ของพี่สั่ง ทำไมไม่จ่ายให้พี่ก่อนวะ เอามาซื้อของตัวเองก่อนได้ไง

ตังค์ก็ไม่ใช่ตังค์พี่

เอ๊ะ นี่กรูยังไงวะเนี่ย

อย่าเคืองพี่นะน้อง พี่หมุนเงินจนเวียนหัวแล้วเนี่ย

ขอบคุณแสงสำหรับหัวฉีด กับ AAC VALUE นะครับ ผมได้รับของเรียบร้อยแล้ว

พี่ออย ตัวปลอมปะเนี่ย พิมพ์ผิดเป็นด้วยอะ

Check this out man https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/32868

:ประกาศ:

Cef RAMA III Performance Dyno Test...

ขอเลื่อนครับ...เนื่องจาก Dyno ได้ทำการปรับปรุงสถานที่อยู่ อีกประมาณ 1 เดือนจะแล้วเสร็จจ้า..... จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ปล.ใครจะไปก็ทำรถรอได้เลยนะคับ..... ขึ้นวัดแรงม้า+แรงบิด วิ่งได้ 2-3 รัน...นะ โทรไปคุยมาล่ะ

เห็นแมะ พี่บอกแล้ว ยังไง ๆ ต้องรอรถพี่เสร็จก่อน ๆ

เหอ ๆ ๆ

ต้องให้พี่ต้นพาไปอาบน้ำซะแล้ว เด่วจะว่าไม่ถึง :coolly-0039:

นี่ ๆ เกี่ยวไรกับพี่วะน้อง

อาบกันเองไม่เป็นไง ต้องให้พาไป

ยังไง ติดต่อพี่เสือนู่น ขานู้นเค้าเซียน

555

ติดกับตาเสือ ตานุงัย

งั้นพี่ออย ก็ได้นั่งฮอนด้าฝรีดแล้วเดะ 555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,951
:coolly-0029: ไม่อยากตื่นนอนเรยนิ

แล้วใครใช้ให้ตื่นเล่า

นอนยาว ๆ ไปเลยเดะ

พี่อะ นอนตื่นกี่โมงก็ได้

แต่ไม่ได้เงินนะ

เด๋วนี้ นอนตีหนึ่ง ตื่นตีห้า

จะป่วย จะตายหงส์ ตายห่าน ก็ไม่ได้ ภาระหนักอึ้ง :coolly-0008:

มีเพื่อนจะแนะนำให้ชาวพระราม3รู้จักครับ

ชื่อ เอก ขับเซฟ(กำลังปลุกปล้ำอยู่ ดูจากของที่ซื้อใส่แล้วสงสัยไม่ธรรมดานะเนี่ย) บ้านอยู่แถวโรงบาลเจริญกรุงประชารักษ์ ถนนตก ยังไงถ้ามีนัดกินข้าวกันถ้าว่างก็มารู้็จักเพื่อนๆๆในนี้ด้วยนะครับ

พวกเราตอนรับ นายเอกด้วยนะครับ ให้รู้กันไปว่าชาวพระราม3 นิ่งกันขนาดไหน :coolly-0028:

ยินดีต้อนรับน้าเอกด้วยนะคับ...
ป๋มชื่ออ๊อดคับ อยู่จันทน์สะพาน2
ไงถ้าเจอกันก็ทักทายได้นะคับ
รูปหล่อ ใจดี...แต่จน!!!....:coolly-0017:

มีเพื่อนจะแนะนำให้ชาวพระราม3รู้จักครับ

ชื่อ เอก ขับเซฟ(กำลังปลุกปล้ำอยู่ ดูจากของที่ซื้อใส่แล้วสงสัยไม่ธรรมดานะเนี่ย) บ้านอยู่แถวโรงบาลเจริญกรุงประชารักษ์ ถนนตก ยังไงถ้ามีนัดกินข้าวกันถ้าว่างก็มารู้็จักเพื่อนๆๆในนี้ด้วยนะครับ

พวกเราตอนรับ นายเอกด้วยนะครับ ให้รู้กันไปว่าชาวพระราม3 นิ่งกันขนาดไหน :coolly-0028:

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าค๊าบบบ เอก :coolly-0003:
แชมป์นี่ฝ่ายPR หาสมาชิกใหม่ให้กลุ่ม ดีเจงๆ รถจาได้เยอะๆ หน่อย :coolly-0028:

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าค๊าบบบ เอก :coolly-0003:
แชมป์นี่ฝ่ายPR หาสมาชิกใหม่ให้กลุ่ม ดีเจงๆ รถจาได้เยอะๆ หน่อย :coolly-0028:
อืมมม..."แชมป์ PR CEF@RAMA III"

เข้าท่าแฮะ....:coolly-0017::coolly-0028:

แอร์เสียค๊าบบ
เปิดพัดลมเบอร์ 1 2 3 ไม่ได้ เปิดได้แต่เบอร์ 4
รีซิสแตนท์เสีย เห้อออ :coolly-0018:

ใครเคยถอดบ้าง มันอยู่ตรงไหน
ถอดลิ้นชักเก็บของมา
แล้วมันอยู่ติดกะตู้แอร์เรยเป่าาา

แก้ไขล่าสุด:
พี่แป๊บ ล้อสวยอ่าาา

มีอีกสักชุดไหมแบบนั้นอ่า หึหึ

เปิดพัดลมเบอร์ 1 2 3 ไม่ได้ เปิดได้แต่เบอร์ 4
รีซิสแตนท์เสีย เห้อออ :coolly-0018:

แล้วมันอยู่ติดกะตู้แอร์เรยเป่าาา
ไม่รู้เรื่องซะด้วยสิเรา..
น้าลองโทรถามน้าแชมป์กะน้าแป๊บดูคับ
น่าจาช่วยได้.....:coolly-0009:

ถูก.... ติดกะตู้แอร์ และมีปลั๊กเสียบอยู่ จัดเลย!

พี่แป๊บ ล้อสวยอ่าาา

มีอีกสักชุดไหมแบบนั้นอ่า หึหึ

หาอยู่เหมือนกัน ??? อยากได้อีก :coolly-0020:

แก้ไขล่าสุด:
ถูก.... ติดกะต้องแอร์ และมีปลั๊กเสียบอยู่ จัดเลย!

หาอยู่เหมือนกัน ??? อยากได้อีก :coolly-0020:

ฮือๆ ไปถอดมาแว้ววว เสียตังอีกแว้วววว :coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม