>>> อยากทำแอร์บ๊อกซ์คั๊บ ใครรู้ที่รับทำบ้าง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อ่านในติดหมุด หลายรอบแระ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/9106

ไม่มีปัญญาทำเองซะที ต้องขอขอบคุณ AMIYAMA มา ณ ที่นี้ด้วยคั๊บ

ใครรู้ที่รับทำ ได้โปรดบอกผมด้วยคั๊บ

อยากทำมากกกก :burn:

เอารถมาทิ้งไว้ที่พี่3อาทิตย์...เนียน ก๊ากกกกก

เอามายั่วพี่ต้น:byebye: เป็นของตรงรุ่นเซฟใส่ RB ติดมากับหัวเซฟยุ่น อิอิ

ไฟล์แนบ

143.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 204
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอามายั่วพี่ต้น:byebye: เป็นของตรงรุ่นเซฟใส่ RB ติดมากับหัวเซฟยุ่น อิอิ

อ้าว ๆ ยังไง ๆ ไอแชมป์

ใกล้เกลือกินด่างซะแล้ว

เด๋วพรุ่งนี้เย็น จะแวะเข้าไปเอานะ

อันนี้ให้พี่เลยใช่ปะ?

เฮ้ยยยยยยยยยยย ก๊อปเด๋ยวนิ.

อยากด้ายยยยยยยยยยยยย.........:dribble:

ขายมั๊ยอ่ะน้า..?...ถ้าไม่ขายขอยื้มมาก็อปก่อนได้ป่ะ?....:sweet_kiss: :smile:

อยากด้ายยยยยยยยยยยยย.........:dribble:

ขายมั๊ยอ่ะน้า..?...ถ้าไม่ขายขอยื้มมาก็อปก่อนได้ป่ะ?....:sweet_kiss: :smile:

ไม่ได้ขายอ่ะน้า อันนี้กว่าจะหาได้ยากมากเลยน้า :burn:

ไม่ได้ขายอ่ะน้า อันนี้กว่าจะหาได้ยากมากเลยน้า :burn:

ผมว่าน่าจะทำพิมพ์ แล้ว ไปตัดเลเซอร์ หรือตัดน้ำนะครับ พับไม่ยาก คราวนี้ก็จะมีออพชั่นเทพทุกคนนนนนนน:biggrin:

ผมว่าน่าจะทำพิมพ์ แล้ว ไปตัดเลเซอร์ หรือตัดน้ำนะครับ พับไม่ยาก คราวนี้ก็จะมีออพชั่นเทพทุกคนนนนนนน:biggrin:

ถุกต้องที่สุด.:byebye:

เอาโลดดดดดดดดดด......จอง 1 ชุด...:dribble: :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม