1j ครับรอบแอร์สูง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31738
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31738

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอเปิดแอร์รอบจะอยู่ที่ 1500 แล้วค่อยลงเหลือ 1000 ถ้าปิดแอร์จะเดินเบาอยู่ที่ 600 ลองเปลี่ยนตัวคุมรอบแล้วไม่หาย ท่านใดที่เคยมีประสบการณ์รบกวนหน่อยครับ 086997-5556:verwirrt:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] เอาง่ายๆ ก่อน รีเซตกล่อง โดยการถอดขั้วแบตออกทิ้งไว้สักพัก แล้วมาใส่เข้าไปใหม่ครับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on"]
[/TD][/TR][/TBODY]

เป็นเหมือนกันครับ
เดินเบา 600 รอบ พอเปิดแอร์รอบโดดไป 1000 รอบเลยครับ

<table id="HB_Mail_Container" unselectable="on" width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="100%"><tbody><tr unselectable="on" width="100%" height="100%"><td id="HB_Focus_Element" unselectable="off" valign="top" width="100%" background="" height="250">
เอาง่ายๆ ก่อน รีเซตกล่อง โดยการถอดขั้วแบตออกทิ้งไว้สักพัก แล้วมาใส่เข้าไปใหม่ครับ
</td></tr><tr unselectable="on" hb_tag="1"><td style="font-size: 1pt;" unselectable="on" height="1">
</td></tr></tbody></table]

เคยรีเซ็ตกล่องแล้วครับป๋าลอง ไม่หายครับ

ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ มันทำให้รถผมกินน้ำมันมากเลยครับ
เครื่อง 2J โบเกียร์ออโต้ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เคยรีเซ็ตแล้วเหมือนกันครับป๋า เหมือนเดิมไม่หายครับ เห็นเขาว่ากันว่าเป็นที่วายริ่งสายไฟระบบเดินเบาผิดจริงหรือเปล่าไม่รู้ (ใครพอจะมีวายริ่ง 1j โบ บ้างครับ) ปวดหัวจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม