วันถ่ายรูปรถที่กระทรวงสาธารณสุข

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาเบอร์แฟนน้องเค้ามั๊ย... 555++ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เอาเบอร์แฟนน้องเค้ามั๊ย... 555++ :biggrin:

ตาโด ตัดต่อตกแต่งเรีบยเรียงเรียบร้อยเอามาลงให้ปี้น้องชมกันด้วยนะครับ

ดู ดู ดู โ ด้วยคนครับ...........อิอิ

อยากเอามาลงใจจะขาดครับพี่น้อง แต่พี่น้อง ไม่ให้ความร่วมมือกันเลย...วันที่ถ่ายแห่กันมาถ่ายใจจะขาด แต่ขอรายละเอียดรถแต่ละคันทุกคนเงียบหายหมด ไม่มีใครส่งมาเลย ถ่ายเป็นสิบๆ คัน ส่งมาแค่3คัน...ที่ส่งมาก็ไม่ครบ... :mad:

ปล.ผมช่วยถ่ายรูปให้เพื่อนๆ...เพื่อนก็ช่วยส่งรายละเอียดให้ผมบ้างเถอะครับ ที่ทำก็ทำให้เพื่อนๆทั้งนั้นนะครับพี่น้อง..........

ปล.2เด๋วหลังวันที่ 23 ต.ค จะจัดให้ โอรถเหลืองคันแรกครับเพราะรายละเอียดดูดีที่สุดแล้วจาก3คันที่ส่งมา และจากทั้งหมด 10กว่าคันที่มาถ่าย...เฮ่อ.........:verrckt:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ตามจิกมาดิครับ....ใช้สไตร์พี่ตอนขายโลโก้งานมิตติ้งก็ได้ไม่หวง.. [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
อยากเอามาลงใจจะขาดครับพี่น้อง แต่พี่น้อง ไม่ให้ความร่วมมือกันเลย...วันที่ถ่ายแห่กันมาถ่ายใจจะขาด แต่ขอรายละเอียดรถแต่ละคันทุกคนเงียบหายหมด ไม่มีใครส่งมาเลย ถ่ายเป็นสิบๆ คัน ส่งมาแค่3คัน...ที่ส่งมาก็ไม่ครบ... :mad:

ปล.ผมช่วยถ่ายรูปให้เพื่อนๆ...เพื่อนก็ช่วยส่งรายละเอียดให้ผมบ้างเถอะครับ ที่ทำก็ทำให้เพื่อนๆทั้งนั้นนะครับพี่น้อง..........

ปล.2เด๋วหลังวันที่ 23 ต.ค จะจัดให้ โอรถเหลืองคันแรกครับเพราะรายละเอียดดูดีที่สุดแล้วจาก3คันที่ส่งมา และจากทั้งหมด 10กว่าคันที่มาถ่าย...เฮ่อ.........:verrckt:

เค้าส่งไปแล้ว น่ะ..........

โปรแกรมนี้เป็นงัย..ณ ปัจจุบันยังไม่เห็นคลอดออกมาให้ชมกันเลย..ครับ

รอดูรอชมอยู่ห่าง ๆ ครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม