• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใครเคยใช้ล้อ nismo gt4(เทียม) ของ apex wheel บ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 0815522522
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของเค้าดีจริง

ถ้าผม ผมก้อเคยใช้มาแล้วคับไม่มีปัญหาอะไร แต่ของผมลาย TE37 f9.5 r10.5 นะ คือถ้าทุนพี่มีจำกัดแค่นี้ ก้อโอเคนะคับแต่นะนำอย่าซื้อสีน้ำตาลไหม้นะสีมันไม่เนียนจริง ถ้าจะซื้อควรซื้อ สีดำ หรือขาวเปงต้น มันจะทำให้ดูดีอีกระดับนึง แต่ถ้าพี่ไม่รีบ ก้อรอเก็บตังอีกนิด ใส่ของแท้ไปเลยคับชัว หล่อด้วย
ใส่ล้อแท้แล้วมันทำให้รถดูดีมีราคาน่ามองน่าชมอีกด้วย ขอบอก ขอบคุนคับ

ชุดนี้ล้อโรต้าอ่ะคับ

attachment.php

รูปนี้ ใส่ ล้อแท้ อ่ะคับ

attachment.php

ก้อ ลอง พิจารณาดูคับพี่ ผมก้อพอแนะนำได้พอแค่แระคับ ขอบคุนคับ :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0034:

ไฟล์แนบ

63.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,136
  • 14112009169  cef Thai.jpg
    14112009169 cef Thai.jpg
    100 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,053
อยากได้อีกสัก2ความเห็นครับจะได้ตัดสินใจถูก ท่านประธาน,ท่านรอง,ท่านสมาชิกผู้ทรงเกียรติ,คณะรัฐมนตรี ช่วยหน่อยนะครับ
ผมเพิ่งใส่มาเรนโซ่ก็สวยดีนะซื้อมา15000
แต่ร้านเขารับเทรินแม๊กราคาสูงดี

ใส่ล้อยุ่นแท้ดีกว่าครับ ล้อฟอร์ส น้ำหนักเบา แข็งแรงทนทาน เรื่องคด ดุ้ง ไม่มีแน่นอน นอกจากจะโดนฟุตบาทแรงๆครับ ของถูกแล้วดี หายากครับ

project d 17*9 5400 บาทโดยประมาณ 18*10 8600 โดยประมาณ พอดีเชคราคาอยู่จะเอามาสลับซ้อมดริ๊ฟ แพงฮือๆ

ผมก็ใส่ของ Apex wheel เหมือนกัน ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

ผมว่า คำตอบมันอยู่ที่การใช้งานแหละคับ

ผมใช้หน้ากว้าง 9.5 นิ้วคับ ใส่ยางซีรีย์สูงๆ ก็พอช่วยได้คับ

9.5ขอบเท่าไรครับผม

projec d ราคาส่งร้านขนาด18 9นิ้ว 6800 ครับ แล้วร้านจะตั้งราคาเท่าไหร่แล้วแต่ครับเคยลองโทรไปโรงงานlensoแล้วคุยกับเซล์โดยตรงหลอกว่าเราเป็นร้านยางมันจะมาส่งให้เลยรู้ราคาจริงก่อนที่ร้านจะขายเราลองพิจารณาตามกำลังทรัพย์ครับถ้าไม่เล่นของนอกก้อlensoเท่านั้นมีคุณภาพทีสุดแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม