บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ความยาวตามส่วน 8.5 นิ้วหรือ 9.5 นิ้ว เอาตามความเหมาะเลยครับ อย่้าลืม คำว่าเซฟิโร่ไทยแลนด์ ฟ้อนท์แบบไหนก็ได้ แถวล่างสุดนะ สีขาว ...จัดไป
ต้า พี่ขอ ชุดหนึ่ง บ้านพี่อยู่อุบล คือกัน

ครับๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อยู่ไหนครับของอุบล:coolly-0015::coolly-0015:
หวัดดีครับ อยู่โคราช จ๊ะ(ทั้งบ้านนี้อยู่คนเดียวเหรอ):coolly-0043:

นั่นสิครับ ว่าเว้ 555++
ก็ย้ายบ้านสิครับหรือจะมาอยู่บ้านโคราชด้วยกันจ๊ะ (ล้อเล่นนะอยู่เฝ้าบ้านอุบลฯต่อไปน้องแล้วจะแวะมาบ่อยๆจะได้ไม่เหงา):coolly-0003:

ก็ย้ายบ้านสิครับหรือจะมาอยู่บ้านโคราชด้วยกันจ๊ะ (ล้อเล่นนะอยู่เฝ้าบ้านอุบลฯต่อไปน้องแล้วจะแวะมาบ่อยๆจะได้ไม่เหงา):coolly-0003:

โห ยังกะผมเป็นศาลพระภูมิ 555++

เหงาจัง อุบลฯ มาอยู่โคราชกันมั้ยคร๊าบ :coolly-0023:

มาเที่ยว กทม. กันมั้ย ชาวอุบลฯ...........

แห่เทียน อุบลฯ ยิ่งใหญ่ครับ(ไม่ได้กลับไปดูอีกปี):coolly-0003:

แห่เทียน อุบลฯ ยิ่งใหญ่ครับ(ไม่ได้กลับไปดูอีกปี):coolly-0003:

งั้นๆ ปีหน้าห้ามพลาดครับ ปีนี้สวยจริงๆ ยิ่งใหญ่มากเลย

งั้นๆ ปีหน้าห้ามพลาดครับ ปีนี้สวยจริงๆ ยิ่งใหญ่มากเลย
ปีนี้ดูTV.ปีหน้าว่ากันใหม่ต้องดูปีใหม่ก่อนว่าจะได้กลับป่าว(เออลืมมาดึงบ้านนี้ด้วย) สบายดีนะน้องไม่เจ็บไม่ป่วยนะรักษาสุขภาพกันครับ

ปีนี้ดูTV.ปีหน้าว่ากันใหม่ต้องดูปีใหม่ก่อนว่าจะได้กลับป่าว(เออลืมมาดึงบ้านนี้ด้วย) สบายดีนะน้องไม่เจ็บไม่ป่วยนะรักษาสุขภาพกันครับ

เหอะๆๆ ครับๆ สบายดีพี่

แล้วๆ ร้านที่พี่อยู่ในรูปข้างๆน่ะ อยากไปอุดหนุนจัง :coolly-0034::coolly-0034:

เหอะๆๆ ครับๆ สบายดีพี่

แล้วๆ ร้านที่พี่อยู่ในรูปข้างๆน่ะ อยากไปอุดหนุนจัง :coolly-0034::coolly-0034:
อยู่ที่โคราช ก่อนเข้าค่ายทหารหน้าโรงพยาบาลค่ายสุรนารีก่อนแยกบุ่งตาหลัว มีโอกาสมาหาไม่เจอโทรถามได้ตลอดครับ:coolly-0003:

ดึงๆหน่อย..ที่.อุบลฯ.มีที่ตรงไหนที่ใช้เป็นสนามดริ๊ฟได้ครับ..ได้ข่าวมาว่าM-max เค้าจะไปจัดที่อุบลฯมีกระแสข่าวบ้างป่าวครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม