บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ซ้ายสุดนี่ โต้กล้างัดข้อด้วยป่าว..กำยำล่ำสันมาก555555
attachment.php

CEF 71 โดยเฉพาะ โต้ กะ บิ๊ก ระวังกันมากๆ

เข้าไปหา...รังไข่ แล้วจะเจอ...รังขี้....แบบในรูปนะครับ

วัสดีครับ...สมาชิกใหม่ครับผม CEF-UBON ครับ ชื่ออ้นครับ..คนผมสั้นเสื้อแดงผมเองครับ...หุหุหุ

ไอ้ อ้น แม่ม หื่นน่ะเนี่ย ....แฟนไม่มา อ่ะดิ
น้องเสื้อดำ หน้าขาวๆๆ กระเทยป่าววะ....
เพื่อนโอ---เวลามาอุบลก็ไม่แพ้กันหลอก..แฟนไม่อยู่ทางสะดวก5555:eeek:

CEF 71 โดยเฉพาะ โต้ กะ บิ๊ก ระวังกันมากๆ

เข้าไปหา...รังไข่ แล้วจะเจอ...รังขี้....แบบในรูปนะครับ
555 รังขี้โน่นเลยคับ โยนให้ไอโอเลย..

อ่านอย่างเดียวมาเกือบ2ปีล่ะ งานครบ4ปีก็ได้ไป เพิ่งได้เม้นครั้งแรก ดีใจจัง

ฝากเนื้อกับตัวไว้ด้วยนะครับ cef-thai

ลืมรายงานตัว ชื่อ ตู่ คับ A31817

ถึงว่าโอมันชอบสี เหลือง 555
ของชอบมันเลย อะไรขี้ๆอะ555
อ่านอย่างเดียวมาเกือบ2ปีล่ะ งานครบ4ปีก็ได้ไป เพิ่งได้เม้นครั้งแรก ดีใจจัง

ฝากเนื้อกับตัวไว้ด้วยนะครับ cef-thai

ลืมรายงานตัว ชื่อ ตู่ คับ A31817
ยินดีต้อนรับคับ พร้อมจะเสียคนยังคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: แวะมาต้อนรับน้องใหม่ พร้อมหารังขี้
ไปฝากอีบิ๊ก มันด้วย....เอาป่าววะ :byebye:

5555
ไม่มีไรครับ เข้ามาอ่าน เฉยๆ ฮาดี
ฮฺฮฺฮฺ
หวัดดี...ครับเซปอุบล

5555
ไม่มีไรครับ เข้ามาอ่าน เฉยๆ ฮาดี
ฮฺฮฺฮฺ
หวัดดี...ครับเซปอุบล

หวัดดีคับน้าโอ๋.....
ครบรอบ5ปี คงได้เจอกันอีก
เด๋วเซฟอุบลจะยกขบวนไปเยือนเหมือนเคย
บอกน้องนมโตกาแลคซี่ให้เตรียมจิ๋มไว้นะคับ...:biggrin: :biggrin:

:biggrin: แวะมาต้อนรับน้องใหม่ พร้อมหารังขี้
ไปฝากอีบิ๊ก มันด้วย....เอาป่าววะ :byebye:
ไม่เป็นไรคับ เก็บไว้ให้อีโอมันเหอะ รังขี้555

เด๋วเซฟอุบลจะยกขบวนไปเยือนเหมือนเคย
บอกน้องนมโตกาแลคซี่ให้เตรียมจิ๋มไว้นะคับ...:biggrin: :biggrin:
สั่งตั้งแต่ตอนนี้กว่าจะได้กิน จิ๋มบูดกันพอดี

ไวจัง 1ปีผ่านไปเร็วจริงๆ จะครบรอบ5ปีอีกแล้ว.....เด๋วนั่งไปกับลุง arm แล้วกัน:augenrollen: :augenrollen:

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: wow xxx สาวๆอุบลฯ แมร่งแหร่มได้จัย
เสียดายอยู่ได้ไม่นาน คราวหน้า ขอแก้ผ้าใหม่โว๊ย..
อุ๊ย!! เห็นจ๋าวๆ ขี่ฟีโน่ แล้วอยากนั่งซ้อนท้ายชิหายเรย
:dribble: :dribble: :dribble:

:biggrin: wow xxx สาวๆอุบลฯ แมร่งแหร่มได้จัย

เสียดายอยู่ได้ไม่นาน คราวหน้า ขอแก้ผ้าใหม่โว๊ย..
อุ๊ย!! เห็นจ๋าวๆ ขี่ฟีโน่ แล้วอยากนั่งซ้อนท้ายชิหายเรย
:dribble: :dribble: :dribble:
ไม่กลัวตกหลุมเหรอครับพี่โจ้...หุหุหุ:biggrin:

วันนี้ CEF-UBON..จะไปแข่งรถที่ขอนแก่นครับ..แล้วจะเก็บภาพบรรยากาศและสาวๆที่ขอนแก่นมาฝากครับ..

วันนี้ CEF-UBON..จะไปแข่งรถที่ขอนแก่นครับ..แล้วจะเก็บภาพบรรยากาศและสาวๆที่ขอนแก่นมาฝากครับ..
ขับรถปลอดภัยกันทุกคนนะคับ...

อย่า ลืม น่ะ ครับ
ยืด อก กันครับ อ้น....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม