บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: เจ๊ว่า...แดกกันเองก่อนดีกว่าม๊างงง..

พอได้ที่ ค่อยไปแดกชาวบ้านเค้าอ่ะ เอิ๊กๆๆๆๆ
ว่าแต่ มีที่ใหม่อีกป่าว อิอิอิ
เที่ยวหน้า อ้น อย่าลืมจัดตัวอ่อนให้เจ๊ ด้วยนา
:byebye: :byebye:

มีคับพี่โจ้ อยู่ใต้โรงแรมที่พี่นอนนั่นล่ะ
เด๋วนี้เค้าแห่ไปเที่ยวที่นี่กันเยอะ
เมื่อไหร่จะมาอีกล่ะคับพี่
ผมจะได้ลาป่วย เตรียมต้อนรับ

ป.ล. ว่าแต่.....ผมไป กทม. อาทิดนี้พี่มีตัวแม่ให้ผมบ้างมั๊ยคับ:wink: :wink:

:biggrin: เจ๊ว่า...แดกกันเองก่อนดีกว่าม๊างงง..

พอได้ที่ ค่อยไปแดกชาวบ้านเค้าอ่ะ เอิ๊กๆๆๆๆ
ว่าแต่ มีที่ใหม่อีกป่าว อิอิอิ
เที่ยวหน้า อ้น อย่าลืมจัดตัวอ่อนให้เจ๊ ด้วยนา
:byebye: :byebye:
ยินดีเลยครับพี่..เที่ยวนี้จะจัดให้ตั้งแต่หลังมื้อเย็นเลยครับพี่..รอบดึกเราก็ไปจับกินข้างหน้าต่อ..:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่ arm ฝากซื้อของด้วยนะพี่ ท่อหม้อน้ำอะลูมิเนียม

ป่านนี้คงได้ KNOCK SENSOR ไปนอนกอดเรียบร้อยแล้วม๊างงง
555++

ป่านนี้คงได้ KNOCK SENSOR ไปนอนกอดเรียบร้อยแล้วม๊างงง
555++

ได้รับเรียบร้อยแล้วคับน้า
13 วัน พอดิบพอดี
ลุ้นจนเหนื่อย..........:embarrassed:

ได้รับเรียบร้อยแล้วคับน้า
13 วัน พอดิบพอดี
ลุ้นจนเหนื่อย..........:embarrassed:
.ได้มาก็ไม่รู้ว่าจะเสร็จทันได้ไปถ่ายรูปอ่ะป่าว..รึว่าถ้าเสร็จอาจจะไปน๊อคกลางทางก็ได้นะ..ตาแก่..:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: ตอนนี้..อยู่หัวหินเว๊ยอาร์ม...
ก๊ะลังหาทางเจาะเข้าทางตัวแม่ แถวนี้อยู่
ใกล้แระ เด๋วก็คงหิ้วตัวลูก มาให้น้องๆได้หว่ะ
:byebye: :byebye: :byebye:

:biggrin: ตอนนี้..อยู่หัวหินเว๊ยอาร์ม...

ก๊ะลังหาทางเจาะเข้าทางตัวแม่ แถวนี้อยู่
ใกล้แระ เด๋วก็คงหิ้วตัวลูก มาให้น้องๆได้หว่ะ
:byebye: :byebye: :byebye:

ม่ายล่ะคับ....
ผมจะล่อตัวแม่เป็นเพื่อนพี่โจ้คับ
ล่อแม่เด๋วก็ได้ล่อลูกอีกเป็นพรวน......

ขอผมด้วยครับผม..แต่ผมขอตัวลูกนะครับพี่..

ตู่เย็นนี้ไป U-BAR ป่าว lula..อ่ะ ถ้ามาถึง อุบล โทรหาผมด้วย..

:boss: เดินทางปลอดภัยนะครับตาแก่ อาม แต่ไปครั้งนี้ไม่ต้องปลอดโรคนะพี่ระบายความหื่นออกให้หมด:biggrin: :biggrin:

ตู่เย็นนี้ไป U-BAR ป่าว lula..อ่ะ ถ้ามาถึง อุบล โทรหาผมด้วย..

อ่อนป่ะพี่ เมื่อคืนตู่อยู่ยูบาร์ พี่อ่ะ อ่อนอยู่ตรงไหน

อ่อน อ่อน อ่อน อ่อน อ่อน :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

พี่อารืม วันพฤหัสมี ดี4ดี ให้กลับ 1คัน

ถ้าพี่อ้นซื้อนะ 555 รถสวย คนขายหน้ารักมั๊กๆๆ

สติกเกอร์ชมรม A31817 A31818
เด้วฝากน้องอาร์มไปให้นะคร้าบบบบบ

A31806
นายคมสัน พึ่งอวยผล
384/53 ซ.สามัคคี ถ.สามัคคี ท่าทราย เมือง นนทบุรี 11000 โทร.089-046-6446

ที่ทำงาน บ.นิชดาธานี ท่าทราย นนทบุรี
Nissan cefiro A-31 ปี93 สีเขียว ทะเบียน ศค 366 กทม

เครื่อง 2JZGE auto

คนนี้ญาติน้องอ้นหรือป่ะครับ
ตอนมาสมัครเค๊าบอกภรรยาเค๊าอยู่อุบลเป็นญาติกับอ้นอ่ะ..

ไฟล์แนบ

49.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
เย้ๆๆ พี่อ้นได้พบญาติแล้ว อิอิ

ดีใจด้วยนะพี่ ขอให้รักกันนานนานคับ 555

คิดถึงอุบลจังเลย...

A31806
นายคมสัน พึ่งอวยผล
384/53 ซ.สามัคคี ถ.สามัคคี ท่าทราย เมือง นนทบุรี 11000 โทร.089-046-6446
ที่ทำงาน บ.นิชดาธานี ท่าทราย นนทบุรี
Nissan cefiro A-31 ปี93 สีเขียว ทะเบียน ศค 366 กทม
เครื่อง 2JZGE auto

คนนี้ญาติน้องอ้นหรือป่ะครับ
ตอนมาสมัครเค๊าบอกภรรยาเค๊าอยู่อุบลเป็นญาติกับอ้นอ่ะ..
:smile: เป็นญาติผมเองครับพี่..น่าพี่โจแกโหดแต่ใจดีครับผม:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม