กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1 เดือนแล้วครับ ท่านประธาน

อ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ จะสื่ออะไรหรอคับ ...

ผมว่านะ... ปัญหานี้มันเกิดขึ้นที่รับสมัครแล้ว แต่ไม่ได้มีการประสานกันว่าได้รับเอกสารแล้ว แล้วได้รหัสแล้วก็ไม่ได้แจ้งกลับไป พี่โจ้ก็ได้ออกมารับผิดชอบกับความผิดพลาดนี้แล้ว รายได้ที่ได้จากการรับสมัครมันเข้าในส่วนของชมรมนะคับ ไม่มีใครที่ได้ผลประโยชน์จากเงินส่วนนี้ ผมคนนึงแหละมาทำงานตรงนี้ก็ไม่ได้ค่าจ้างอะไรเลยซักบาท ยังต้องมานั่งดูแลสมาชิกที่เข้ามาใช้บริการไม่ได้ ดึกๆดื่นๆต้องมานั่งทำ แต่ที่ทำเพราะ "ใจ" คับ ...:go:

อ้าวทำงานเพื่อ สมาชิกหรอกเหรอ นึกว่ายังโหลดหนังโป๊อยู่อะ.....โทษทีเข้าใจผิด

อ้าวทำงานเพื่อ สมาชิกหรอกเหรอ นึกว่ายังโหลดหนังโป๊อยู่อะ.....โทษทีเข้าใจผิด

เมย์ จัดให้ป้าเค้าแผ่นเดะ..555

แฮะ ๆ มีไรโทรหาผมก้อได้คั๊บ
0817729909

จะช่วยประสานงานให้นะจ๊ะ

ช้าไปไหมวะเมิงเนี่ย
ก้อกรูไม่ได้เข้าเว็บนี่หว่า
เพิ่งจะเห็นเนี่ย

ปล. อดใจรอกันซักนิดคั๊บ รอดูความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้น
ที่นี่ เร็ว ๆ นี้

:rolleyes: เพิ่งจะโผล่
ก้อกรูไม่ได้เข้าเว็บนี่หว่า
เพิ่งจะเห็นเนี่ย

ปล. อดใจรอกันซักนิดคั๊บ รอดูความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้น
ที่นี่ เร็ว ๆ นี้

ไม่ว่างว๊อยยยยยย
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ประโยค นี้ ดิ ถึง จะโดน ............ ได้ แต่ พูดอยู่ ในใจ ...........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน