Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1 เดือนแล้วครับ ท่านประธาน

A31618

RB20
Cefiro-Thailand Members
Registered
เรียนท่านประธานครับ

กระผม Cef66 สมาชิกเล็กๆไม่เป็นที่รู้จักของ Web นี้เท่าไรคนหนึ่ง

ผมได้เข้ามาใช้บริการ(ส่วนใหญ่ก็จะเข้ามาหาของแต่งรถและหาความรู้จาก Technical forum)

ไม่ใช่นักขายของอะไรหรอกครับ แต่รู้จักป๋าพงษ์แห่งย่านปากเกร็ดซึ่งตอนนี้ย้ายไปอยู่บางบัวทอง
ใกล้บ้านผมแล้ว เคยรู้จักนายเอ็กซ์รัตนาธิเบศ

ท่านประธานครับผมส่งข้อมูลไปให้ท่านตั้งแต่ 20 เมษายน 07 โอนเงินค่าสมัครไปก่อนด้วยแล้ว
จนปานนี้ 1 เดือนเต็มๆแล้ว ผมยังไม่มีรหัสสมาชิกและ Password เข้าใช้งานเลย

ตอนนี้ผมชักสงสัยจังว่า Web นี้มันสำหรับผู้คนที่รู้จักมักคุ้นกับท่านประธานหรือเปล่า
ผมว่าการจัดฐานข้อมูลสมาชิกโดยคนระดับมือโปร อย่างท่านประธานกับแค่เพิ่มข้อมูลสมาชิก
1 คน ไม่น่าจะใช้เวลาถึง 1เดือนนะครับ

ตอนนี้ผมอยากซื้อหาอะไรหรืออยากรู้ Technic แล้วอยากดูรูปจึงต้องไปใช้บริการของ RC Racing web ก็ยังดีที่มีสมาชิกของ Web นี้ไป Post ลงไปบ้าง

ผมหวังว่าท่านประธานช่วยส่งรหัสและ Password ให้ด้วยนะครับ :confused:

Email ผม : [email protected]
Phone : 089-7830266

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อนุชา

ไม่ทราบว่าได้โทรไปคุยกะท่านประธานหรือยังคับ โอนตังไปแล้วโทรไปบอกท่านหรือยัง ท่านประธานเค้างานเยอะนะคับ ไหนจะงานหลวง งานราษฏร ผมว่าโทรไปคุยกะท่านน่าจะเหมาะสมกว่านะคับ บางทีเค้าอาจจะลืม แต่ทางที่ดีควรติดต่อกับพวกคณะกรรมการ หรือผู้รับผิดชอบโดนตรงดีกว่าคับ 081-7729909 เบอร์มาม่าหมูสับ โทรไปคับเค้าเคลียร์ให้ได้

ครับลองดูครับของผมตอนแรกท่านประทานได้รับเอกสารแล้วยังเคยลืมให้รหัสผมเลยครับ ใจเย็นๆครับบางทีอาจหลงๆลืมๆกันได้ครับ

:redface: ตามนั้นครับโทรหาพี่ออยเกย์วังหินดีกว่าครับช่วยได้ครับแค่ยอมเค้าทีเดียวเองท่านประธานงานน่าจะยุ่งมากๆนะครับผมก็เคยเป็นคนหนึ่งที่เคยสังกัดอยู่กับหน่วยงานลักษนะเดียวกับท่านประธาน "ขอไม่เอ่ยชื่อต้นสังกัดนะครับ"เวลามีคำสั่งจากผู้ใหญ่ลงมาให้เราไปใหนเราก็ต้องไปนะครับท่านทำงานเพื่อคนส่วนใหญ่ของประเทศนะครับความรับผิดชอบค่อนข้างสูงนะครับบางทีอาจจะมีหลงๆลืมๆได้นะครับอะไรสำคัญกว่าต้องมาก่อนนะครับ งัยลองโทรหาปี้ออย(มาม่าหมูสับ)ดีกว่านะครับช่วยได้แน่นอนครับผมอยู่คนละซีกโลกกับเมืองไทยผมยังเข้ามาได้เลยครับถ้าใจรักซะอย่างติดขัดปัญหาอะไรลองคุยกันก่อนดีกว่าครับทุกคนที่นี่พร้อมจะให้ความช่วยเหลืออยู่แล้วครับ ปอลอ.ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ล่วงหน้านะครับ
ครับลองดูครับของผมตอนแรกท่านประทานได้รับเอกสารแล้วยังเคยลืมให้รหัสผมเลยครับ ใจเย็นๆครับบางทีอาจหลงๆลืมๆกันได้ครับ

โดนๆๆๆ โดนใจจริงๆ

นั่นสิโดนใจเรื่องอะไรครับ งานน่ะพี่ดจ้งานเยอะ ส่วนมากจะเป็นงานช่วยประชาชนทั้งนั้น
เห็นใจกันหน่อยครับ ผมรู้ว่าโอนเงินส่งเงินแล้วอยากเข้าแต่เข้าใจกันหน่อยนะ
ไอ้โดนใจเนี่ยบอกมาหน่อยโดนใจเรื่องอะไรครับ ไม่เข้าใจเลยกับบุคคลประเภทนี้จริงๆ

ท่านประธานครับผมส่งข้อมูลไปให้ท่านตั้งแต่ 20 เมษายน 07 โอนเงินค่าสมัครไปก่อนด้วยแล้ว
จนปานนี้ 1 เดือนเต็มๆแล้ว ผมยังไม่มีรหัสสมาชิกและ Password เข้าใช้งานเลย

ตอนนี้ผมชักสงสัยจังว่า Web นี้มันสำหรับผู้คนที่รู้จักมักคุ้นกับท่านประธานหรือ เปล่า
ผมว่าการจัดฐานข้อมูลสมาชิกโดยคนระดับมือโปร อย่างท่านประธานกับแค่เพิ่มข้อมูลสมาชิก
1 คน ไม่น่าจะใช้เวลาถึง 1เดือนนะครับ
...........................................................................................

:eeek: ขอโทษด้วยจริงๆ ครับคุณอนุชา กรีมี ผมรันเลขสมาชิกให้คุณอนุชา ไปนานแล้วหล่ะครับ ผมไม่ขอแก้ผ้า เอ๊ยแก้ตัวใดๆ ทั้งสิ้น ความผิดอยู่ที่ผมคนเดียวครับที่ไม่ได้โทรศัพท์ แจ้งให้ท่านอนุชา ได้รับทราบ ท่านเลยหงุดหงิดที่เงินก็จ่ายมาแล้ว รหัสก็ยังไม่ได้ เป็นผมก็คงหงุดหงิดเหมือนกันแหละครับ ยังไงต้องขอโทษจริงๆ ครับ :burn: :burn:

:redface: ถ้าสมาชิกมีเบอร์โทรศัพท์ ของผมอยู่แล้ว เหตุการณ์ครั้งนี้ก็เป็นบทเรียน และหวังว่ามีปัญหาคับข้องใจ โทรมาหาผมโดยตรงก็ได้นะครับ ท่าจะดีกว่าและจะได้รับคำตอบที่เร็วกว่า

ปล. ข้อความสีแดง อ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าใหร่ครับ :tongue:

รหัสของท่านอนุชา กรีมี
A31618 อนุชา กรีมี สมัครสมาชิก 500 บาท

ฝากน้องเมย์ ดูแลท่านเป็นพิเศษด้วยนะครับ :redface:

ตอนนี้ผมชักสงสัยจังว่า Web นี้มันสำหรับผู้คนที่รู้จักมักคุ้นกับท่านประธานหรือ เปล่า
...........................................................................................

:eeek: ขอโทษด้วยจริงๆ ครับคุณอนุชา กรีมี ผมรันเลขสมาชิกให้คุณอนุชา ไปนานแล้วหล่ะครับ ผมไม่ขอแก้ผ้า เอ๊ยแก้ตัวใดๆ ทั้งสิ้น ความผิดอยู่ที่ผมคนเดียวครับที่ไม่ได้โทรศัพท์ แจ้งให้ท่านอนุชา ได้รับทราบ ท่านเลยหงุดหงิดที่เงินก็จ่ายมาแล้ว รหัสก็ยังไม่ได้ เป็นผมก็คงหงุดหงิดเหมือนกันแหละครับ ยังไงต้องขอโทษจริงๆ ครับ :burn: :burn:

:redface: ถ้าสมาชิกมีเบอร์โทรศัพท์ ของผมอยู่แล้ว เหตุการณ์ครั้งนี้ก็เป็นบทเรียน และหวังว่ามีปัญหาคับข้องใจ โทรมาหาผมโดยตรงก็ได้นะครับ ท่าจะดีกว่าและจะได้รับคำตอบที่เร็วกว่า

ปล. ข้อความสีแดง อ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าใหร่ครับ :tongue:

รหัสของท่านอนุชา กรีมี
A31618 อนุชา กรีมี สมัครสมาชิก 500 บาท

ฝากน้องเมย์ ดูแลท่านเป็นพิเศษด้วยนะครับ :redface:

รับทราบคับ ....

เงินมางานก็เดิน เงินเกินงานก็วิ่งละคร้าบ

เงินมางานก็เดิน เงินเกินงานก็วิ่งละคร้าบ

อ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ จะสื่ออะไรหรอคับ ...

ผมว่านะ... ปัญหานี้มันเกิดขึ้นที่รับสมัครแล้ว แต่ไม่ได้มีการประสานกันว่าได้รับเอกสารแล้ว แล้วได้รหัสแล้วก็ไม่ได้แจ้งกลับไป พี่โจ้ก็ได้ออกมารับผิดชอบกับความผิดพลาดนี้แล้ว รายได้ที่ได้จากการรับสมัครมันเข้าในส่วนของชมรมนะคับ ไม่มีใครที่ได้ผลประโยชน์จากเงินส่วนนี้ ผมคนนึงแหละมาทำงานตรงนี้ก็ไม่ได้ค่าจ้างอะไรเลยซักบาท ยังต้องมานั่งดูแลสมาชิกที่เข้ามาใช้บริการไม่ได้ ดึกๆดื่นๆต้องมานั่งทำ แต่ที่ทำเพราะ "ใจ" คับ ...:go:

ออกมาเปิดเผยตัวหน่อยสิครับว่าเป็นใครอยากรู้จัง

พี่ขอโทษคับน้องเมย์ที่ใช้คำพูดไม่สุภาพ
แต่คุณอย่าเข้ามากวน เพราะดูเจตนาไม่ค่อยดีเท่าไหร่และอีกเรื่องไม่จำเป็นที่คนนอกอย่างคุณต้องรู้หรือเข้าใจทุกเรื่อง พี่เค้าเป็นประธานเค้าทำงานไม่มีเงินเดือน และเค้าไม่ใช่ลูกจ้างใคร ฉะนั้นควรใช้คำพูดที่ให้ดีหน่อยครับ

:redface: ถ้าคุณเคยทำงานแบบพี่โจ้แล้วคุณจะเข้าใจครับยกตัวอย่างง่ายๆคุณเห็นตำรวจทำงานมั้ยครับพอเค้าทำตามหน้าที่กวดจับอย่างเต็มที่เราก็บ่นเราก็ไปว่าเค้าแต่พอมีเรื่องที่เค้าจัดการไม่ได้หรือทำได้แต่ช้าเราก็ว่าเค้าอีกเห็นมั้ยครับเค้าโดนทั้งขึ้นทั้งล่องนี่แค่ตัวอย่างง่ายๆนะครับงานของพี่โจ้ก็ไม่แตกต่างกันหรอกครับเป็นข้าราชการในพระองค์นะครับผมคิดว่าคุณคงจะเข้าใจนะว่าผมหมายถึงอะไรขออนุญาติพี่โจ้ด้วยนะครับที่ผมต้องเอ่ยออกมาถ้าดูแล้วเป็นข้อความที่ไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ งานในลักษนะนี้ต้องยึดความเดือดร้อนของประชาชนเป็นหลักนะครับผมอยากให้ครั้งนี้เป็นกรณีศึกษาละกันครับไม่มีใครอยากให้เกิดเรื่องแบบนี้หรอกครับถ้าเกิดว่าไม่ได้รับความสะดวกเรื่องรหัสกับเลขสมาชิกผมว่าโทรหานู๋เมย์กับปี้ออยดีกว่าครับน่าจะสะดวกกว่านะครับขอบคุณครับ

:redface: ถ้าคุณเคยทำงานแบบพี่โจ้แล้วคุณจะเข้าใจครับยกตัวอย่างง่ายๆคุณเห็นตำรวจทำงานมั้ยครับพอเค้าทำตามหน้าที่กวดจับอย่างเต็มที่เราก็บ่นเราก็ไปว่าเค้าแต่พอมีเรื่องที่เค้าจัดการไม่ได้หรือทำได้แต่ช้าเราก็ว่าเค้าอีกเห็นมั้ยครับเค้าโดนทั้งขึ้นทั้งล่องนี่แค่ตัวอย่างง่ายๆนะครับงานของพี่โจ้ก็ไม่แตกต่างกันหรอกครับเป็นข้าราชการในพระองค์นะครับผมคิดว่าคุณคงจะเข้าใจนะว่าผมหมายถึงอะไรขออนุญาติพี่โจ้ด้วยนะครับที่ผมต้องเอ่ยออกมาถ้าดูแล้วเป็นข้อความที่ไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ งานในลักษนะนี้ต้องยึดความเดือดร้อนของประชาชนเป็นหลักนะครับผมอยากให้ครั้งนี้เป็นกรณีศึกษาละกันครับไม่มีใครอยากให้เกิดเรื่องแบบนี้หรอกครับถ้าเกิดว่าไม่ได้รับความสะดวกเรื่องรหัสกับเลขสมาชิกผมว่าโทรหานู๋เมย์กับปี้ออยดีกว่าครับน่าจะสะดวกกว่านะครับขอบคุณครับ

อย่าไปเสียเวลาอธิบายดีๆกะไอ้พวกนี้เลย
มันเข้ามาก่อกวนอะผมว่า

พี่ต่อคับใจเยนๆพี่ เค้าอาจไม่เข้าใจจิงๆก็ได้ ... :smile:

ปล. รู้สึกว่าจะอยู่แถวฝั่งธนบุรีมั้ง ((ไม่ใช่เซฟธนนะจ๊ะ))..จากการสอดแหนมอ่ะ แต่ไม่ชัวร์นะคับ :go:

:redface: :redface:

พี่ต่อคับใจเยนๆพี่ เค้าอาจไม่เข้าใจจิงๆก็ได้ ... :smile:

ปล. รู้สึกว่าจะอยู่แถวฝั่งธนบุรีมั้ง ((ไม่ใช่เซฟธนนะจ๊ะ))..จากการสอดแหนมอ่ะ แต่ไม่ชัวร์นะคับ :go:

พี่แก้ไขให้แล้วนะน้องเมย์

พี่แก้ไขให้แล้วนะน้องเมย์

ดีครับคนดีชอบแก้ไข คนอย่างไอ้ต่อชอบแก้ตัว เอิ๊กๆ รักนะผีบ้า

สวัสดีทุกคนครับ

อันที่จริงแล้วผมเองก็เข้าใจคุณโจ้เช่นกันครับ ผมเองก็ได้โทรถามคุณโจ้แล้ว ซึ่งตอนนั้นไปทำงานอยู่ที่ประจวบฯ แล้วรับปากกับผมว่าจะประสานงานให้ โดยคุณโจ้บอกว่าต้องดูเอกสารเอง(เป็นความลับส่วนบุคคล)
อย่างไรก็ตามขอขอบคุณ คุณโจ้และเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ห่วงใยและมีน้ำใจครับ รวมทั้งความเสียสละที่คิดทำและให้ยังมี Web ที่มีประโยชน์สำหรับ Cef A31 มากๆครับ หวังว่าสักวันผมคงมีโอกาศได้พบเพื่อนสมาชิกครับ

ปล.คุณโจ้ครับ ประมาณช่วงเย็นผมจะโทรไปอีกทีนะครับ (เรื่อง Password ) หรือ คุณโจ้ หรือคณะท่านใดช่วยส่งมาทาง Mail ให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
[email protected] หรือ [email protected]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน