กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โลมาขี้เมาแห่งโคราช..ได้ทายาทแว้วววววว......

ยินดีด้วยนะครับ
แต่เจ้าของคงยุ่ง
ไม่ได้เข้าเวปลอก
วานเวปมาสเตอร ส่งเมลหน้านี้ไปหน่อยละกัน อิ อิ

อย่าไปล้อน้ากิ๊ฟแกมากเลย สงสานเด็ก เด๋วมีปมด้อย ก๊ากกกกกกกกกกกก

ให้ หนู รับเป็น แม่คุณ ไม๊น้า ....

รับรอง หลาน โตมา

จะเป็นผู้หญิงที่เรียบร้อย ครบถ้วน กุน ละ สะ ตีน ไทย ....

ยินดีด้วยน้า ....

จัดผ้าป่า ผ้าอ้อม โคราช ไม๊ พี่ๆ ไปเมา เอ๊ย ไปเยี่ยมหลานกัน :wink:

เห็นแววเลยว่าหลานจะเป็นเด็กเยี่ยงไร ถ้าได้ป้าแจะเป็น แม่คุณเนี่ย

กรุณาเก็บกระทู้นี้ไว้นะครับจนกว่าลูกน้าแกจะโตเอาไว้ให้หลานอ่านว่ามีคนรักพ่อของมันมากมายขนาดไหน

ยินดีด้วยนะน้ากิ๊ฟ :redface:
อยากเห็นหน้าหลานจังเลย:byebye:

ปล.ขอเสนอชื่อ น้องยอดข้าว หรือน้องจิน (Gin)
น้องแชมเปญก็ได้นะ เซ็กซี่ดี หุหุ

ดีใจด้วยน้า เย้ๆๆๆๆ

เอ่อ มาทีหลัง
ลูกน้ากิ๊ฟท์ก้อโดนจองตัวกันหมดแระ
คงไม่ได้เห็นหน้าน้ากิ๊ฟท์มามิตติ้งอีกนาน
เอางี้ ไปจัดมิตติ้งกันที่โคราชดีกั่ว
ใครเห็นด้วย ยกมือขึ้น...

น้ากิ๊ฟ นำเสนอคับ น้องเนย ( ขาว เนียน อาย่อย ด้วยคับ )
ปล. มะได้ลามกน้า

555 มาละ ขอบคุณทุกท่านมากนะคับ ดีใจจังได้อยู่เซฟไทย น้ำใจล้นเหลือ

เลขที่ ออก.................................น้องน้ำหวานคับ เอาไว้ให้พ่อมันกินแก้แฮ้ง 555

ไฟล์แนบ

30.3 KB · อ่าน: 69
555 มาละ ขอบคุณทุกท่านมากนะคับ ดีใจจังได้อยู่เซฟไทย น้ำใจล้นเหลือ

เลขที่ ออก.................................น้องน้ำหวานคับ เอาไว้ให้พ่อมันกินแก้แฮ้ง 555

สวยเหมือนพ่อเลย

5555 แหม่ ในรูปยายหนูตาปรือแบบนี้ ท่าจะกดไปหลายป๋องแล้วดินั่นอ่ะ สงสัยนั่ง ดกอยู่กะพยาบาลเวรแหงๆ 555

ยินดีด้วยน้ากิ๊ฟ หน้าเหมือนพ่อเลย
จัดให้ แบบเทียบกันเลย........

ไฟล์แนบ

• Gift 2.jpg
    Gift 2.jpg
    38.7 KB · อ่าน: 80
ยินดีด้วยน้ากิ๊ฟ หน้าเหมือนพ่อเลย
จัดให้ แบบเทียบกันเลย........

กรูว่าเมิง ลองเอารูปน้ากิ๊ฟมาใส่ วิคซิ อาจจะเหมือนกว่านะ

ไฟล์แนบ

35.4 KB · อ่าน: 83
กรูว่าเมิง ลองเอารูปน้ากิ๊ฟมาใส่ วิคซิ อาจจะเหมือนกว่านะ

ขอแบบหน้าเต็ม เจ๊ เดี๋ยว
จัดให้ ลุงสีเทาเนี่ย

น้ำตาใหล......:biggrin: เลยเขร้.

ขอแบบหน้าเต็ม เจ๊ เดี๋ยว
จัดให้ ลุงสีเทาเนี่ย

ใจเย็น เด่วเปิดคลังอาวุธก่อน

ก๊าบ ก๊าบ

หน้าเหมือนใครหว่า...

จมูกบานเหมือนพ่อเรยวุ๊ย..!!!... :wink: :biggrin:

เอ้อ.....เห็นแล้ว..หน้าเหมือนพ่อยังกะแพะ........ว่าแต่ว่า..เป็นตัวผู้หรือตัวเมียละน้ากิ๊ฟฟ์ / เอก อุบล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน