กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โลมาขี้เมาแห่งโคราช..ได้ทายาทแว้วววววว......

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
น้ากิ๊ฟซี่ได้เป็นพ่อคนแร้วเว่ย.. อิอิ.. เป็นปู้ยิ๋งซ้าด้วย ฉามโลฝ่า
ไงก็ตามที่คุยไว้นะ..เด๋วจาพาลูกชายไปดูตัว..55555.....

ขอแสดงความยินดีด้วยอีกครั้งนะค๊าบบบบบบบ......:wink: :biggrin: :byebye:

ขอแสดงความยินดี กับน้ากิ๊ฟ ด้วยนะครับ

ที่ได้ลูกสาว ดีใจด้วยครับ

ยินดีด้วยนะครับน้า:redface:

ทำไมมันเป็นสูตรสำเร็จหรือป่ะ คนขี้เมามักมีลูกคนแรกเป็นผู้หญิง..สังเกตหลายคนแร้ว.
และขอแสดงความยินดีกับกิ๊ฟและภรรยาด้วยนะครับที่ได้ดวงใจของทั้งคู่เพื่อเติมเต็มชีวิตให้สมบูรณ์มากยิ่งขึ้น...พร้อมขอให้ภรรยาและลูกสาวมีสุขภาพแข็งแรงๆ หน้าตาน่ารักสวยเหมือนแม่นะครับ (อย่าเหมือนพ่อเรย...)

ยินดีด้วยนะน้า ว่าแต่เมื่อไหร่จะมีอกคน เอาผู้ชายนะจะได้คอยกินเหล้าเป็นเพื่อนกะพ่อมันเอาไว้แบกพ่อกลับห้องนอนด้วย

ยินดีด้วยครับ เอารูปมาชมด้วยนะ

ยินดีด้วยครับน้า ขอให้น้องและแม่เด็กสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ เลี้ยงง่ายขายคล่อง ก๊ากกกกก เค้าย้อเย่น

เรามาโหวตชื่อให้ลูกน้ากิ๊ฟกันดีฟร่าาาาา

1.น้องน้ำเมา

2.น้องแอ๊ป (เมาแอ๊ป ตั้งตามอาการพ่อมัน)

3.น้องโซเซ (ตั้งตามอาการพ่อมันอีกแหละ)

4.น้องปลิ้น (เมาปลิ้น)

หรือใครมีชื่ออื่นที่คิดว่าเหมาะสมเชิญเสนอ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก

แหม่ จากการเดินทางไปงานแต่งเมื่อต้นปีที่แล้ว
พอไตรมาส2 ปีนี้ก็ได้ทายาท..
เยี่ยมไปเลยคับน้ากิฟท์ ยินดีด้วยครับผม

เสนออีกชื่อ สำหรับลูกสาวคนสวยของน้ากิฟท์

ชื่อน้อง โบ๊ะฟู่
55

อาทิตย์หน้า เจอกัลลลล์นะจ๊ะเจ๊กิ๊ฟ...

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

แหม่ จากการเดินทางไปงานแต่งเมื่อต้นปีที่แล้ว
พอไตรมาส2 ปีนี้ก็ได้ทายาท..
เยี่ยมไปเลยคับน้ากิฟท์ ยินดีด้วยครับผม

เสนออีกชื่อ สำหรับลูกสาวคนสวยของน้ากิฟท์

ชื่อน้อง โบ๊ะฟู่
55

เกรงว่าถ้าชื่อโบ๊ะฟู่น้าปิ่นจะมีเอี่ยวด้วยดิพี่ เอิ๊กๆๆ

:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

ยิน ดี ด้วย อ่ะ

ยินดีกับพ่อคนใหม่ด้วยละกัน
แต่สงสารเด็กมันเนอะ เกิดมาเจอพ่อ
ขี้เมาอย่างง้าน อะ เอาไปอีกชื่อ..
น้อง โอ๊กอ๊าก........

ทำไมมันเป็นสูตรสำเร็จหรือป่ะ คนขี้เมามักมีลูกคนแรกเป็นผู้หญิง..สังเกตหลายคนแร้ว.
คงจะจริง ครับ ผม ก็ สังเกตุ มาหลายคน ผู้หญิงท๊างน๊านนนนนนนนนน

ยินดี กับ น้า กิ๊ฟซี่ ด้วย ครับ ............... อแว๊...............

เอาไปอีกชื่อละกัน น้องกลุ้มใจ เพราะมันคงกลุ้มใจที่พ่อกินแต่เหล้าทู๊กกกกวัน

ยินดีด้วยนะ น้าผู้มีสีสันแห่งโคราช

ขอเสนอชื่อ น้องแอล (แอลกอฮอล์)

งานนี้กินเหล้าฟรีอีกแร้ว...555 ยินดีด้วยน้าเด๋วจะหาเวลาพักร้อนขับรถขึ้นไปหานะ
ขอเสนออีก 1 ชื่อ น้องใต้โต๊ะ เอาป่าวชื่อนี้ เข้ากะหน้าที่การงานดีนะ ก๊ากกกกกกกกกกก ย้อเย่งๆ

ปล.ตาก๊อปอยากให้น้ามีลูกชายสงสัยมีแผนระยะยาว (จะสรอยตรูแน่)555

ยินดีด้วยครับ..:smile:

แล้วไม่ใช่เมากลับบ้านเจือกโวยวายละเด็กไหนมานอนบ้านตูเนี่ย
.
.
.
แต่น่าสงสารอะ จากการที่แค่ถูบ้านล้างจานล้างหม้อ ซักผ้าทั้งของตนเองและภรรเมียแล้ว..ตอนนี้ยังต้องมาซักผ้าอ้อมอีกน่าสงสารจริงๆ:sweat::sweat::sweat:

แล้วไม่ใช่เมากลับบ้านเจือกโวยวายละเด็กไหนมานอนบ้านตูเนี่ย
.
.
.
แต่น่าสงสารอะ จากการที่แค่ถูบ้านล้างจานล้างหม้อ ซักผ้าทั้งของตนเองและภรรเมียแล้ว..ตอนนี้ยังต้องมาซักผ้าอ้อมอีกน่าสงสารจริงๆ:sweat::sweat::sweat:

ป้าเลยผันตัวเองเป็นเกย์:sweet_kiss:

ชื่อ "แตงโม" ก้อเพราะนะ ชาวเซฟจำง่าย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน