กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

meeting กันไหม

จ ะ ไ ป ก็ รี บ ไ ป . . . ไ ป กั บ พี่ แ ล้ ว ส บ า ย . . . เ ดี๋ ย ว พี่ พ า ไ ป กิ น ตั บ . . ตั บ ๆ ตั บ ๆ :coolly-0001:

กลับมาบ้านแล้ว
จัดไปพี่น้อง

จ ะ ไ ป ก็ รี บ ไ ป . . . ไ ป กั บ พี่ แ ล้ ว ส บ า ย . . . เ ดี๋ ย ว พี่ พ า ไ ป กิ น ตั บ . . ตั บ ๆ ตั บ ๆ :coolly-0001:
หมี่เกี๊ยว....................ใส่ตับๆๆๆๆๆๆ

ศุกร์นี้เจอกันหน่อยไหมละ

ไปๆๆๆๆ

ตาโน๊ด เอารองหน้าหลัง 1 นิ้วด้วยจ้า

พี่แชมป์เงียบไปเลย ส่งข่าวให้ทุกคนรู้หน่อยครับบบบบ

สงสัยติดใจ มินิ ไปแล้ว

ตกลง meeting บ้านสไปร์ทที่คลอง3นะครับ ผมเตรียมของไว้หมดแล้ว ไปไม่ถูกโทรถามทางได้มาง่ายมากมาย แล้วเจอกัน...

เอารองโช๊คฝากด้วยนะ

ครับผมแล้วจะโทรหาครับ

บ้านไปรท์มันไปยังไงนะ ลืมไปแล้วอ่ะ 555555555555

วันนี้ ขรี้ 3 รอบแล้ว

แต่น้ำจิ้มกับหมูอร่อยจริงอะไรจริง

นึกแล้วก็อยากกินอีกแล้วอ่ะ 55555555555

ก็มันอร่อยนะหิวอีกแล้วทั้งหมูทั้งเบียร์เลยอิอิอิอิอิ

เบียร์ฟรี........................

รอไปจัดหนักบ้านตาโจ๊ก

ว่าแต่บ้านตาโจ๊กสงบรึยังวะเนี่ย 5555555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน