กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

ตาโบ๊ตจัดไป50กว่าแก้ว

คริคริๆๆๆๆๆ

วันศุกร์meeting ย่างหมูที่บ้านกระผมนะครับ ฝากกระจายข่าวด้วย

ได้ครับ จะกระจายไข่ให้ครับ

แต่พี่กลับประมาณเที่ยงคืนนะ เดี๋ยวเช้าขี่รถไม่ไหว เดี๊ยวแม่งเบลอ แดดยิ่งร้อนๆ อยู่ หมวกใหม่ก็กันลมกันเสียงดีเกิน ร้อนตึ้บเลย

ได้ครับ จะกระจายไข่ให้ครับ

แต่พี่กลับประมาณเที่ยงคืนนะ เดี๋ยวเช้าขี่รถไม่ไหว เดี๊ยวแม่งเบลอ แดดยิ่งร้อนๆ อยู่ หมวกใหม่ก็กันลมกันเสียงดีเกิน ร้อนตึ้บเลย
งั้นเริ่มปิ้งมัน 4 โมงเย๊นเลย :coolly-0002:

หมูเหลือเพียบ

คราวหน้าขอวันเสาร์มั้งนะ จะไม่ให้พลาดเลยครับบบบบบ

คราวหน้าขอวันเสาร์มั้งนะ จะไม่ให้พลาดเลยครับบบบบบ

น่ า ส น . . . ! ! ! ~ :coolly-0039:

แ ต่ จ ะ ไ ป ไ ด้ รึ ป่ า ว อี ก เ รื่ อ ง :coolly-0038:

เอาเสาร์ไหนกันดีครับบบบบบบแต่เสาร์นี้ไม่วางครับบบ:coolly-0039:

เสาร์นี้ไม่ว่างเหมือนกันอ่ะ

ปวดท้องยังไม่หายเลย เฮ้อออออออออ

3 ตัวบนออกเลขสมาชิกพี่นัทครับ ยินดีด้วยครับพี่

เลี้ยงอะไรน้องๆ ดีครับ 5555555555555555555555

(เกี่ยวกันมั้ยวะเนี่ย กร๊ากกกก)

จัดไปคับพี่

.......................

ถ้ารู้ว่าจะออกนะ มีขายรถแทงกันบ่างแหละครับบบบบบใครจะรู้

ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนี้รถมีอาการดัง ตามรอบล้อนะครับ ลองไปจับเพลาข้างโยกดูแล้วข้างซ้ายมันให้ตัวได้นะครับ ก็เลยอยากรู้ว่าอะไรมันเสียครับ จะได้หาของถูกนะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไม่มีเลยพี่ป๋าบอก1000ไงซื้อเลย คริคริๆๆๆ

ทีตอนนั้นเคยเจอ500ไม่เอาไงละตู

สรุปไม่ได้เป็นที่ลูกปืนอะ ที่ยึดทอ่มันขาดแล้วมันกระแทกอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน