กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันอยู่ในเมืองไทย

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วได้ไปตามงานที่ Nagoya Japan มาก็เลยได้ไปลองนั่งดูว่ามันจะสบายดีไหม ผลก็ยังงั้นๆไม่ค่อยนิ่มเท่าไร สู้...น้อง Meki ไม่ได้นิ่มกว่าเยาะหอมอีกต่างหาก..ฮิๆฮิๆ

บั้นท้าย 350Z by Nismo ราคาที่ญี่ปุ่น 5,300,000 เยน หรือ 1,760,666 บาท

ภายใน สะดวก สบาย น่าขับมากๆ

ลองเข้าไปนั้งดู น่าเสียดายไม่ได้เปิดกระโปร่งดูเครื่อง

นี้น้อง Meki น้องบอกว่าอยากมาเที่ยวเมืองไทยมากๆ

มันงาม จิงๆ

โอ้..โห...มีแต่คนอยากจะครอบครอง...

แต่ป๋มชอบA31มากก่า... :wink:

น่าจับมาลงเครื่องเสียง
จัง M 12"สักคู่ กลางแหลม ดีๆสักชุด
ปรี กับ พาวเวอร์ซับ Cass D สักชุด
เปิด เพลง แถวแหลมคนคงมุงตรึม

นี่ ๆ ตาหนุ่ม ได้เบอร์พริตตี้ญี่ปุ่นมาบ้างมั๊ย
555++

นี่ ๆ ตาหนุ่ม ได้เบอร์พริตตี้ญี่ปุ่นมาบ้างมั๊ย
555++

แฮๆ ไม่มีพริตตี้ ไม่เห็นมีคนขาย ไม่เห็นมียาม คือตรงนั้นมันเป็นโชว์รูมของ Nismo อยู่ใต้ดินใกล้ๆกับสถานีรถไฟใต้ดิน osu nagoya แหล่งรวมสาวๆ จากที่ดูไม่ค่อยมีคนสนใจเท่าไรเพราะมีแต่สาวๆ มีผมกับเพื่อนกับคนญี่ปุ่นสองสามคนที่ดู จะขึ้นไปนั้งไปนอน มุดหน้ามุดหลังดูตรงไหนก็ได้ไม่ห้ามไม่ห่วงดีจริงๆ.........แต่บอกไว้เลยครับสำหรับคนที่จะไป nagoya สาวๆที่นี้แต่ละคนเรืองแสงได้ครับ (ขาวใส่มากๆๆๆๆๆ)

แต่บอกไว้เลยครับสำหรับคนที่จะไป nagoya สาวๆที่นี้แต่ละคนเรืองแสงได้ครับ (ขาวใสมากๆๆๆๆๆ)
หลักฐานอ่ะหลักฐาน
เอามาให้ดูหน่อยเด่ะ
:wink: :wink: :wink:

หลักฐานอ่ะหลักฐาน
เอามาให้ดูหน่อยเด่ะ
:wink: :wink: :wink:

นี้เป็นผู้หญิงบ้านนอกนะครับ ขอย้ำว่าบ้านนอกเพราะเพื่อนที่เป็นคนญี่ปุ่นบอก แล้วในเมืองจะเป็นอย่างไรเนี้ย:sexy_girl:

นี้เป็นผู้หญิงบ้านนอกนะครับ ขอย้ำว่าบ้านนอกเพราะเพื่อนที่เป็นคนญี่ปุ่นบอก แล้วในเมืองจะเป็นอย่างไรเนี้ย:sexy_girl:

กรี๊ด ๆ รูปเดียวม่ะเพียงพอกะความต้องการ
เอาอีก ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน