กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันอยู่ในเมืองไทย

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
:dribble: nismo Z สวยโหดล้อหน้า18ล้อหลัง19โหดได้ใจมะ

ไฟล์แนบ

• 350 n.jpg
    350 n.jpg
    36.9 KB · อ่าน: 366
    27.9 KB · อ่าน: 358
    33.5 KB · อ่าน: 362
    28.7 KB · อ่าน: 357
    37.2 KB · อ่าน: 360
    26.6 KB · อ่าน: 348
    34.8 KB · อ่าน: 350
    39.4 KB · อ่าน: 353
    36 KB · อ่าน: 358

น่าจับมาติดแก๊สซะจริง ๆ คงเท่ห์หน้าดูเลย

ชอบ ...........................

เดี่ยวซื้อ มาขับ มั่ง

ว้าโดนเห็นจนได้

ผมเกียจมัน เกียจจิงๆไอ้คันนี้ (แม่บอกว่า เกียจอะไรจะได้ไอ้นั้นฮิๆๆๆ:biggrin: )

เอากุญแจคืนมาเลย:eeek:
ให้เอารถไปล้างอะ ล้างเสร็จหรือยัง ล้างเสร็จเอามาคืนด้วย :biggrin:

ให้เอารถไปล้างอะ ล้างเสร็จหรือยัง ล้างเสร็จเอามาคืนด้วย :biggrin:

ให้ เอา ไป ล้าง ได้ ยัง รถ จะเอาไป เที่ยว

ขอบอกว่าผมเคยเห็น GT-R34 nismo Z-tune ตัวเป็นๆบนถนนด้วยหล่ะ
ครับ เป็นบุญตามากๆ:tongue:

มาดูที่บ้าน ผมก็ได้ครับ อิอิ จอดอยู่ในโรงรถ คลุมผ้าอยู่ (ห้ามเปิดผ้านะ เดียวมันจะกลายเป็นเซฟ)

ให้ เอา ไป ล้าง ได้ ยัง รถ จะเอาไป เที่ยว

ทำตัวแบบนี้ เอาไปให้ใครยืมอีกล่ะ

ตื่นได้แล้ว ไอพวกเพ้อเจ้อ

:redface: รู้สึกว่าจะเป็นคันเดียวในเมืองไทยนะครับคันนั้นนะเจ้าของน่าจะเป็นเจ้าของลิโด้อะนะถ้าจำมะผิดถ้าผิดก็ขออำภัยด้วยครับ
ขอบอกว่าผมเคยเห็น GT-R34 nismo Z-tune ตัวเป็นๆบนถนนด้วยหล่ะ
ครับ เป็นบุญตามากๆ:tongue:

:redface: รู้สึกว่าจะเป็นคันเดียวในเมืองไทยนะครับคันนั้นนะเจ้าของน่าจะเป็นเจ้าของลิโด้อะนะถ้าจำมะผิดถ้าผิดก็ขออำภัยด้วยครับ
ไม่แน่ใจเหมือนกันครับพี่ แต่แหล่งข่าวที่ผมได้ยินมาบอกว่าเป็นเจ้าของเดียวกับ clk wide body หน่ะครับ ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับ:burn:

สวยงามมาก:biggrin:

:dribble: น่านนนนแหระแม่นCLK DTM wide body1เดียวในไทยอีกเช่นกันครับผม หารูปมะเจอเด๋วถ้าเจอจะเอามาให้ดู
ไม่แน่ใจเหมือนกันครับพี่ แต่แหล่งข่าวที่ผมได้ยินมาบอกว่าเป็นเจ้าของเดียวกับ clk wide body หน่ะครับ ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับ:burn:

รถคนสวนที่บ้านผมเองแหละครับ

สวยดีครับ.........

:dribble: น่านนนนแหระแม่นCLK DTM wide body1เดียวในไทยอีกเช่นกันครับผม หารูปมะเจอเด๋วถ้าเจอจะเอามาให้ดู
อิจฉาเจ้าของลิโด้จิงจี๊งงงง...มีแต่รถดีๆท้างงงงน้านนน...:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน