กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

...พี่น้องอยุธยาและพื้นที่ใก้ลเคียงเข้ามาแนะนำตัวก ันหน่อยครับ......

.....อยากมาเที่ยวเมื่อไรได้เสมอนะน้องบุ้ง..โทรบอกละกัน...ยินดีต้อนรับเสมออะครับ...
อ้าว รู้จักกันเร๊อะเนี่ย
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

กลุ่มบางแสนขอเรียนเชิญทุกๆท่าน

มางานมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 5 พ.ค.ที่จะถึงนี้เวลา 16.00น-24.00น.

ณ.ร้านไซเลม ตรงข้ามหาดบางแสนนะคร๊าบบ

ชาวบางแสนยินดีต้อนรับ

แล้วเจอกันคร๊าบบบบ

:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• TRIPCHAN 131_resize_resize.jpg
    TRIPCHAN 131_resize_resize.jpg
    45.2 KB · อ่าน: 88
กลุ่มบางแสนขอเรียนเชิญทุกๆท่าน

มางานมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 5 พ.ค.ที่จะถึงนี้เวลา 16.00น-24.00น.

ณ.ร้านไซเลม ตรงข้ามหาดบางแสนนะคร๊าบบ

ชาวบางแสนยินดีต้อนรับ

แล้วเจอกันคร๊าบบบบ

:biggrin: :biggrin:

......ไปครับ ไป.....แล้วเจอกันครับ

ได้งัยฟร่ะ..
:eeek: :eeek: :eeek:
.....งงๆ ก็ยัง ....งงๆ ...อยู่เหมือนกันอะ....น้องเขาโทรมาคุยเรื่อง A31อะครับ...

.....งงๆ ก็ยัง ....งงๆ ...อยู่เหมือนกันอะ....น้องเขาโทรมาคุยเรื่อง A31อะครับ...
เค๊าขับ 33 ไม่ใช่เร๊อะ

เค๊าขับ 33 ไม่ใช่เร๊อะ

แล้วมึงนี่ไปยุ่งไรกะเค้าวะ เอ่อขี้สงสัยนะมึงเนี่ย หึ

แล้วมึงนี่ไปยุ่งไรกะเค้าวะ เอ่อขี้สงสัยนะมึงเนี่ย หึ
เอ๊า แสราดดด...
เค๊าคุยกันอยู่ 2 คน
แร้วเมิงมาเจือกอะไรด้วยว๊า
อยากรู้ อยากเห็น ว่างั้น
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

A31522 : หวัดดีพี่ชล,พี่เอก และท่านอื่นด้วยคับ อดีตเคยทำงานที่สระบุรี ตอนนี้ลาออกมาแล้ว

เอ้า เฮ........ หวังว่าผมคงได้ไปร่วมด้วยนะเนี้ยยย

...ดีครับพี่น้อง......

A31522 : หวัดดีพี่ชล,พี่เอก และท่านอื่นด้วยคับ อดีตเคยทำงานที่สระบุรี ตอนนี้ลาออกมาแล้ว

ตอนนี้ไปอยู่ที่ไหนละเนี่ย....งี้ก็ไม่ได้มาแว๊ดแซ๊ดระรีแล้วดิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน