Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ประธานเปลี่ยนไป... ***

งี้อีแนนก้องอนเดะ ให้พี่โจ้เป็นประธาน gay

5555.

:sexy_girl: พวกเมิงเนี่ยนะ....กรูเลยอึ้ง พูดไรไม่ออกเลย
อ้าว...แหมเผลอม่ายล่ายเชียว ไคจะแยงหลังตูฟร๊ะ....อย่านา เจ๊แนน มาช่วยกันหลังให้หน่อยดิ:biggrin: :biggrin: คงอีกไม่นานเด๋วคงได้เป็นเกย์ เจรงๆ
แล้วพวกเมิงจาหนาววววว.....:byebye:

:sexy_girl: พวกเมิงเนี่ยนะ....กรูเลยอึ้ง พูดไรไม่ออกเลย
อ้าว...แหมเผลอม่ายล่ายเชียว ไคจะแยงหลังตูฟร๊ะ....อย่านา เจ๊แนน มาช่วยกันหลังให้หน่อยดิ:biggrin: :biggrin: คงอีกไม่นานเด๋วคงได้เป็นเกย์ เจรงๆ
แล้วพวกเมิงจาหนาววววว.....:byebye:
แสดงว่ามีแนวโน้มว่าจะเป็น...

อ้ายโจ่ข้าเจ้าขอฮ้องเหอะถ้าอ้ายเป็นวงการเกย์แย่แน่เลย:brick: คิดดูอ้ายแต่งเป็นหญิงพระเจ้าคงน่ากลัวพิลึก"เจ๊โจ้มาม๊าซัง":sweet_kiss: (เพราะดูจากอายุแล้วเป็นมาม๊าซังจะดีกว่า):sweat:

Ps.น้องสาวคนนี้เป็นห่วงอย่างสุดซึ้งเป็นจริงโทบอกน้องก่อนน๊าอ้ายจะได้เตรียมทำใจกินยาตาย:go: ดีกว่าถ้ามีชีวิตแล้วเห็นอ้าย:cry: :cry:

นู๋แอ๋ว แห่ง CM-CLUB(ไอหญิง)

:wink: ดูดู๊....ไอ่น้องหญิง มาว่าเปิ้น
ม่าม่าซัง ก็บ่เป๋นเตื้อ...อ้ายอ่ะขอเป๋นตั๋วเก่า แต่บ่แก่ถ้าจะม่วนกว่าเน้อ...ไอ่หญิง ถ้าเป๋นหมาม่าซัง อ้ายยังนึกภาพตั๋วเองบ่ออกเลย อี๋ล่อ...:byebye:

:wink: :wink: พี่โจ้ครับ อ๊อฟไม่รู้จะโพสอะไรครับพี่ อึ้งอยู่ อิอิ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

:brick: แป่ว.....อย่าน้อง ไม่ต้องพูดไรมาก พี่ไม่ได้เป็นอย่างที่พวกข้างบนมันโพสหรอก อย่าเข้าใจผิด พี่อ่ะแมนทั้งดุ้น กร๊ากกกก....จิงๆ นะ ต๊ะเองงงง :biggrin:

:brick: แป่ว.....อย่าน้อง ไม่ต้องพูดไรมาก พี่ไม่ได้เป็นอย่างที่พวกข้างบนมันโพสหรอก อย่าเข้าใจผิด พี่อ่ะแมนทั้งดุ้น กร๊ากกกก....จิงๆ นะ ต๊ะเองงงง :biggrin:

นึกภาพพี่โจ้ พูดคำนี้ .... บรึ๋ยยยยยยย

จะเชื่อดีไหมครับเนี่ย ป๋าโจ้ มีลงท้าย ตัวเองด้วยอะ อิอิ

ขอบอกครับว่าน่าจะมีแนวดน้อมจากคำพูดต่างๆ แล้วเดี๋ยวนี้ชอบไปสุงสิงตามอู่ที่มีพวก
ช่างทำรถหุ่นแมนๆถอดเสื้อทำงาน มีกล้ามนิดๆได้ข่าวมาว่างั้น

ทุกสิ่งอย่างมันย่อมเปลี่ยนไปตามกาลเวลาครับ

[TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0][TBODY][TR title="18533 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>OF KPC[/TD][TD class=alt2]จะเชื่อดีไหมครับเนี่ย ป๋าโจ้ มีลงท้าย ตัวเองด้วยอะ อิอิ[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

:sure: ดูดู๊...เป็นไปกับเค้าด้วย กรำ

[TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0][TBODY][TR title="18918 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31032[/TD][TD class=alt2>ขอบอกครับว่าน่าจะมีแนวดน้อมจากคำพูดต่างๆ แล้วเดี๋ยวนี้ชอบไปสุงสิงตามอู่ที่มีพวก
ช่างทำรถหุ่นแมนๆถอดเสื้อทำงาน มีกล้ามนิดๆได้ข่าวมาว่างั้น[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

:biggrin: ไอ่นี่ ใครจะอดใจไหววะ กล้ามเงี๊ยะ อ่ะจึ๋ย !!

[TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0][TBODY][TR title="18919 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31504[/TD][TD class=alt2]ทุกสิ่งอย่างมันย่อมเปลี่ยนไปตามกาลเวลาครับ[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

:sweet_kiss: เรื่องปกติว่ะมี่ สสาร ย่อมมีการเปลี่ยนแปลง แปรรูปไปตามกาลเวลา คิคิคิ

อ้าวนึกว่ากระทู้ประวัติประธานตายหละหวาผิดกระทู้

เปลี่ยนชื่อ พี่โจ้ เป็น พี่ตุ๋ย ดีกว่าไหมเนี่ย 555:wink:

เปลี่ยนชื่อ พี่โจ้ เป็น พี่ตุ๋ย ดีกว่าไหมเนี่ย 555:wink:

:brick: ไม่ดี...ชื่อมันพิก๊ล เจ๊ยกให้แระกันเน๊อะ...
:biggrin: น่ะตุ๋ย....จึ๋ยๆๆๆ

พี่โจ้เปลี่ยนไปคนนึงแระ แต่อย่าให้พี่ลองเปลี่ยน
ไปอีกคนเลยนะ...เดชเสียววววอ่ะ..:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน