กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ประกาศ พี่ๆน้องๆ ชาวนครนนทบุรี ที่อยู่ของคนมีระดับ ++ นัดหารือประชุมคับ

ว่า ไป ครับ

ใครที่จะร่วมประชุมนะครับช่วยแจ้งรายชื่อคร่าวๆนิดนึงผมจะได้จัดเตรียมสถานที่หรือร้านถูกส่วนวัน เวลา น่าจะเป็นวันเสาร์เย็นๆนะครับจะเป็นเสาร์ไหนเดี๋ยวจะแจ้งกันอีกทีประชุมเสร็จจะไปต่อก็ค่อยว่ากันอีกทีดีไหมครับพี่น้อง (คำเตื่อน ในระหว่างประชุมควรงดสุราหรือของมึนเมา และห้ามดื่มเกินวันละสองขวด อ่านคำเตือนในสลากก่อนดื่มทุกครั้ง อิ อิ)

เฮ้ย..วันเสาร์นี้ 19 พ.ค. สัปดาห์หน้าวันจันทร์ 21 พ.ค.จะสั่งเสื้อ แร้ววันอาทิตย์ 27 พ.ค.50 ไปงาน NISSAN Club ร่วมโชว์รถและมิตตี้งกันในงาน Meetng Car Perfomance เวลา 17.00 - 22.00 น. มันจะทันเหรอ..และที่สำคัญจะได้แจ้งยอดจำนวนรถคร่าวๆ ให้ประธานชมรมทราบเพื่อประสานงานก่อน.
https://www.cefirothailand.net/threads/906

เอางี้นัดประชุมไม่วันศุกร์ก้อวันเสาร์นี้เลยครับเพราะไม่ค่อยได้เจอกันกลุ่มใหญ่ๆ นานแระด้วย ส่วนสถานที่ขอเสนอร้านหมูกระทะถ้ามาจากแยก BIG C อยู่ซ้ายมือก่อนขึ้นสะพานพระราม 5 อ่ะชื่อร้านไรไม่รุ แต่ที่จอดรถด้านในกว้างขวางพอสมควร ยิ่งวันศุกร์เนี้ยเลยซัก 6 โมงเย็นเป็นต้นไปก็จะดีมากเลยครับ....

คึกคัก คับพี่น้อง

ตามนั้นครับเมื่อตอนบ่ายไปดูที่ร้านมาแล้วชื่อร้านหมูกระทะริมแม่น้ำครับซัก6โมงเย็นวันเสาร์ที่ 19ดีไหมครับ
(ตอนนี้ที่ร้านมีโปรโมชั่นครับจัดงานเกิน 20 คนแถม 1 คนครับ)

ดีครับพี่มี่ แล้วจะไปครับ
ถามเองตอบเองก็ได้วะ มะมีใครตอบกรูเลย

ถ้าไปวันเสาร์นี้ ผมไปด้วยครับ ไม่ได้เจอพี่น้องนานแล้ว
ปล.รถผมพ่นสีแล้วนะทุกคน รอวางเครื่อง ประกอบ และอีกมากมาย คาดว่าคงทันงานแต่งพีเดียวพอดี ฮือๆๆ

วันเสาร์นะครับบบบบบบบบบบบบบบบ พี่น้อง

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ทั้งหลายขอบคุณครับสำหรับงานบวชผม สึกมาได้จังหวะพอดีเลยไปกันวันเสาร์เย็นจะดีมากครับแล้วไงจะโทรถามอีกทีครับ:redface:

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ทั้งหลายขอบคุณครับสำหรับงานบวชผม สึกมาได้จังหวะพอดีเลยไปกันวันเสาร์เย็นจะดีมากครับแล้วไงจะโทรถามอีกทีครับ:redface:

ต่อไปคงต้องเรียกแบบชาวบ้านชาวบ้านว่าไอ้ทิดซะละมั้ง....
รับทราบนัดประชุมตามนั้นครับ วันเสาร์ 6 โมงเย็นร้านหมูกะทะริมแม่น้ำ พระราม 5

ทิดชินครับ ตั๋งขอติดรถไปด้วยครับ เด๋วนั่งสองแถวไปหา555:smile:

เซอ เยสเซ่อ

อดอีกแล้วครับ ช่วงนี้ทำงานยาว 4 วันเลยครับ พฤ - อา เลย ไว้โอกาสหน้านะครับพี่น้อง

ตอนแรกว่าจะไป ตอนนี้คงไม่ได้ไปแล้วต้องขอโทษด้วยนะค่ะ มีอารมณ์...นิดหน่อย แต่เดี๋ยวจะถอดร่างไปประชุมนะค่ะ:mad: :mad: :mad:

รมณ์ เริม อาไรวะ เซ็ง

อะไรกันเนี่ย

ดันกระทู้.....
กลุ่ม Cef@non นัดประชุมวันเสาร์ที่ 19 พฤษภาคม 2550 เวลา 6 โมงเย็นร้านหมูกะทะริมแม่น้ำ พระราม 5 ครับ...ประเด็นเรื่องที่จะพูดคุยกัน..
.........1. เรื่องขอเก็บค่าเสื้อกลุ่ม Cef@non
.........2. เรื่องชมรมฯ ขอความร่วมมือสมาชิกกลุ่ม Cef@non ไปโชว์รถที่บางใหญ่ไนท์บาซ่า ในวันที่ 27 พฤษภาคม 2550
.........3. เรื่องมติที่ประชุมคณะทำงานชมรม และการขอความร่วมมือสนับสนุนค่าชมรมฯ คนละ100 บาท/ปี
.........4. เรื่องมิตติ้งจัดโดยกลุ่ม
Cef@non เดือน กรกฎาคม 2550

โปรดฟังอีกครั้ง กลับไปอ่านด้านบนคับ 5555..เอิ้ก.

อดอีกแล้วครับ ช่วงนี้ทำงานยาว 4 วันเลยครับ พฤ - อา เลย ไว้โอกาสหน้านะครับพี่น้อง

ติดภารกิจไม่มีปัญหาโอกาสยังมีเสมอ...ยังงัยน้ายุทธคอยเข้ามาติดตามข่าวความเคลื่อนไหวของกลุ่มด้วยนะครับ..

แหม่ ดีที่มาดูทัน

เจอกันคร๊าบพี่น๊อง

ป.ล. ที่ร้านมี TV ป่าว?

จะได้ไปดู Man U กวาด 2 แช๊มป์

:biggrin:​

ไปด้วยได้เปล่าคับ พี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน