กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ประกาศ พี่ๆน้องๆ ชาวนครนนทบุรี ที่อยู่ของคนมีระดับ ++ นัดหารือประชุมคับ

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เรื่อง
.........1. เรื่องขอเก็บค่าเสื้อกลุ่ม เซฟนนท์
.........2. เรื่องการ ขอความร่วมมือไป โชว์รถที่ บางใหญ่ ไนท์บาซ่า ในวันที่ 27 พค 50 นี้
.........3. เรื่องเก็บค่าชมรม คนละ100 บาท ต่อ 1ปี
.........4. เรื่องมิตติ้ง

โปรดฟังอีกครั้ง กลับไปอ่านด้านบนคับ 5555

วันไหนดีคับ

ไม่บอกวะที่ไหนหรือรุ้ๆสถานที่กันอยู่ว่าไม่บ้าน ก็ร้านที่เคยๆ วน เวลาเอ็งก็ไม่บอก เอ่อไอ้นี่

ไม่บอกวะที่ไหนหรือรุ้ๆสถานที่กันอยู่ว่าไม่บ้าน ก็ร้านที่เคยๆ วน เวลาเอ็งก็ไม่บอก เอ่อไอ้นี่
เด๋วนี้เค๊าไม่ไป ณ.นนท์ แร้วว๊อยยย
เค๊าไปร้านเรือนไม้ หรือไม่ ก้อสะพานควายกัน
555++

เยี่ยมเลยครับจูซ เดี๋ยวช่วยแจ้ง วัน เวลา สถานที่ให้ด้วยนะครับ มีอะไรให้ช่วยโทรมาเลยครับ

ผมว่าวันที่นัดประชุมเนี่ย ให้เตรียมค่าเสื้อมาเลยดีก่วาไหม๊ จาได้รีบดำเนินการสั่ตัดเลย

แล้วจะเอาเป็นวันไหนกันดีคับ

เอาเป็น เจอกัน ร้านมู๋กะทะ ดีไหม

สิ่งที่เตรียมมา
1 ค่ามู๋กะทะ
2 ค่าเสื้อ ตัวละ 160 บาท

ส่วนร้านไหนดี ช่วยออกความเห้นมาเลย

ทำไรกัน หมูกะทะแถวไหนบอกด้วยจะไปกินให้กะลังใจกลุ่มนนท์ 555++

ว่ามาเลยครับประธานกลุ่ม หมูทะร้านไหน วันใด กี่ยาม.....

วันไหน จัดมาเรยเพ่จู๊ด

:biggrin:​

โอ เค ไปด้วย

แทนมาแว้ว........ว่าไงว่ากัน นะครับ
จูซ....โทรบอกด้วยนะครับขอบคุณครับ

..........:verwirrt:

ตกลงวันไหน แจ้งด้วยละกัน จะได้เคลียร์คิวให้ อิอิ

เอาเป็น เจอกัน ร้านมู๋กะทะ ดีไหม

สิ่งที่เตรียมมา
1 ค่ามู๋กะทะ
2 ค่าเสื้อ ตัวละ 160 บาท

ส่วนร้านไหนดี ช่วยออกความเห้นมาเลย

กรูแนะนำให้ร้านนึง
เฉินหลงมู๋ทะว่ะ
555++

เดี๋ยวขอไปดูร้านก่อนช่วยบ่ายจากลับมาบอกอีกที

ใครที่จะร่วมประชุมนะครับช่วยแจ้งรายชื่อคร่าวๆนิดนึงผมจะได้จัดเตรียมสถานที่หรือร้านถูกส่วนวัน เวลา น่าจะเป็นวันเสาร์เย็นๆนะครับจะเป็นเสาร์ไหนเดี๋ยวจะแจ้งกันอีกทีประชุมเสร็จจะไปต่อก็ค่อยว่ากันอีกทีดีไหมครับพี่น้อง (คำเตื่อน ในระหว่างประชุมควรงดสุราหรือของมึนเมา และห้ามดื่มเกินวันละสองขวด อ่านคำเตือนในสลากก่อนดื่มทุกครั้ง อิ อิ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน