กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลิ่นควันเข้ารถ ที่ไหนรับแก้บ้าง

อุดตายได้เลย หลายๆคนทำแบบนั้น อุดสัก 1 ฝั่งที่อาการหนักก็ได้

ซัดไปแล้วคับ นั่งรื้อทั้งวันเลย :cold: เหนื่อย... ไปๆมาๆก็เหมือนทำทั้งคันเจอตรงไหนไม่พอใจก็รื้อทำอีก อิอิ

ได้ผลยังไงจะมารายงานนะคับ :wink:

ส่วนมากเข้าทางฝากระโปรงหลังคับ
แต่กลิ่นน้ำมันเวลาเปิดแอร์ไม่น่าจะใช่คับลองเช็คดู

ยางขอบฝากระโปรงหลังด้วยครับ ลองหมุนกลับด้านดูครับ จากบนมาล่าง

ตรงยางอุดรูไต้ยางอะไหล่หลุดหรือปล่าวครับลองไล่เช้คดูของผมมันหลุดนี่แหละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน