กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

To พี่อ๊อดa311049 เพชรบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผ่านมาแถวเพชรบุรี โทรหาน้องเค้าได้เลย...

ถึงพี่อ๊อดคับ
รบกวนถามภูมิอากาศหน่อยคับ ทางเพชรเป็นงัยบ้างคับ
พอดีเช้าๆวันที่2จะผ่านไป กินหนมหวานคับ.. 55+ ไปเที่ยวหัวหิน-ปราณฯคับ
อากาศ ณ วันที่ 1 เมย. 54 อากาศที่เพชรบุรี ฟ้าเปิดแล้วเริ่มมีแดดออกฝนไม่มีแล้ว เช็คที่ปราณบุรีให้แล้วอากาศดีเริ่มมีแดดออกแล้วครับ เหมาะแก่การมาท่องเที่ยวเสพความสุขครับ

อากาศ ณ วันที่ 1 เมย. 54 อากาศที่เพชรบุรี ฟ้าเปิดแล้วเริ่มมีแดดออกฝนไม่มีแล้ว เช็คที่ปราณบุรีให้แล้วอากาศดีเริ่มมีแดดออกแล้วครับ เหมาะแก่การมาท่องเที่ยวเสพความสุขครับ
ขอขอบคุณพี่อ๊อดมากๆๆๆคับ ผมพูดไม่ออกบอกไม่ถูก ต้องเจอกับตัวเองคับพี่น้อง(ตื้นตันใจมากๆคับ) ซึ้งน้ำใจพี่อ็อดจิงๆคับ พี่อ๊อดเป็นเจ้าบ้านที่คอยต้อนรับน้องๆแบบอบอุ่นมากๆคับ เป็นกันเองดีคับ เหมือนผมเป็นน้องพี่แท้ๆเลย(นี่แหล่ะคับพี่น้องcef-thaiแท้ๆตัวจิงเสียงจิงคับ จิงใจมากๆคับ คำว่า"พี่น้อง"ต้องเจอกับตัวเองคับ ได้ใจผมไปเกิน100คับพี่อ๊อด ถ้าพี่อ๊อดมากทม.-ศรีราชา อย่าลืมโทรบอกผมนะ สุดท้าย:ขอขอบพี่อ๊อดมากๆคับสำหรับลูกตาลลอยแก้วที่ให้ผมไว้หนึ่งรังไว้จิบกระหายแก้ร้อน(ตลอดการเดินทางในทริปนี้ ไป-กลับดื่มกินลูกตาลลอยแก้วแล้วนึกถึงหน้าพี่อ๊อด ผมหายร้อนหายเหนื่อยเลยคับ):coolly-0039::coolly-0039::coolly-0005: อากาศหัวหิน-ปราณฯร้อนจิงๆคับพี่ แต่ก็มีลูกตาลลอยแก้ว++ใจพี่อ๊อดไว้คอยดับร้อน ขอบคุณจากใจจิงๆคับพี่อ๊อด ซึ้งมากๆคับ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

กลับถึงบ้านปลอดภัยดีนะครับ คราวหน้ามาก็แวะคุยกันอีกนะครับไม่ต้องเกรงใจพี่ ๆ น้องๆ กัน เรื่องของกินของฝากมันเป็นเรื่องเล็กน้อย มันอยู่ที่ใจครับ

กลับถึงบ้านปลอดภัยดีนะครับ คราวหน้ามาก็แวะคุยกันอีกนะครับไม่ต้องเกรงใจพี่ ๆ น้องๆ กัน เรื่องของกินของฝากมันเป็นเรื่องเล็กน้อย มันอยู่ที่ใจครับ
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039: ถึงบ้านปลอดภัยคับพี่อ๊อด
ถึงบ้านพระรามสอง 1ทุ่มครึ่ง ถึงบ้านพี่พงษ์ 3ทุ่มครึ่ง ถึงบ้านศรีชา ตี2ครึ่งคับ
ใช่ๆๆมันอยู่ที่ใจครับ ขอบคุณครับ :coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

to.พี่อ๊อดคับ
เพื่อนพี่อ๊อดอาการเป็นอย่างไรบ้างคับ ขอให้เพื่อนพี่อ๊อดหายเจ็บไวๆนะคับ จากใจน้อง614คับ..:coolly-0003::coolly-0005:

ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ตอนนี้อาการปลอดภัยแล้ว สรุปแล้วหัวกระโหลกร้าวนิดหนึ่งเย็บแค่ 4 เข็ม โชคดีที่คาดเข็มขัดนิรภัย ไปกัน 6 คนแต่เจ็บแค่คนขับคนเดียว ลูกชายกับลูกน้องไม่เป็นไรเลย วันนี้ไปตรวจหัวสมองอย่างละเอียดที่ รพ.ศิริราช ส่วนรถประกันคืนซาก

ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ตอนนี้อาการปลอดภัยแล้ว สรุปแล้วหัวกระโหลกร้าวนิดหนึ่งเย็บแค่ 4 เข็ม โชคดีที่คาดเข็มขัดนิรภัย ไปกัน 6 คนแต่เจ็บแค่คนขับคนเดียว ลูกชายกับลูกน้องไม่เป็นไรเลย วันนี้ไปตรวจหัวสมองอย่างละเอียดที่ รพ.ศิริราช ส่วนรถประกันคืนซาก
ฟังจากเหตุการณ์แล้วหนักเหมือนกันคับพี่อ๊อด โชคดีมากๆนะคับที่เพื่อนพี่เป็นอะรัยไม่มาก ขอให้เพื่อนพี่อ๊อดหายไวๆนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน