กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

--> Album รูปของชมรม กำลังทำอยู่ <--

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31252
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ดีครับน้า มันเป็นบันทึกของพี่น้อง วันนึงใครเข้ามาดูก้ออดคิดถึงไม่ได้ ทั้งี่อยู่และไม่อยู่ในเหตุการณ์......
รวมกันไว้ที่เดียวเลย ไม่กะจัดกะจาย เยี่ยมครับ...:byebye:

:eeek: เยี่ยมไปเลยครับจะได้ดูเป็นระเบียบเรียบร้อยไม่กระจัดกระจายดีครับ สีสวยดีมากๆครับ:biggrin: :biggrin:

เพิ่งนึกออกเหมือนประกาศจับพวก คาวบอยสมัยก่อน

555555555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

แต่เซ็งครับ CD ที่เก็บรูปต่างๆมันมีปัญหาเปิดไม่ออก

กำลังปรึกษากับเมย์อยู่ว่าจะเอามันออกมายังไง

รวม Meeting ที่ผมถ่ายไว้หมดเลย

:biggrin: เยี่ยมมากเลยครับน้องเชด....
นับวันยิ่งหายากขึ้น ทุกทีรูปภาพเก่าๆ